Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    16

Kinh nghiệm mua cầu thủ?

Ai có kinh nghiệm mua cầu thủ chỉ mình với, mỗi lần mua là cứ phải kèm thêm điều kiện hoa hồng cho lần chuyển nhượng kế tiếp 10% mà nó cứ đòi hỏi tiếp.

Làm sao mua nhanh mà đỡ tốn kém nhất nhỉ?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237

Từ: Kinh nghiệm mua cầu thủ?

cái này thì chơi nhiều sẽ có kinh nghiệm thôi bạn thường thì nên mua những thằng đang nằm trong transfer list hoặc đang unhappy. nếu nó k nằm trong đó thì mình phải làm cho nó nằm trong đó = cách khen nó, nếu club mình lớn hơn club nó thì nó sẽ unhappy hoặc chí ít có cảm tình với mình từ đó mà cứ offer giá tăng từ từ với nhiều điều khoản hợp lý thôi

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của BanTinhCa Bài viết
    Ai có kinh nghiệm mua cầu thủ chỉ mình với, mỗi lần mua là cứ phải kèm thêm điều kiện hoa hồng cho lần chuyển nhượng kế tiếp 10% mà nó cứ đòi hỏi tiếp.

Làm sao mua nhanh mà đỡ tốn kém nhất nhỉ?
    Đừng tìm cầu thủ theo danh tiếng, bạn dùng chức năng search, tìm cầu thủ theo attribute, tìm theo chỉ số cần thiết ở vị trí bạn cần, sau khi tìm được 1 list rồi cho scout tất, thằng nào rẻ thì mua, có thể chấp nhận thằng đá kém hơn 1 chút, nhưng giá nó bèo hơn nhiều thì cũng đáng.

Thường thì kiếm như vậy bạn sẽ tìm được những thằng chỉ số ổn, đá ngon nhưng lại đang bị đày đọa ở các giải thấp, ko danh tiếng => giá rất rẻ.

Số bài viết
    68

khi mua nhớ xem vấn đề giấy phép.kẻo thọt. đặc biệt là ở anh.giấy phép mấy tên nam mỹ chuối đau đớn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới