Share game FM24 (PC)

Trang thứ 10 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 89101112 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 117
    Số bài viết
    6,237

Từ: Mua game football manager 2015 bản quyền để chơi online ! Mua key FM15 bản quyền tự động update .

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnyuk Bài viết
    Mình ở UK có cách nào mua key giá ở VN ko nhỉ?
    thì mua ở đây nè, bản này k khóa region mà, chơi ở đâu chẳng dc :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    7

Từ: Mua game football manager 2015 bản quyền để chơi online ! Mua key FM15 bản quyền tự động update .

Dề nghị keygame trả lời khiếu nại của khách hàng
    trước hết mình xin gửi lời chào đến admin và toàn thể anh em diễn đàn fm-vn. Mình post bài này lên đây mong rằng keygamepc sẽ trả lời khiếu nại của mình.
    Mình có mua key game fm-2015 từ keygame, mã đơn hàng là: 032747. mình đã nhận được key từ keygame. mình dùng key đó vào steam để download game về nhưng bị lỗi không chơi được. mình đã gọi rất nhiều đến đường dây nóng của keygame: 0932590687 nhưng không có ai nghe máy. mình gửi email, gửi nhờ hỗ trợ từ website của keygame nhưng không có bất cứ ai trả lời mình. mình đề nghị keygame giải quyết vần đề này cho mình. theo mình để làm ăn buôn bán tộn tại được thi phải đặt chữ tín lên hàng đầu.

Số bài viết
    6,093

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của saomoc2410 Bài viết
    trước hết mình xin gửi lời chào đến admin và toàn thể anh em diễn đàn fm-vn. Mình post bài này lên đây mong rằng keygamepc sẽ trả lời khiếu nại của mình.
    Mình có mua key game fm-2015 từ keygame, mã đơn hàng là: 032747. mình đã nhận được key từ keygame. mình dùng key đó vào steam để download game về nhưng bị lỗi không chơi được. mình đã gọi rất nhiều đến đường dây nóng của keygame: 0932590687 nhưng không có ai nghe máy. mình gửi email, gửi nhờ hỗ trợ từ website của keygame nhưng không có bất cứ ai trả lời mình. mình đề nghị keygame giải quyết vần đề này cho mình. theo mình để làm ăn buôn bán tộn tại được thi phải đặt chữ tín lên hàng đầu.
    Mình không bênh vực keygamepc, nhưng muốn hiểu thêm rõ ràng vụ này.

1. Bạn chụp ảnh account steam của bạn xem chính xác đã có game FM15 trong library của bạn không? Hay game bạn add vào đã bị xóa?
    2. Nếu như xảy ra hiện tượng game đã chạy (trong task manager có fm.exe) mà không thấy game bật lên, tức là máy của bạn bị thiếu driver card màn hình. Bạn chỉ cần tải về cập nhật là sẽ chơi được. Trường hợp này mình gặp khá nhiều khi share game cho mọi người.

Bạn nên nói rõ lỗi của bạn là gì.

Số bài viết
    6,237

pm page dưới chữ ký mình để dc hỗ trợ sửa máy nhan

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    7

cám ơn admin đã trả lời bài post của mình.
    thứ nhất mình chưa bàn đến xem game của mình bị lỗi gì. Vấn đề mình đưa ra thảo luận ở đây là cách thức hỗ trợ cho khách hàng của keygamepc sau khi đã mua bản quyền. Mình đã gọi rất nhiều cuộc điện thoại vào đường dây nóng cúa keygamepc: 0932590687( khoảng mấy chục cuộc) mấy ngày hôm nay nhưng không có 1 ai nghe máy. vậy thì số đường dây nóng để lên cho mọi người ngắm rồi. mình có chat, gửi đề nghị hỗ trợ trên websit của keygame và gửi cả email đến nhờ hỗ trợ mà không ai tra lời mình. Mình thấy như vậy thì keygame chỉ bản key cho khách còn game có chơi được hay không thì họ không cần biết.
    Thứ hai về lỗi game: khi mình chạy game thì chỉ thấy báo "Failed to start game". Mình chưa biết cách post ảnh lên diễn đàn. Bạn hướng dẫn mình cách post ảnh lên. mình se chụp ảnh màn hình trong library và lỗi của game lên để mọi người cùng thấy.

Số bài viết
    6,093

cám ơn admin đã trả lời bài post của mình.
    thứ nhất mình chưa bàn đến xem game của mình bị lỗi gì. Vấn đề mình đưa ra thảo luận ở đây là cách thức hỗ trợ cho khách hàng của keygamepc sau khi đã mua bản quyền. Mình đã gọi rất nhiều cuộc điện thoại vào đường dây nóng cúa keygamepc: 0932590687( khoảng mấy chục cuộc) mấy ngày hôm nay nhưng không có 1 ai nghe máy. vậy thì số đường dây nóng để lên cho mọi người ngắm rồi. mình có chat, gửi đề nghị hỗ trợ trên websit của keygame và gửi cả email đến nhờ hỗ trợ mà không ai tra lời mình. Mình thấy như vậy thì keygame chỉ bản key cho khách còn game có chơi được hay không thì họ không cần biết.
    Thứ hai về lỗi game: khi mình chạy game thì chỉ thấy báo "Failed to start game". Mình chưa biết cách post ảnh lên diễn đàn. Bạn hướng dẫn mình cách post ảnh lên. mình se chụp ảnh màn hình trong library và lỗi của game lên để mọi người cùng thấy.
    Bạn pm page của diễn đàn rồi đưa team veiwer, có thể lỗi chút đỉnh của win thôi chứ trường hợp này key không có vấn đề gì.

Số bài viết
    7

Vấn đề mình bức xúc ở đây là thái độ hỗ trợ khách hàng của keygamepc cho khách hàng sau khi đã mua hàng của họ.
    Mình để nghị bạn nào làm bên Keygamepc trên diễn đàn cho mình một lời giải thích

Số bài viết
    6,093

Vấn đề mình bức xúc ở đây là thái độ hỗ trợ khách hàng của keygamepc cho khách hàng sau khi đã mua hàng của họ.
    Mình để nghị bạn nào làm bên Keygamepc trên diễn đàn cho mình một lời giải thích
    Mình đã pm bên keygamepc để trả lời trong topic.

Bạn cứ pm page của diễn đàn để được hỗ trợ nhé, trường hợp này của bạn nhiều khả năng thiếu C++2008 hoặc directX thôi.

Số bài viết
    24

Cái acc bạn vàoplay game bình thường ko có gì cả bạn ạ http://i.imgur.com/m346LLW.jpg .Vấn đề của bạn có thể do máy ( window / file download bị thiếu rồi bạn )

Bạn có thể fix theo các cách sau:

Verify lại bộ cài game cache http://steamcommunity.com/sharedfile.../?id=181233096

Thử thêm cách này https://support.steampowered.com/kb_...8676-EFLX-7453
    Nếu các cách trên vẫn ko được thì bạn thử cài win / tải game lại từ đầu xem sao

Ps : email ko reply cho bạn ngay dc cần đợi 1 thời gian bạn ạ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi "www.keygamepc.com" : 12-11-2014 vào lúc 07:45 PM
    CUNG CẤP CDKEY GAME FOOTBALL MANAGER 16, GAME BẢN QUYỀN TẠI VIỆT NAM VÀ QUỐC TẾ
    website : www.keygamepc.com . facebook : https://www.facebook.com/keygamepc

Số bài viết
    24

Bạn gửi mail vào [email protected] bên mình sẽ hỗ tợ bạn.

Bạn ở nước ngoài thì thanh toán qua thẻ visa / paypal /master nhé
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnyuk Bài viết
    Mình ở UK có cách nào mua key giá ở VN ko nhỉ?

CUNG CẤP CDKEY GAME FOOTBALL MANAGER 16, GAME BẢN QUYỀN TẠI VIỆT NAM VÀ QUỐC TẾ
    website : www.keygamepc.com . facebook : https://www.facebook.com/keygamepc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới