Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 63
    Số bài viết
    832

Từ: MU TACSTIC, 4-2-2-2 Thủ cường . Công mạnh

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sontungnh Bài viết
    Mình giải thích luôn là tại sao các cầu thủ của mình lại giữ được thể lực tốt như vậy đặt biệt ở 2 cánh rafael, evra, valencia đều đá được cả mùa mình set 2 hậu vệ biên không dâng cao chủ yếu phòng thủ hỗ trợ, 2 tiền vệ cánh ko bám biên ko thường xuyên băng lên .nên giữ được stamina cực tốt các bạn cứ test tac thì rõ. Rafael 50 trận, yuong 40 trận các cầu thủ đá được nhiều ko tốn thể lực là do tac set như vậy. 2 thằng phải thay đổi thưởng xuyên do xuống thể lực chỉ là 2 tiền vệ phòng ngự. Mình ko chơi save load bao h khi cầm đội mạnh!
    hvb ko dâng cao thì để sp làm gì, duty def luôn chứ, càng nói càng thấy chả hiểu gì về tac

Số bài viết
    52

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
    hvb ko dâng cao thì để sp làm gì, duty def luôn chứ, càng nói càng thấy chả hiểu gì về tac
    Bạn nói thế có ý gì, up tacc cho mọi người test thử đéo ai test thì thôi, người thì bảo đéo hiểu gì về tac người thì ko tin thằng này thằng kia đá được thế, Bó tay, Ko thấy 1 câu góp ý toàn gạch đá . Tac mình làm gì mình ko hiểu ai hiểu chỉ bạn mới là người đéo hiểu gì ở đây.

Số bài viết
    832

Bạn nói thế có ý gì, up tacc cho mọi người test thử đéo ai test thì thôi, người thì bảo đéo hiểu gì về tac người thì ko tin thằng này thằng kia đá được thế, Bó tay, Ko thấy 1 câu góp ý toàn gạch đá . Tac mình làm gì mình ko hiểu ai hiểu chỉ bạn mới là người đéo hiểu gì ở đây.
    đừng văng "đéo" ra ở đây
    góp ý hả
    chơi trung thực trước đi rồi hãy tập tọe up tac khoe mẽ

Số bài viết
    52

đừng văng "đéo" ra ở đây
    góp ý hả
    chơi trung thực trước đi rồi hãy tập tọe up tac khoe mẽ
    Văn hóa như chưa từng nói tục
    Còn mình muốn nói bạn test thử chưa mà phán . hay chỉ nhìn thấy thành tích tốt trong đầu chỉ hiện ngay ra 1 từ. thằng này hack

Số bài viết
    832

Văn hóa như chưa từng nói tục
    Còn mình muốn nói bạn test thử chưa mà phán . hay chỉ nhìn thấy thành tích tốt trong đầu chỉ hiện ngay ra 1 từ. thằng này hack
    thành tích "tốt" ???
    thần kinh td tốt ghê
    thích test hả, đang test với stoke, xếp thứ 5 từ dưới lên đây

Số bài viết
    52

thành tích "tốt" ???
    thần kinh td tốt ghê
    thích test hả, đang test với stoke, xếp thứ 5 từ dưới lên đây
    Ko ai tự dưng save load rồi mang ra khoe cả. Hơn nữa thành tích của tac là phòng ngự tốt, Ông có thể save load để thắng nhiều chứ ko save load để đỡ bị thủng lưới được. Cứ thua 1 bàn lại load thì đá cả năm nhé. Mình cũng nói là chưa thử với đội nhỏ . Bạn vác stoke ra rồi chả biết đá đấm thể nào nói ra mới bảo là thế này thế kia càng nói càng hài hước

Số bài viết
    832

Ko ai tự dưng save load rồi mang ra khoe cả. Hơn nữa thành tích của tac là phòng ngự tốt, Ông có thể save load để thắng nhiều chứ ko save load để đỡ bị thủng lưới được. Cứ thua 1 bàn lại load thì đá cả năm nhé. Mình cũng nói là chưa thử với đội nhỏ . Bạn vác stoke ra rồi chả biết đá đấm thể nào nói ra mới bảo là thế này thế kia càng nói càng hài hước
    up ảnh save/load lên đi, giải thích mồm mãi làm gì
    mà chơi ko trung thực đâu chỉ có s/l
    cheat max sta-fit, ca/pa 200/200
    nhiều lắm

Số bài viết
    52

Là gì. File save?
    Thôi mình ko cãi nhau vs bạn nữa. Nói thật muốn khoe mình ko giám up link tac đâu. Mong muốn là chia sẻ tac vs mọi người. Muốn khoe đã có pic khoe mình ko cần phải khoe làm gì.

Số bài viết
    76

cũng chỉ là game thôi mà chất vấn nhau làm gì cho nó mệt

Số bài viết
    52

Haizz. Thì cũng ko nói nữa. Cãi nhau vs người đời thì tới tết . Có giám để pic nữa đâu bị bảo hack

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới