Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5

Chủ đề: hỏi về tactic>

Số bài viết
    210

hỏi về tactic>

Số bài viết
    2,470
    Bạn hỏi mà mình ko hiểu ý câu hỏi lắm @@ vì nó rối rắm.

Từ lúc có tactic theo kiểu mới ( tức là có thể can thiệp = shout trong trận đấu) là từ Fm11 thì phải

nếu ban có 1 tactic kiểu mới này, bạn có thể import nó vào game và dùng chức năng convert to classic => nó sẽ trở về dạng classic.
    Dạng classic có đặc điểm là: bạn có thể tùy chỉnh mọi thứ trong phần player instruction và nó ảnh hưởng đến cầu thủ. tất cả cầu thủ sẽ bị ảnh hưởng chung bởi team instruction nếu bạn bỏ tick phần nào đó trong Player Instruction. Trong trận đấu bạn chỉ có ngồi nhìn hoặc vào phần tactic thay đổi chiến thuật nếu muốn chỉnh gì đó. Điều này rất bất tiện và ko chuyên nghiệp .

Dạng tactic hiện đại , ko bó buộc vào cách chỉnh trong team và player instruction. bạn có thể thay đổi chỉ = 1 cái click chuột = các cách chỉ đạo ngay trong trận . Dùng các SHOUT để kết hợp các chiến thuật bạn muốn thực hiện như là đòn combo @@ . Thay đổi lối chơi nhanh chóng = 1 vài click chuột, đó chính là ưu điểm của tactic hiện đại. Còn về cơ bản, ko có cái gì ở tactic classic mà tactic hiện đại ko có. Chỉ có tactic classic sẽ ko có các chức năng tùy biến nhanh của tactic hiện đại .

Phóng viên hàng tuyển của chúng tôi sẽ có những bài viết chuyên sâu về tactic classic và tactic hiện đại cùng hình ảnh minh họa trong tg tới, mong bạn đón đọc

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    210

đấy, có 2 chế độ chơi là 1 và 2, em tạo tac ở chế độ 1 nhưng khi chơi ở chế độ 2 thì ko dùng đc tac ấy, nó cứ báo the file is not importan
    em tức tối như con rối liền tạo 1 tac ở chế độ 2 nhưng ko chuyển cái đấy về dạng classic đc

Số bài viết
    2,470
    A hiểu rồi, mode classic nó muốn ng chơi ko tốn nhiều tg, chơi ngắn ko nhấn mạnh phần tactic ...v.v. và cũng ko chuyển thành classic là vì vậy. Tuy nhiên đây mới là bản beta nên cần chờ bản full để xem lại

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    210
    thanks anh bom. nhưng sao tac ở 1 ko chơi đc ở 2 ạ
    nếu mún cko ai thì người đó cũng fải chơi phần mình đang chơi ak

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới