Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 29 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011121321 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 282
    Số bài viết
    71

Từ: Chia sẻ về kinh nghiệm của bạn sau khi chơi FM 14...

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của BlueEno Bài viết
    chơi FM14 hoài chắc có ngày đau tim quá. Cầm Sou đá với Newcastle. Dẫn 1 - 0. Phút 70, trọng tài rút thẻ vàng cho em Onazi nhà mình, nó cãi 1 cái => thêm 1 thẻ vàng, ẻm ra sân lun mà mình ngơ ngác ko hiểu tại sao, mất lun đi tuyến giữa. Ngậm ngùi thua ngược 2 - 1, New ghi 2 bàn lúc 91 và 93 :pf:
    sợ 14.1.3 đến mức ko dám đụng vào game luôn Đụng vô chắc đi mất con lap:okay:

Số bài viết
    269

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NeoHien Bài viết
    sợ 14.1.3 đến mức ko dám đụng vào game luôn Đụng vô chắc đi mất con lap:okay:
    chuẩn bạn ơi,mình cũng k dám bật game lên chơi tiếp,hôm nọ đá vs liver đang hòa 1-1 phút 93 aspas cắn trộm 1 quả việt vị rõ ràng mình chán luôn,match engine tệ hại

Số bài viết
    3,080

Công nhận ME của SI năm nay tệ thật đấy, hy vọng cái này Patch sau sẽ fix lại hết nhưng cũng đâu đến mức mà bỏ game, nếu chơi Full match hay để Comprehen + điều chỉnh Tac cho phù hợp thì thắng liên tiếp hoặc ăn 3 ăn 4 vẫn ào ào đấy thôi

Số bài viết
    269

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Công nhận ME của SI năm nay tệ thật đấy, hy vọng cái này Patch sau sẽ fix lại hết nhưng cũng đâu đến mức mà bỏ game, nếu chơi Full match hay để Comprehen + điều chỉnh Tac cho phù hợp thì thắng liên tiếp hoặc ăn 3 ăn 4 vẫn ào ào đấy thôi
    mình thử comprehen nhiều lần r nhé,vẫn toàn thua những bàn kiểu đối phương căng ngang bắn vào lưng hv mình bay vào gôn:-<,thật sự rất rất buồn ý,chỉnh tac mệt nghỉ và cố lắm thì số trận thắng cũng chỉ trên đầu ngón tay,thua kiểu bị ép bt k sao,đây toàn bàn thua như ccc@@,chơi juve thì buffon bắt xong ói bóng ra đúng chân đội bạn như cơm bữa@@,cầu thủ mình thì chỉnh kiểu j cũng vẫn cứ bắn chim hoặc sút nhẹ hều,quả nào sút mạnh thì thủ môn nó block như trình độ legendary trong fifa ý@@

Số bài viết
    242

Mình tính bao nhiêu cũng ko bằng máy nó ghét nó ko cho mình vđ.
    Vừa chơi TOT mất PL 1 cách tức tưởi. Mình đã bị loại khỏi sớm khỏi CL, FA cup, chắc mẩm ăn PL. Máy nó xếp lịch thế nào mà trong vòng 8 ngày cuối đá liên tục 4 trận với Hull, MU, Liv, Swans. Kết quả là từ nhì bảng thua nhất 1đ với 2 trận chưa đấu rớt thẳng xuống thứ 4 sau khi thắng Hull, thua MU, hòa Liv thua nốt Swan.
    Thậm chí cơ hội tranh vô địch mất hoàn toàn khi vòng cuối đồng điểm Chel đầu bảng, thua hiệu số 8 trái mà thằng Chel còn đc gặp Bolton đã xuống hạng

Games don't make students fail the exams but they sure help

Số bài viết
    3,080

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucario159 Bài viết
    mình thử comprehen nhiều lần r nhé,vẫn toàn thua những bàn kiểu đối phương căng ngang bắn vào lưng hv mình bay vào gôn:-<,thật sự rất rất buồn ý,chỉnh tac mệt nghỉ và cố lắm thì số trận thắng cũng chỉ trên đầu ngón tay,thua kiểu bị ép bt k sao,đây toàn bàn thua như ccc@@,chơi juve thì buffon bắt xong ói bóng ra đúng chân đội bạn như cơm bữa@@,cầu thủ mình thì chỉnh kiểu j cũng vẫn cứ bắn chim hoặc sút nhẹ hều,quả nào sút mạnh thì thủ môn nó block như trình độ legendary trong fifa ý@@
    Cần gì mà phải thử, ra các 4rum nước ngoài về FM là thấy ngay, cả chục cái tac ăn 3 ăn 4 liên tục mấy mùa (cả chục đứa test nó pót hình cả đống ở đấy), vào đấy mà tham khảo, không thì tải thẳng về quăng vào luôn cũng được Nhưng cái quan trọng là phải để full match hooặc Comprehen thì mới đạt tối đa hiệu quả

Số bài viết
    380

nếu bạn go on holiday vài trận cho thằng assistant nắm đội, mà tỉ lệ thắng nhiều hơn thì do tactic bạn chỉnh chưa phù hợp
    còn nếu assitant coach nắm mà vẫn thua thì do đội quá kém giày geox nên bổ sung thêm lực lượng, dẫn mấy đội tầm trung mà muốn trận nào cũng thắng thì phải mất thời gian tìm hiểu kĩ, thắng được mấy đội lớn đã là thành công, còn mong vô địch thì phải đầu tư nhiều năm ko thì hack cheat, chứ ngoài đời cũng làm gì có đội tầm trung nào vô địch giải quốc nội
    mình đã chơi qua mấy đội lớn như mu, arsenal, real, barca, mc thì thấy đội hình cũng chả yếu lắm lắp sẵn tactic trên mạng vẫn thắng bình thường, thường thua mấy đội mạnh khi đá sân khách thôi, hoặc cầu thủ đội 1 chưa đủ thể lực chỉ sắp mấy đứa dự bị cho có, chứ bình thường tỉ lệ thắng vẫn cao, không save load vẫn vô địch được
    bug conner, bug free kick thì vẫn có nhưng không phải trận nào cũng thua như vậy, lúc trước mình cũng tưởng do bug nhưng do lúc ấy mình xem ở chế độ key match, chỉ cần chỉnh sang extended đã thấy khác hẳn rồi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kebanlen : 13-03-2015 vào lúc 03:02 AM

Số bài viết
    3,080

Đồng ý với bạn. Không biết cái này có phải bug ko nhưng rõ ràng là xem ở chế độ full match hay gần full match nhất thì kết quả nhiều khả năng sẽ tốt hơn xem Key hoặc Commen, mong là patch mới có fix cái này chứ xem full hay compre mất khá nhiều time :cha1:

Số bài viết
    119

Có vẻ năm nay Genpressing giống Đọt Mùn hay đá chộp giựt như Mou có vẻ hiệu quả hơn các lối đá còn lại :cha1:

Số bài viết
    380

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Đồng ý với bạn. Không biết cái này có phải bug ko nhưng rõ ràng là xem ở chế độ full match hay gần full match nhất thì kết quả nhiều khả năng sẽ tốt hơn xem Key hoặc Commen, mong là patch mới có fix cái này chứ xem full hay compre mất khá nhiều time :cha1:
    mình toàn chỉnh tốc độ lên cao nhất, trận nào hay thì chỉnh lại để theo dõi, còn trận không quan trọng toàn out ra ngoài đọc báo hết hiệp thì vào thay người thế mà vẫn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới