Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 63
    Số bài viết
    52

Từ: MU TACSTIC, 4-2-2-2 Thủ cường . Công mạnh

Các đối thủ C1 mình mềm Celtic, Shacke
    Không lẽ có các nào hack INJ đá được nhiều

Số bài viết
    76

Nghe có vẻ hay, để mình ốp thử Swansea/Newcastle, kết hợp Tac của Wi Sơ mà mình khá thích

Số bài viết
    736

FM13 chả có tac nào chơi cả mùa mà ko bị bắt bài cả.

Goal......

Số bài viết
    52

Đang chơi mùa 2 vẫn chưa thấy có giấu hiệu bị bắt bài, mua thêm falcao về thử ghi bàn vẫn cực bá chắc do cầu thủ khủng quá

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
    bom phán chuẩn này,
    mình có í kiến là nếu đá đến 65 thay ra, nghỉ trước sau trận thì vẫn ko ăn thua với những thằng sta và fit cùi như rafael, giải anh có cái thời điểm tháng 12 lịch đấu 2 3 ngày 1 trận mà rafael vẫn kéo hết thì tài thật , lại còn ko inj
    Giải Anh lịch thi đấu khủng nhất là vào thời điểm cuối tháng 12 đến cuối giữa tháng 2 năm sau, nếu CLB nào còn trụ lại tại các giải cúp đến thời điểm ấy thì cứ cách 2-3 ngày phải đá 2 trận bào mòn thể lực kinh khủng với các thằng Rafael, Sandro, Young thì lúc ấy mà nó đá dc mà không chấn thương gì thì chỉ có nước xài doping (mà doping cũng chẳng xong nếu gặp chấn thương) dù sao thì mình cũng không tin à thằng Rafael đá dc hơn 50 trận 1 mùa như trên, còn tac thì không bàn vì thấy toàn hàng khủng thế thì xếp đúng vị trí các em nó khỏi chỉnh chiếc gì cũng ok các cup thì không nói dc nhưng Giải ngoại hạng mà nắm trong tay đội hình như thế kia mà không win thì mình nghĩ HLV bị sa thải là cái chắc.

Số bài viết
    52

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    HLV thể lực hỗ trợ phần nào thôi. Train 3 tháng lên đc 1 điểm chứ mấy mà ăn thua, nó chỉ tốt nhất chỗ hỗ trợ phục hồi thể lực sau trận đấu, và trong training phải tick vào cho nghỉ trước + sau trận, mà Stamina chỉ là thể lực trong từng trận đấu, cầu thủ càng cao càng bền bỉ. Nhưng để đá cả mùa 50 trận mà không hụt hơi, thì Natural fitness quyết định. Việc đá đc 50 trận 1 mùa cũng bt, kể cả cầu thủ yếu sinh lý, cho đá đến phút 65 thì thay ra, vẫn cày đc cả mùa. Đặc biệt đá mấy đội yếu, ko có nhiều cầu thủ để xoay vòng, nhiều cầu thủ phải đá cả mùa, còn dự bị vào thì đá ko đúng vị trí nhưng vẫn chơi đc.

Đội hình MU ngoài 2 ông Runy với RVP thì mình chỉ thấy Chicharito có khả năng như beck đen thì chả bao giờ ngó, .

Về tactic: Nếu cả mùa đá 1 tactic thì đội hình này không ăn 3 đc, chắc chắn. Vì FM13 máy nó bắt bài thì chỉ có thua, save/load lại thay tac mới ăn đc, hoặc có khi còn phải thay tac 2 lần để tìm đc tactic khắc nó, khi nó bắt bài tactic tủ của mình. Ở C1 cũng thế, đá vào vòng knock-out, thế éo nào cũng bị nó bắt bài, lượt đi hoặc lượt về có khi thua 2,3 nháy, nếu đội hình mạnh + sân nhà thì còn lật đc, đội hình này mạnh về thủ, công chỉ thế thì đéo lật kèo đc nếu ko save/load.
    Mình giải thích luôn là tại sao các cầu thủ của mình lại giữ được thể lực tốt như vậy đặt biệt ở 2 cánh rafael, evra, valencia đều đá được cả mùa mình set 2 hậu vệ biên không dâng cao chủ yếu phòng thủ hỗ trợ, 2 tiền vệ cánh ko bám biên ko thường xuyên băng lên .nên giữ được stamina cực tốt các bạn cứ test tac thì rõ. Rafael 50 trận, yuong 40 trận các cầu thủ đá được nhiều ko tốn thể lực là do tac set như vậy. 2 thằng phải thay đổi thưởng xuyên do xuống thể lực chỉ là 2 tiền vệ phòng ngự. Mình ko chơi save load bao h khi cầm đội mạnh!

Số bài viết
    52

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Giải Anh lịch thi đấu khủng nhất là vào thời điểm cuối tháng 12 đến cuối giữa tháng 2 năm sau, nếu CLB nào còn trụ lại tại các giải cúp đến thời điểm ấy thì cứ cách 2-3 ngày phải đá 2 trận bào mòn thể lực kinh khủng với các thằng Rafael, Sandro, Young thì lúc ấy mà nó đá dc mà không chấn thương gì thì chỉ có nước xài doping (mà doping cũng chẳng xong nếu gặp chấn thương) dù sao thì mình cũng không tin à thằng Rafael đá dc hơn 50 trận 1 mùa như trên, còn tac thì không bàn vì thấy toàn hàng khủng thế thì xếp đúng vị trí các em nó khỏi chỉnh chiếc gì cũng ok các cup thì không nói dc nhưng Giải ngoại hạng mà nắm trong tay đội hình như thế kia mà không win thì mình nghĩ HLV bị sa thải là cái chắc.
    Nói thật bạn cứ vứt nó vào mà đá thì ko bao h thể lực trụ nổi đá cả mùa. Bạn thử set hậu vệ không bao h dâng cao kéo tất các thanh xuống chỉ để chọc khe và tạt bóng bảo đảm ít chấn thương đá được cả mùa
    Ai cũng không tin tac thì ko test thử sao biết cứ làm như có các gì để hack nó ko chấn thương được haizz

Lần sửa bài viết gần nhất bởi sontungnh : 11-10-2013 vào lúc 03:06 PM

Số bài viết
    3,560

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
    bom phán chuẩn này,
    mình có í kiến là nếu đá đến 65 thay ra, nghỉ trước sau trận thì vẫn ko ăn thua với những thằng sta và fit cùi như rafael, giải anh có cái thời điểm tháng 12 lịch đấu 2 3 ngày 1 trận mà rafael vẫn kéo hết thì tài thật , lại còn ko inj
    Thêm nữa mình thấy là nếu Rafael đá đến 65-70' thay ra thì sẽ có một cầu thủ khác dự bị cho nó có số trận thi đấu theo kiểu 10(40), cơ mà như mình thấy trên hình thì cả đội chỉ có vài ông vào sân từ băng ghế dự bị (tối đa là 5 trận) -> Rafael, Beck đen... đá đủ 50 trận/mùa cơ à

Về phần tactic thì ko có nhận xét nhiều vì chưa thử, nhưng trc đây mình đã chơi tac kiểu này rồi, đó là tac Arrigo Sacchi 4-4-2 bên FM-Base - tac có lượng view và download lớn nhất nhì box Tactics của FM-base, và thấy tac đấy rất hiệu quả. Có thể là tac 442 với 2 DMC là tac chuẩn của FM13 cũng nên

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    11

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Thêm nữa mình thấy là nếu Rafael đá đến 65-70' thay ra thì sẽ có một cầu thủ khác dự bị cho nó có số trận thi đấu theo kiểu 10(40), cơ mà như mình thấy trên hình thì cả đội chỉ có vài ông vào sân từ băng ghế dự bị (tối đa là 5 trận) -> Rafael, Beck đen... đá đủ 50 trận/mùa cơ à

Về phần tactic thì ko có nhận xét nhiều vì chưa thử, nhưng trc đây mình đã chơi tac kiểu này rồi, đó là tac Arrigo Sacchi 4-4-2 bên FM-Base - tac có lượng view và download lớn nhất nhì box Tactics của FM-base, và thấy tac đấy rất hiệu quả. Có thể là tac 442 với 2 DMC là tac chuẩn của FM13 cũng nên
    Theo em bác không nên thay Rafael, để chơi hết 80' luôn,số còn lại hãy thay.

Số bài viết
    52

Mình toàn cho rafael đá cả trận chả bao h thay.
    Tac Arrigo Sacchi mình cũng thử qua rồi nhưng cách set cầu thủ của mình khác nhiều so với tac này, đặt biệt ở hậu vệ biên và tiền vệ phòng ngự

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới