Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 92
    Số bài viết
    1,209

Từ: [Thông cáo] Về việc Việt Hóa FM14.

Các bạn thông cảm. Cũng nhiều người phản ánh vấn đề này rồi. Vì muốn tạo nên sự thân mật và gần gũi hơn cho game mà team VH có dùng từ ngữ ko được nghiêm túc lắm. Sẽ cố gắng khắc phục ở bản sau

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr2dola Bài viết
    hi vọng việt hóa sẽ chuẩn hơn, chứ bản cũ mình huấn luyện tụi nó mà phải xưng em thưa anh với tụi nó
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngophuochai86 Bài viết
    Uhm dung vay.....phien ban cua fm 2013 mjnh la Hlv ma xung Anh Em voi cau thu thay ki ki....
    em chỗ nào thì phải report lại chứ :pf: để team còn biết mà sửa, dịch bao câu, có khi đâu biết câu nào là của HLV câu nào là của cầu thủ, trong khi tiếng anh nó có "I" với "You" thì qua tv thành anh, em, cô, chú, bác, ... mà :okay:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    236

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    em chỗ nào thì phải report lại chứ :pf: để team còn biết mà sửa, dịch bao câu, có khi đâu biết câu nào là của HLV câu nào là của cầu thủ, trong khi tiếng anh nó có "I" với "You" thì qua tv thành anh, em, cô, chú, bác, ... mà :okay:
    lúc trước chửi nhau với một đứa không cho đá chính có đọc một câu đại loại như này " em xin lỗi anh, em đã sai em sẽ cho anh đá chính nhiều hơn " , để lúc nào gặp lại trường hợp ấy mình sẽ chụp hình lại

Số bài viết
    43

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    Thấy nhiều bạn đã có cơ hội tiếp cận game, và cũng không ít bạn thắc mắc về bản VH cho FM14, nay mình xin thông báo cho các bạn rõ về Việt Hóa năm nay:

Do năm nào SI cũng có những thay đổi về cấu trúc của file ltc (file ngôn ngữ trong game) nên sau khi FM ra thì các nhóm dịch ngôn ngữ khác trên thế giới cũng bắt tay vào viết tool mới để chạy được file này. Vì tool dùng cho FM13 không thể đọc được nữa. Mọi người kiên nhẫn chờ, khi nào có tool thì VH sẽ được triển khai ngay lập tức.

Nhân đây mình cũng xin kêu gọi các bạn nào có khả năng ngoại ngữ, có nhiều thời gian rảnh, muốn đóng góp vào cho bản VH ngày một hoàn thiện hơn thì chuẩn bị tinh thần để tham gia cùng chúng tôi vào team VH nhé. Biết ít ngoại ngữ cũng ko sao, bạn có thể vào team sửa lỗi hoặc test team. Nói chung chỉ cần bạn có lòng và tinh thần là được
    tham gia ntn đây? cho mình 1 chân...yêu cầu chủ team vh tạo list mem tham gia vh rồi phân nhiệm vụ mỗi người dịch 1 ít...chứ để mạnh ai nấy làm rồi chả biết đường nào...lỡ vh trùng lặp với người khác nữa thì phí...

có gì inbox https://www.facebook.com/pmqcondeo?ref=tn_tnmn mình nhé

Số bài viết
    980

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pmqcondeo Bài viết
    tham gia ntn đây? cho mình 1 chân...yêu cầu chủ team vh tạo list mem tham gia vh rồi phân nhiệm vụ mỗi người dịch 1 ít...chứ để mạnh ai nấy làm rồi chả biết đường nào...lỡ vh trùng lặp với người khác nữa thì phí...

có gì inbox https://www.facebook.com/pmqcondeo?ref=tn_tnmn mình nhé
    chưa có tool nữa mà khi nào có tool đã r tính chứ

Số bài viết
    193

mình nghỉ việt hóa mấy cái talk cho mem nào hạn chế vế tiếng anh thôi, còn mấy cái khác để nguyên cũng được mà, thấy bản củ ae làm, việt hóa hết nhìn không quen

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhoc410 Bài viết
    mình nghỉ việt hóa mấy cái talk cho mem nào hạn chế vế tiếng anh thôi, còn mấy cái khác để nguyên cũng được mà, thấy bản củ ae làm, việt hóa hết nhìn không quen
    mình cũng làm vậy từ năm ngoái rồi mà đã đưa ra các bản option: k VH chỉ số, k VH shout, k VH role, ...

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    86

Mình muốn tham gia 1 chân việt hóa thì đăng ký ntn, vốn tiếng anh mình cũng có hạn nhưng sẽ cố gắng

Số bài viết
    99

Việt hóa càng nhiều cang tốt chứ nhĩ........................

Số bài viết
    350

dạo này rảnh rỗi sinh nông nổi. đặt gạch :huh: e chỉ vì đam mê chắc chỉ chờ crack fm14

0979581890

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới