Share game FM24 (PC)

Trang thứ 68 trong tổng số 78 trang Trang đầuTrang đầu ... 18586667686970 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 671 tói 680 trong tổng số 780
    Số bài viết
    6,093

Từ: Share Account Steam chơi FM14, có tính phí

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quachhungk Bài viết
    còn cài game ko các bạn. mình ko biết nick yahoo của các bạn cài game . ai cai cho minh cai nick yahoo nhé
    có thật sự là bạn đọc bài viết #1 ko vậy

yahoo ghi rõ n0n_live mà

Số bài viết
    39

trc mình đã mua gói pro 50k và đc bạn hades91_come_back share acc và update 1 lần.h mình pm bạn ấy mãi để update tiếp dùm mình mà ko thấy trả lời.mình cũng đã add nick yahoo n0n_live và pm nhưng cũng ko thấy trả lời

Số bài viết
    13

Mình cũng vậy , giờ pm hades ko thấy trả lời nữa, mod nào giúp mình update được không . Vẫn còn log đoạn chat vs hades từ hồi mua 50k.

Số bài viết
    6,093

bạn nào cần update thì pm n0n_live gặp mình nhé.

Sẵn mình nói với các bạn rằng, 1 số bạn cứ phàn nàn tại sao pm mình không trả lời ? Xin trả lời là mình cũng có cuộc sống riêng, cũng có công việc riêng nên không phải lúc nào cũng ngồi trên mạng để chờ update cho tất cả mọi người. Nếu bạn pm mà không trả lời, đồng nghĩa là mình không online, lúc khác hãy pm lại.

Số bài viết
    28

Đúng là con sâu làm rầu nồi canh. Mình có mua gói pro 50k từ ngày mới share. Mình có hỏi bạn non_live bạn ấy bảo cài lại máy khác ok
    Chơi được vài hôm bận quá k chơi nữa. Đợt tết bị mất máy nên cũng mất cả game. Hôm nay rảnh chút vào xin cài lại thì bị cái vụ 10k một lần cài lại. Mặc dù mình chưa update hay xin cài lại 1 lần nào trước đây cả
    Bạn làm việc có lý nhưng có cũng tình một chút chứ bạn

Số bài viết
    2

ai ranh cai game dum minh di. minh muon cai bang pro

Số bài viết
    8

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hprobotic Bài viết
    Đúng là con sâu làm rầu nồi canh. Mình có mua gói pro 50k từ ngày mới share. Mình có hỏi bạn non_live bạn ấy bảo cài lại máy khác ok
    Chơi được vài hôm bận quá k chơi nữa. Đợt tết bị mất máy nên cũng mất cả game. Hôm nay rảnh chút vào xin cài lại thì bị cái vụ 10k một lần cài lại. Mặc dù mình chưa update hay xin cài lại 1 lần nào trước đây cả
    Bạn làm việc có lý nhưng có cũng tình một chút chứ bạn
    mình thấy bạn nói hơi quá lời đấy. Thứ nhất game bạn không chơi cũng 4 tháng rồi,thứ 2 là 10k cũng chẳng đáng là bao coi như đóng góp vào dđ để lấy quỹ hoạt động đi, bình thường mình cũng như bạn cái gì cũng lên dđ nhờ các mod vs các bạn khác update cài đặt đủ thứ vv..vv, cũng ngại lắm chứ bạn,ai cũng có công việc,gia đình riêng bạn à nhờ ngại lắm,theo cảm nhận của mình các mod vs các bạn trên này rất nhiệt tình và thân thiện. bạn cứ chơi game đi rồi những lúc cần support bạn sẽ hiểu 10k hoặc 100k cũng chẳng là gì so với công sức của mọi người. Mình góp ý có gì không phải mong các bạn vs mod thông cảm!

Số bài viết
    2

ai ranh cai game dum minh di. minh muon cai bang pro

yahoo: sieuquaycr7

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515

có ai còn chơi fm share = sandboxie ko :fa: chỉ mình cách sử dụng với tại lâu ko chơi nên quên rồi :fa:

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của werewolf Bài viết
    có ai còn chơi fm share = sandboxie ko :fa: chỉ mình cách sử dụng với tại lâu ko chơi nên quên rồi :fa:
    h cần j sandbox nữa, clone folder steam ra là chạy dc 2 acc mà :pf: tại 1 thời điểm chỉ mở dc 1 acc, còn trên 1 máy dùng dc khoảng 10 acc thì phải :pf:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới