Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 18 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 178

Chủ đề: Biển than thở

Số bài viết
    6,092

Từ: Biển than thở

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của son0_0 Bài viết
    Tôi thề là tôi nói thật: trước mình yêu nó, sau có con bạn nó kết mình-thế là mình cặp 2con, sau vỡ lở nó cũng vẫn quan tâm, giữ mình lại- mình chọn nó. nó học ra trường đi làm lương 3 cọc 3 đồng, nhà nó đéo chạy đc việc, mình vỡ nợ nó cũng vẫn theo mình, chia từng xu 1. sau mình hòm hòm nợ, xđ lấy nó, thu nhặt đc 3l mang đi lo việc cho nó( lúc đấy vẫn nợ 2l lãi 2k/triệu). nhà mình cũng ko thích mình làm thế nhưng mình vẫn bảo nhà lo cho. vừa tháng 10 này vào biên chế nó quay sang bảo mình là trước nó sống theo ý mình, giờ nó ko sống thế nữa, nói thì bảo vẫn yêu mình, muốn lấy mình nhưng bảo tạm thời ko gặp nhau, anh ko chịu đc thì cứ đi yêu người khác, sau thấy còn yêu em quay lại cũng đc, mà mình đéo hiểu mình làm j nữa- lo cho đủ thứ, đéo thiếu j, mình cũng ko gái gú chơi bời hay lỗi j với nó. dcm nghĩ cay vl ra- nhục như con chó
    p/s: còn vài chuyện bức xúc nữa mà mình vì nó mình làm ko kể ra, chỉ kể cái này thôi, đcm anh em thông cảm chửi tý
    sao kì cục vậy, lúc chưa có gì thì còn với nhau, sao vô biên chế lại ra nông nổi này :pf:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

vãi thớt

Số bài viết
    11

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của BS. Đại Hoàng Ân Bài viết
    này bạn gái, nếu muốn thay đổi làn da lọ lem của mình trở nên trắng hồng rạng rỡ thì hãy pm inb mình nha :ok: có nhiều người nhờ đến gặp mình mà đã tìm đc cuộc sống mới đích thực rồi đấy
    Vc, carlos kính hồng à

4râm riết rồi tạo clone carlos nhau y như tụi voz vậy :daudau3:

Số bài viết
    584

lọ lem đâu, vào quân ngũ mấy năm thèm gái vcc này :woa:

Neymar Jr

Số bài viết
    1,209

Uhm ncc :fa: Tất cả đều ncc :fa:

Số bài viết
    6,092

FM14 năm nay ra, liệu forum sẽ còn đc như mọi năm ko :okay:

Số bài viết
    584

điều đó còn tùy thuộc vào , chứ mình đảm bảo mình sẽ làm việc tốt hơn mod năm ngoái nha :okay:

Neymar Jr

Số bài viết
    177

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    sao kì cục vậy, lúc chưa có gì thì còn với nhau, sao vô biên chế lại ra nông nổi này :pf:
    thế mới cay, nghĩ nhục vl ra, vừa viết xong chán quá đi làm vài chén, giờ bay bay đọc lại nghĩ ngu vl ra

Số bài viết
    177

mình vỡ nợ 2 lần, mỗi lần đều gần tỷ, nhưng chưa phải về nhà xin tiền trả, nhà cung coi là khá giả, ông bà cũng đang mua cho cái chung cư ở hà nội rồi, năm sau lấy vợ chắc cũng sắm cho con oto tàm tạm mà đi nên mình cũng chả phải lo j mấy nên mới có bao nhiêu lo cho nó để nó ổn định sau mình lông bông có đứa đàng hoàng dạy con, giờ làm đc bao nhiêu cho nó hết, sắm ko thiếu j cho nó, từ xe máy, điện thoại, laptop, dây, nhẫn, lắc, quần áo- nói chung là đéo thiếu 1 cái j dù là nhỏ nhất luôn

Số bài viết
    584

vãi cả nhà khá giả

Neymar Jr

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới