Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    980

Từ: Sút Penalty quá ngu!!

Bữa có Gerrard set Gerrar pen mà lúc đó Agger cú đúp r mà nó vẫn cho Agger đá :feel: đã gặp :feel

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    nói về pen thì ức chế SI cái khoản thằng nào ghi 2 bàn rồi mà có quả pen là nó cho đá nhiều khi hậu vệ chỉ số sút pen mà nó ăn 2 quả corner rồi thì SI lại cho nó đá tiếp => miss
    Cái này lâu lâu vẫn gặp dù đã set cầu thủ đá Pen, nhưng trong trận lâu lâu có thằng ghi dc hai bàn mà đội dc pen thì thằng dc Set đá pen nó cũng nhương cho thằng ghi dc 2 bàn đá. Chắc kiểu muốn nhường cho thằng nọ lập hat trick hay để lấy cái POM của trận, hay nói chính xác là thể hiện tinh thần đồng đội.

Lâu lâu chơi còn gặp trường hợp này : set R.V.P đá pen vào trận anh ta ghi dc 1 bàn tiếp theo đội dc 2 quả pen. R.V.P sút hỏng cả 2 quả xong đội lại dc tiếp 1 quả pen nữa lần này SI nó cho thằng khác đá pen chứ R.V.P không dc đá nữa mặc dù lúc ấy R.V.P vẫn còn trên sân và mình cũng không đổi người sút pen

Số bài viết
    586

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Lâu lâu chơi còn gặp trường hợp này : set R.V.P đá pen vào trận anh ta ghi dc 1 bàn tiếp theo đội dc 2 quả pen. R.V.P sút hỏng cả 2 quả xong đội lại dc tiếp 1 quả pen nữa lần này SI nó cho thằng khác đá pen chứ R.V.P không dc đá nữa mặc dù lúc ấy R.V.P vẫn còn trên sân và mình cũng không đổi người sút pen
    set R.V.P đá pen thì kiểu gì cũng sẽ sút tới quả cuối cùng nhá bác, dù có là miss 2 hay 3 quả trc' đó, ko có chuyện nó đổi người đâu :okay:

sy lùn miss 2 quả pen, quả thứ 3 vẫn đá tiếp, quả thứ 4 Ces đá do mình đã thay Sy lùn ra nghỉ :okay:

Số bài viết
    2,773

Để mình kiếm lại cái trận đó rồi post cho Dukkat xem, chỉ sợ trận đấy lâu quá rồi máy không cho cập nhật lại thông số trận đấu đó thôi.

Số bài viết
    586

thành tích sút pen của sy lùn qua các năm

mùa 1 : 11/13
    mùa 2 : 6/11 :daudau:
    mùa 3 : 7/7 - (vẫn đang chơi )
    tỉ lệ tổng cộng là : 24/31 = 77,4%

chỉ số sy lùn Pen 19, Finishing 19, Comp 20 , tech 20 :pf: - thánh pen cmn luôn mà còn thế

Số bài viết
    36

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của talentstar Bài viết
    Các thím cho em hỏi sao cầu thủ nó sút penalty ngu zậy.

Kể cả Thánh Pen Balotelli Penalty Taking 20, tỷ lệ thành công cũng chỉ tầm 60%
    Theo mình đối với cầu thủ đã có chỉ số sút penalty tốt thì chủ yếu do morale của cầu thủ. Luôn chọn Persie đá penalty và tỷ lệ vào 100%.

Số bài viết
    93

Ai bảo ko chịu set tac làm chi, để random thì vậy là đúng rồi còn gì
    Set tactic liên quan gì đến chuyện sút vào hay ko ? Có phần nào chỉnh "sút penalty ra ngoài", "sút penalty vào trong" à ?
    FM 14 sút penalty khá tệ. Thằng tiền đạo random của mình Finishing 20, Composure 20, penalty taking 19, sút tỷ lệ chỉ có 60-70% vào. Có trận sút liền 2 quả ra ngoài, bị cho 3 điểm luôn :okay: Trong khi 1 thằng tiền vệ khác chỉ số khá vở vẩn cứ sút là vào ????

Số bài viết
    5,684

Nhìn đây mà học tập nhé, 2 team sút 44 quả mới trượt 1 quả pen duy nhất :okay:

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561

Sút Pen do Morale vs lại cũng random thôi :okay:. Trc mình nhớ hồi còn dùng Omar Damari, có 1 đợt nó tịt ngòi vcc, ko làm sao để nó ghi bàn, xem highlight chỉ muốn đập màn hình. Xong r cho nó đá Pen liên tục, 5 quả trượt cả 5 :pf:, kể cả trận dễ trận khó . Sau chơi lẹt đẹt vc thì bất ngờ bị crash :woa:, load lại file save từ đầu mùa :woa:, nó lại ghi bàn ầm ầm và sút pen ầm ầm :woa:, Penalty Taking cũng chỉ là 1 phần nhỏ thôi :okay:

Số bài viết
    96

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Vậy chưa gặp trường hợp này bao giờ Đã set thằng nào thì thằng đó sẽ pen, trừ khi nó ko có trên sân thôi
    từ fm 2010 đến 2014 mình chơi lúc nào cũng vậy , thằng nào ghi dc 2 bàn rồi khi có pen thì nó sẻ sút mặc cho mình set thằng nào sút
    để lập hattrick

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới