Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 7 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 63
    Số bài viết
    52

Icon10 MU TACSTIC, 4-2-2-2 Thủ cường . Công mạnh

Link tac..update http://www.mediafire.com/download/ff...-2-2-2+Pro.tac
    UP TAC MONG MỌI NGƯỜI VÀO GÓP Ý TEST TAC. KO AI TEST ĐÃ PHÀN BỪA THẰNG THÌ KO TIN CẦU THỦ NÀY CẦU THỦ KIA KO ĐÁ ĐƯỢC NHƯ THẾ THẰNG THÌ BẢO MÌNH KHÔNG HIỂU GÌ VÀ TAC GẠCH ĐÁ PHẢI NÓI LÀ VL. MÌNH XIN RÚT VẪN ĐỂ LINK TAC AI MUỐN TEST THÌ TEST. THANKS
    Tac thử nghiệm với Newcastle. Thành tích vô địch PL ngay mùa đầu tiên.
    Chuyển nhượng bán hết mấy bố đòi đi:pf:

Thành tích sau khoảng 15 vòng đầu tiên rất tốt

Lỡ chân di MU yêu quí 6 bàn ngay trên Nhà hát của những giấc mơ

Và Mancity

Bảng xếp hạng cuối mùa hòa mấy trận tiền đạo dứt điểm cùi v~ :

Cầu thủ quan trọng vẫn là chú tiền vệ phòng ngự được bầu là cầu thủ của năm, Được gọi tuyển quốc gia luôn

Có lúc nửa đội chấn thương :pf:

Đá sân khách thì mình chuyển từ tấn công về cân bằng, trận nào mà hòa hoặc thua hiệp 1 cứ chửi thậm tệ cho hiệp 2 nó bung sức , Cho nghỉ trước và sau trận đấu để cầu thủ hồi thể lực

Lần sửa bài viết gần nhất bởi sontungnh : 18-10-2013 vào lúc 03:26 PM

Số bài viết
    6,237

Từ: MU TACSTIC, 4-2-2-2 Thủ cường . Công mạnh

MU thì carrick và Fletcher đều đá tốt mình bổ xung thêm 2 con hàng khủng đá cho phê Sandro và bender

vãi cả cho phê 2 con hàng này mà cùng đứng trước 2 trung vệ thì thọt thế nào dc :fa:

Số bài viết
    52

2 chú này thì trâu roài. Nhưng để carick và fletcher cũng vẫn bá

Số bài viết
    832

chỉ thắc mắc là làm thế quái nào 1 mùa đá đc 50 trận vậy :fa:
    sta với fit 20 hết à :fa:
    thằng wellbeck đó
    cả young nữa, 40 trận là mình "đéo" bao giờ tin nổi luôn,
    bender còn chấp nhận đc
    :fa:
    à thêm cả anh rafael cũng 50 trận mới vãi
    ferdinand già cũng 3 xịch luôn
    thuê ăng gô la phát trinh về làm fit coach à :fa:

Số bài viết
    52

Thuê phát trinh cũng đéo được đâu phải để mình train
    Mình lúc nào cũng cho cầu thủ nghỉ trước và sau trận đầu 2 coah train thể lực thì tất nhiên thuê hàng khủng rồi Di salvo và Winsper
    Thế mà Vanpersi chấn thương cả mùa đá được 2 trận đấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi sontungnh : 11-10-2013 vào lúc 12:04 AM

Số bài viết
    697

Tac này không dùng kagawa à :okay:

Dùng kagawa đá ST còn ngon hơn thằng beck đen tỷ lần :okay:

Chiến Binh Cuối Cùng

:fa:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sontungnh Bài viết
    Thuê phát trinh cũng đéo được đâu phải để mình train
    Mình lúc nào cũng cho cầu thủ nghỉ trước và sau trận đầu 2 coah train thể lực thì tất nhiên thuê hàng khủng rồi Di salvo và Winsper
    Thế mà Vanpersi chấn thương cả mùa đá được 2 trận đấy
    Mình thì thấy thằng Young và Sandro là hay chấn thương lắm thế mà trong tac thấy hai chú này đá đều trên 40 trận mà toàn xuất phát chính chứ chẳng dự bị gì, hổng hiểu dc? Còn Rafael trên 50 trận nữa mới hãi (em này đá cánh hay lên công về thủ thế mà đá trên 50 trận hổng chấn thương chắc thể lực thuộc hàng siêu nhân).
    HLV thể lực thì Winsper là khủng rồi nhưng thằng còn lại thì sao bằng Andy Renshaw của Liverpool dc, thêm dc với hàng thủ thế kia công 2 ông thần Sandro và Bender thì chắc phải kêu Rô đú, Mốc xì, Falcao cộng Cavani đá dự bị mới mong công phá nổi.

Số bài viết
    2,470

HLV thể lực hỗ trợ phần nào thôi. Train 3 tháng lên đc 1 điểm chứ mấy mà ăn thua, nó chỉ tốt nhất chỗ hỗ trợ phục hồi thể lực sau trận đấu, và trong training phải tick vào cho nghỉ trước + sau trận, mà Stamina chỉ là thể lực trong từng trận đấu, cầu thủ càng cao càng bền bỉ. Nhưng để đá cả mùa 50 trận mà không hụt hơi, thì Natural fitness quyết định. Việc đá đc 50 trận 1 mùa cũng bt, kể cả cầu thủ yếu sinh lý, cho đá đến phút 65 thì thay ra, vẫn cày đc cả mùa. Đặc biệt đá mấy đội yếu, ko có nhiều cầu thủ để xoay vòng, nhiều cầu thủ phải đá cả mùa, còn dự bị vào thì đá ko đúng vị trí nhưng vẫn chơi đc.

Đội hình MU ngoài 2 ông Runy với RVP thì mình chỉ thấy Chicharito có khả năng như beck đen thì chả bao giờ ngó, .

Về tactic: Nếu cả mùa đá 1 tactic thì đội hình này không ăn 3 đc, chắc chắn. Vì FM13 máy nó bắt bài thì chỉ có thua, save/load lại thay tac mới ăn đc, hoặc có khi còn phải thay tac 2 lần để tìm đc tactic khắc nó, khi nó bắt bài tactic tủ của mình. Ở C1 cũng thế, đá vào vòng knock-out, thế éo nào cũng bị nó bắt bài, lượt đi hoặc lượt về có khi thua 2,3 nháy, nếu đội hình mạnh + sân nhà thì còn lật đc, đội hình này mạnh về thủ, công chỉ thế thì đéo lật kèo đc nếu ko save/load.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    52

Mình đảm bảo không có save load ở đây. Chỉ 2 lần bị lỗi C++ phải load lại còn bị thắng ít hơn trước khi load. Chỉ vơi 1 Tac này ăn ba. Tin hay không cứ test thử trước đã rồi phán chứ
    C1 thì đối thủ mạnh nhất mình phải gặp là Bayer 2 trận mỗi trận 3-1 còn lại toàn bọn yếu không tính tiền, Chung kết gặp Mancity thằng này là cứng nhất cuối mùa gặp nó 2 lần liên tiếp ở ngoại hạng hòa 1-1. Chung kết thắng 1-0. Mình cầm MU thường rơi vào các bảng đấu khá dễ thở băng băng về đích!

Số bài viết
    832

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    HLV thể lực hỗ trợ phần nào thôi. Train 3 tháng lên đc 1 điểm chứ mấy mà ăn thua, nó chỉ tốt nhất chỗ hỗ trợ phục hồi thể lực sau trận đấu, và trong training phải tick vào cho nghỉ trước + sau trận, mà Stamina chỉ là thể lực trong từng trận đấu, cầu thủ càng cao càng bền bỉ. Nhưng để đá cả mùa 50 trận mà không hụt hơi, thì Natural fitness quyết định. Việc đá đc 50 trận 1 mùa cũng bt, kể cả cầu thủ yếu sinh lý, cho đá đến phút 65 thì thay ra, vẫn cày đc cả mùa. Đặc biệt đá mấy đội yếu, ko có nhiều cầu thủ để xoay vòng, nhiều cầu thủ phải đá cả mùa, còn dự bị vào thì đá ko đúng vị trí nhưng vẫn chơi đc.

Đội hình MU ngoài 2 ông Runy với RVP thì mình chỉ thấy Chicharito có khả năng như beck đen thì chả bao giờ ngó, .

Về tactic: Nếu cả mùa đá 1 tactic thì đội hình này không ăn 3 đc, chắc chắn. Vì FM13 máy nó bắt bài thì chỉ có thua, save/load lại thay tac mới ăn đc, hoặc có khi còn phải thay tac 2 lần để tìm đc tactic khắc nó, khi nó bắt bài tactic tủ của mình. Ở C1 cũng thế, đá vào vòng knock-out, thế éo nào cũng bị nó bắt bài, lượt đi hoặc lượt về có khi thua 2,3 nháy, nếu đội hình mạnh + sân nhà thì còn lật đc, đội hình này mạnh về thủ, công chỉ thế thì đéo lật kèo đc nếu ko save/load.
    bom phán chuẩn này,
    mình có í kiến là nếu đá đến 65 thay ra, nghỉ trước sau trận thì vẫn ko ăn thua với những thằng sta và fit cùi như rafael, giải anh có cái thời điểm tháng 12 lịch đấu 2 3 ngày 1 trận mà rafael vẫn kéo hết thì tài thật , lại còn ko inj

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới