Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 27
    Số bài viết
    68

Cầu thủ mà đi đâu tôi cũng mang theo.nắm đội nào cũng mua đầu tiên...anh là ai?

LUCAS ROMERO.

[IMG][/IMG]

trong số các em trẻ có sẵn khi bắt đầu chiến game,em này khá rẻ và trẻ.18 tuổi.sau 2 năm đi theo mình em nó giờ nhìn 5 sao thích vãi

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,773

Từ: Cầu thủ mà đi đâu tôi cũng mang theo.nắm đội nào cũng mua đầu tiên...anh là ai?

Hình to vãi, nhìn chẳng thấy gì cả.

Số bài viết
    35

Từ: Cầu thủ mà đi đâu tôi cũng mang theo.nắm đội nào cũng mua đầu tiên...anh là ai?

Bác mua em nó bao nhiêu ợ. Chứ mình cầm ManU mua thêm mấy thằng đá đến 2018 vẫn chưa phải thay
    Vừa vào bán Nani + Young + anderson - 60m
    Khởi nghiệp từ T1.2012
    Đến tháng 6 được thêm 70 - 90m mua cầu thủ
    1. Neymar (50m)
    2. Alaba (20m)
    3. Isco (20m)
    4. Varane (20m)
    5. Bale (33.5m - Director thỏa thuận)
    Tổng giá trị khoảng 150m.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

chú này khủng vcc mà, chỉ số thích nhét đâu đá cũng đc, team mình cho em nó bao nguyên hàng lang trái, DMC -> AMC luôn, thiếu người là nhét vào :pf:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    chú này khủng vcc mà, chỉ số thích nhét đâu đá cũng đc, team mình cho em nó bao nguyên hàng lang trái, DMC -> AMC luôn, thiếu người là nhét vào :pf:
    Cái ni gọi là đa năng nè, mà công nhận thằng ni khủng thật có đợt chơi dùng nó nhét vào đâu đá cũng dc (miễn là đừng bắt em nó làm GK)

Số bài viết
    35

Ơ. Bác sign bao nhiêu vậy. Chứ em cũng train 1 thằng random 2 mùa là lên 5 sao rồi. Tut nhanh thât.

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 162910658 Bài viết
    Ơ. Bác sign bao nhiêu vậy. Chứ em cũng train 1 thằng random 2 mùa là lên 5 sao rồi. Tut nhanh thât.
    Thằng ni nhớ không lầm thì đợi 2 năm hết hợp đồng rồi hốt chứ xin xỏ gì cho mệt

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Thằng ni nhớ không lầm thì đợi 2 năm hết hợp đồng rồi hốt chứ xin xỏ gì cho mệt
    đội nhỏ thì chờ chứ có tiền thì bỏ ra mà hốt về, đc 1 suất home-grown

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    đội nhỏ thì chờ chứ có tiền thì bỏ ra mà hốt về, đc 1 suất home-grown
    Đợt chơi có biết em ấy đâu tự nhiên thằng Scount nó báo nên ký hợp đồng với thằng ni thì quất luôn tính lấy về qua mùa sau bán ai ngờ nhìn lại thì thấy em ấy đúng là quái vật

Số bài viết
    68

[IMG][/IMG]

Mình mua em này 12 triệu.7.5 triệu trả sau.trả trước 5 tr.híc.đắt quá vì mãi tới giữa mùa đầu mới có tiền chuyển nhượng từ bán hàng tồn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới