Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo các thím DLP khủng nhất FM13 :">

Người đã bình chọn
35. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Bastian Schweinsteiger

4 11.43%
  • Xabi Alonso

5 14.29%
  • Xavi Hernandez

10 28.57%
  • Luka Mordic

1 2.86%
  • Cesc Fabregas

2 5.71%
  • Claudio Marchisio

3 8.57%
  • Joao Moutinho

1 2.86%
  • Jack Wilshere

2 5.71%
  • Michael Carrick

5 14.29%
  • Gundogan , Fernandinho , Verratti ...

2 5.71%
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 30

Threaded View

Số bài viết
    24

deep lying playmaker naò khủng nhất FM13

Trước tiên mình xin kể đến 3 ứng cử viên hàng đầu cho DLP khủng nhất FM13 đó là :
    1.Bastian Schweinsteiger với bộ PPM (Tries killer Balls , Comes deep , Dictates tempo , stops play , tries long range pass , like to switch ball to other flank ) + với chỉ số hoàn hảo cho 1 DLP , mình cầm bayern rat trung bình cả mùa của anh này toàn 7.8~8.
    2.Xabi Alonso với bộ PPM ( Shoots from distance , comes deep , Dictates tempo , triers long range pass , like to switch ball to other flank , run with ball rarely ) + chỉ số ko hề kém cạnh thậm chí là còn nhỉnh hơn so với Schweinsteiger (nhưng mình cầm real thấy chú này đá MC rat ko cao = SChwein phải set về DMC mới phát huy hết đc sự khủng khiếp của anh ấy )
    3.Xavi Hernandez PPM ( simple pass , tries killer ball , comes deep , dictates tempo , avoids using weaker foot ) có lẽ PPM của xavi nếu so sánh với 2 ông kễnh ở trên thì ko hoàn hảo bằng cho 1 DLP nhưng cực kì phù hợp với lối chơi ban bật bóng ngắn của barca + rat trong game rất cao , có những mùa kiến tạo cho cả đội hình ghi bàn :trollol: cho nên anh vẫn luôn là ứng cử viên nặng kí cho DLP khủng nhất FM13
    Ngoài 3 khủng bố trên thì còn các ứng cử viên sáng giá như
    4.Luka Mordic
    5.Cesc Fabregas
    6.Claudio Marchisio
    7.Joao Moutinho
    8.Jack Wilshere ( mặc dù ghét ars nhưng thích chú này thì cho vào vote thôi chứ lúc vửa start game chú này ko so sánh với mấy anh trên được :okay: )
    9.Michael Carrick (fan MU )
    10....
    P/S: ko biết do ma xui quỷ khiến thế nào mà trong lúc lập thớt bỏ quên mất anh trùm pirlo , mong các thím fan Juve rộng lòng tha thứ (chữ này đã đủ to chưa , nhiều thím cứ vote còn chả thèm đọc bài viêt của mình )