Share game FM24 (PC)

Trang thứ 36 trong tổng số 37 trang Trang đầuTrang đầu ... 2634353637 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 351 tói 360 trong tổng số 367
    Số bài viết
    684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của axl Bài viết
    Cắt ngang 1 tí hỏi vấn đề khác
    @ MOD box Thể Thao: Thienthanqnd: Anh làm ơn đổi lại tên cái topic dành cho Arsenal được không ạ. Anh merge 2 topic làm một mà giữ nguyên tên Funny Arsenal nghe phản cảm quá.
    -- Cái này anh vẫn giữ nguyên so với title của topic lập ra đầu tiên, vẫn muốn thay đổi nhưng vẫn giữ nguyên vì muốn fan club của Ars tự nghĩ ra sẽ hay hơn!
    -- Những vấn đề "nhỏ lẻ" như thế này, chú có thể post trong box Thể thao là được mà, mang lên đây làm j.

Số bài viết
    289
    Sao rum mình ko có logo nhỉ...sao lại dùng logo cúp C1 thế kia..chán nhở...
    Các bác nên tổ chức cuộc thi 'thiết kế logo cho 4rum"...

Như thế sẽ hay hơn

Số bài viết
    26
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của axl Bài viết
    Xin lỗi góp đôi lời
    Hiện nay Anh Hùng Móm đang đi công tác. Chiều thứ 7 tuần trước anh ý còn qua nhà tớ chơi. Qua chat YM + nói chuyện trước đó, anh ý cũng nói rằng " Anh mời anh Thienthanqnd về quản lý , góp sức xây dựng diễn đàn" !!!
    Xin nói luôn: các bạn có thể không biết anh ý là ai, nhưng không có nghĩa là anh ý " chẳng là ai". Các bạn phải tự đặt câu hỏi : tại sao ADMIN Hung Móm lại mời 1 người các bạn ít biết đến ( mặc dù khá nhiều người gắn bó với CM, FM từ lâu đều biết đến) ra làm MOD, chứ không phải các bạn. Đơn giản, các bạn o tạo được sự tin tưởng cho Admin và Smod, cũng như thể hiện sự đóng góp của mình cho diễn đàn. Việc mời anh Thienthanqnd về là đề giúp cho diễn đàn "sạch sẽ" hơn, tránh tình trạng lộn xộn. Xét về mọi mặt, cả về năng lực lẫn kinh nghiệm, chưa có cậu nào ở đây bằng 1 góc của anh ý đâu mà ý kiến ý cò

Có thông báo tuyển Mod đó. Tại sao bạn o đóng góp, thể hiện rồi đăng kí làm Mod tập sự. Tớ nghĩ bạn cảm thấy khó chịu vì một ông lạ hoắc nào làm MoD, chứ không phải là cách anh ấy quản lý Box Thể Thao. Anh Móm cũng ủng hộ việc xiết chặt kỉ luật cho các cậu bớt nghịch đi, cho Box nó gọn gàng, và phát triển hơn, thế thôi.

o hiểu chính trị đừng nói chữ. Tư Bản CHủ nghĩa thì Tổng Thống ( ) là do cử tri bầu, còn BỘ Trưởng, Thủ Tướng là do Chính Phủ Quyết đinh, hoặc do đích thân Tổng thống bổ nhiệm, chứ thằng dân o có quyền bầu !!!

Việc chọn ai cho các vị trí quản lý là do ADmin và SMOD dựa trên nhu cầu của diễn đàn, năng lực của người được chọn và sự phù hợp của người đó với yêu cầu của vị trí. MOD là người quản lý, điều hành chứ không phải là người "chiều lòng anh em". Mỗi MOD có một cách quản lý khác nhau, ai cảm thấy o vừa ý có thể góp ý ( như với Omni về một số lần xử sự khá cảm tính), chứ đừng có lôi việc người ta "chưa nghe bao giờ" ra mà nói. Chưa nghe thì đã nghe, đã thấy chưa. Rồi nhớ rằng anh Thienthanqnd không kém anh HungMom cả về thâm niên CM, FM lẫn khả năng quản lý điều hành. Bản thân anh ý cũng lập 2 cái Forum về thể thao rồi, việc về đây "làm thêm" chẳng qua do anh Hùng " tam cố thảo lư", mời bằng được về giúp sức thôi
    Hiểu ra rồi thì mong mọi người ủng hộ anh ý, góp sức xây dựng diễn đàn. Buồn tay buồn chân thì "quậy" một chút như tớ cho vui thôi, đừng làm ảnh hưởng đến tinh thần của Forum
    Tuần sau anh Móm về

Gần 1 tuần bị ban nick mới quay lại forum, không ngờ mình bị ban thật. Tôi nói thật tôi với thienthannq tôi chẳng cay cú gì về việc bác close bài topic kiếm tiền của tui cả,Tôi chỉ sửa lại nội dung từ web khác chứ chả mong kiếm tiền gì. Càng không nghĩ tôi xúc phạm hay khiêu khích gì bác quá đáng . Tất nhiên forum này do 1 số ít người lập ra nên mời ai làm mod hay làm gì là quyền của họ tuyệt đối , tôi cỉ là 1 mem cũng không nên quan tâm, mà không nên đóng góp ý kiến làm gì. Còn bác Thienthanqnd có kinh nghiệm hay không tôi cũng chả quan tâm, Tôi chỉ cảm thấy khó chịu vì cái Avarta của bác và cách sử xự của bác. Vậy thôi , những kiểu forum như thế này thì ..........

Số bài viết
    1,091
    Sorry, you are not welcomed Câu trên thì nói chỉ là mem không quan tâm, câu dưới thì chê trách MOD và vuốt đuôi "những kiểu forum như thế này thì .........." forum fm-vn đã có hơn 1 năm tuổi, luôn tự hào là một forum thân thiện và có chất lượng. Tôi chẳng biết là bạn mới vào forum (20 Dec 2007) hay là clone của ai nhưng nếu bạn cảm thấy forum fm-vn "chẳng ra gì", chúng tôi không ngăn cản bạn nếu bạn không muốn vào và đóng góp cho fm-vn nữa

Số bài viết
    684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hduc19892 Bài viết
    Gần 1 tuần bị ban nick mới quay lại forum, không ngờ mình bị ban thật. Tôi nói thật tôi với thienthannq tôi chẳng cay cú gì về việc bác close bài topic kiếm tiền của tui cả,Tôi chỉ sửa lại nội dung từ web khác chứ chả mong kiếm tiền gì. Càng không nghĩ tôi xúc phạm hay khiêu khích gì bác quá đáng . Tất nhiên forum này do 1 số ít người lập ra nên mời ai làm mod hay làm gì là quyền của họ tuyệt đối , tôi cỉ là 1 mem cũng không nên quan tâm, mà không nên đóng góp ý kiến làm gì. Còn bác Thienthanqnd có kinh nghiệm hay không tôi cũng chả quan tâm, Tôi chỉ cảm thấy khó chịu vì cái Avarta của bác và cách sử xự của bác. Vậy thôi , những kiểu forum như thế này thì ..........
    Vậy đã rõ vì sao mình bị ban nick chưa, bạn có nhớ những gì mình đã nói để gây ra hậu quả đó không. Vụ này tôi đã giải quyết rồi, và cũng đã giải thích, cũng khỏi phải nói lại làm gì nữa cho mệt ra! Công cuộc bán hàng qua mạng và kiểu bán hàng đa cấp không bao h được chấp nhận trong forum, cậu hiểu chứ? Stop here
    Còn việc bạn muốn vào forum hay không đó là quyền quyết định của bạn! Thấy vui và bổ ích thì xông vào, còn không thì .... fm-vn.com vẫn luôn muốn tạo cho các bạn sân chơi thật sự ý nghĩa, bổ ích. Nơi để bạn có thể xả Stress (nhớ là xả stress chứ không phải là xả rác đâu nhé). Một sân chơi tự do nhưng lại trong khuôn khổ!

Số bài viết
    161
    Cho tui cắt ngang góp một ý kiến nho nhỏ. Những box dành cho download thiết nghĩ nên set quyền edit bài (bài của mình thôi), vì mỗi khi link down chết thì còn có thể update link lên bài viết đầu tiên cho mọi ng dễ theo dõi. Ko thì mỗi lần link chết lại post bài mới... và bài mới như vậy ng xem khó theo dõi, thứ 2 là loãng 4rum, như bây h cho có 3' hà =.=

Số bài viết
    2,089
    Em mới "mãn hạn treo giò", em đã có sai em phải chịu phạt chỉ là em muốn có 1 số ý kiến như sau:

Thứ 1: Em chưa bao giờ có ý định spam bài vì một lí do nào đó. Hồi đó chẳng qua là em tức cái thằng U23VN nên cứ gặp bài nói tới VN là em phang cái câu đó vào. Bác nói em spam thì em cũng xin chịu.

Thứ 2: Trước khi em lập topic thì cũng đã suy nghĩ kĩ (vì cũng đã có nhận thẻ vàng rồi) nhưng bác vẫn nói em vi phạm em nghĩ không đúng.
    Cái bài của bác là nói chuyện về Seagames, cái bài của em là thảo luận về việc cải tổ bóng đá VN sau Seagames. 2 cái đó là hoàn toàn khác nhau và nếu nói về tính chất "mùa vụ" thì em xin hỏi là cái nào "mùa vụ" hơn.
    Bác hungmom đã nói là các bài có tính hấp dẫn cao thì có thể châm chước, vậy đó không phải là một vấn đề đáng để quan tâm hay sao. Và cũng giống như cái bài "Hữu Thắng thử việc ở L.A" ở tầm VN không phải là hấp dẫn lắm sao. Bác đừng nên nghĩ là người khác lúc nào cũng câu bài (thực sự là sau khi post bài này em mới biết là post bài để lấy credit) mà em có dụng ý để sau này bàn về chuyện "Xuất ngoại của cầu thủ VN" luôn.

Em cũng làm mod ở trang web của trường nên em cũng hiểu những khó khăn của vị trí này, nhưng mà bác cũng không nên áp đặt lên anh em nhanh đến như thế. Đành rằng chuyện đó là cần thiết nhưng mà thực sự bác vừa mới lên, rất nhiều người không biết, bác ra cái Lệ làng chưa chắc anh em đã chú ý đọc hết. Vậy thì bác mới lên đã mạnh tay như vậy có nên không.
    EM nghe nói bác là một mod rất có kinh nghiệm và được admin tin tưởng, nhưng ở đây bác mới ra mắt anh em ở vị trí mod, có gì thì giải quyết từ từ, ví dụ như del bài của ai thì cũng nên có ý kiến trước để cho anh em biết rồi dần dần mạnh tay cũng chưa muộn. Làm lãnh đạo phải để cho người khác phục, đó mới chính là nghệ thuật lãnh đạo

Thứ 3: Em chưa bao giờ có ý định xúc phạm ai cả. Em chỉ nói một câu hơi nặng lời khi bức xúc thôi, và cũng kô có ý gì cả

Trên đây là các "ngu ý" của em, mong bác xem xét

Số bài viết
    1,091
    Nói chung là anh em tự nhau xây dựng forum cho tốt thôi. Mod thienthan có mạnh tay thật và đôi khi cũng hơi quá, nhưng anh em hãy cứ nhiệt tình đóng góp, viết bài thật hay xây dựng cho forum, như vậy thì Omni mừng lắm

---> Gương Omni nè, hơn 1000 bài rồi mà có ai dám nói Omni spam đâu (Không phải sợ MOD mà là Omni không có spam thật T_T)

Số bài viết
    383
    Những gì MA_BU nói cũng là những gì mình muốn nói với thienthanqnd, 1 mod hoặc admin nếu chỉ cần nhẹ nhàng hơn 1 chút thì sẽ gây thiện cảm với mem hơn nhiều. Vì chúng ta đang sống trong thế giới ảo chứ không phải thật. Bạn quản mem chặt, band nick, họ lại lập nick mới. Thế giới ảo là như vậy, ko ai quản lý được ai. Chỉ do tinh thần tự giác của mọi người + sự tần tình của admin, mod thì 4rum sẽ luôn vững mạnh

Số bài viết
    300
    Chả phải chê nhưng chưa thấy 4r nào ban linh tinh + quy định buồn cười như 4r FM Mỗi lần ban là 1 lần cãi nhau.1 lần ko sao nhưng nhiều lần thì BĐH cũng phải xem lại mình đi trc khi đổ hết tội lên đầu mems

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới