Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    33

Từ: Cần tư vấn chiến thuật

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Bạn có vẻ chưa hiểu ra vấn đề thì phải, bạn đá tac 4-5-1 thì phải đá kỷ luật phòng ngự phản công bóng dài mới dc chứ đằng này lại set đá ngẫu hứng sáng kiểm soát thế trận mà nếu vậy 2 IF phải có tốc độ tốt tí để dẫn bóng phản công đằng này thằng cu tí nhỏ tốc độ cùi bắp mà đá cánh gì thằng sờ tu rít thì cá nhân toàn cầm bóng đột phá rồi bắn chim là phải rồi, với lại cầu thủ của bạn có khủng đâu mà đòi cầm bóng ép sân. Đá tac có DM thì nên có 1 thằng AM để nó nhận bóng từ DM rồi chuyền cho tiền đạo dứt điểm chứ (không thì phí công của DM), tốt nhất là thử chuyển qua 4-2-3-1 theo ý kiến của sún nì lang thử xem. Hàng phòng ngự của bạn có thằng Cơ teo là chuyên gia phạm sai lầm đó (mình đá với liverpool toàn thấy vậy).
    Nếu muốn đá chắn chân để có suất C1 thì bạn nên thử tac này của pro Wilshere :
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....073#post387073
    Mình thấy cũng khá phù hợp với cầu thủ của bạn. Cứ áp tac trên vào là ổn, còn muốn đá theo ý bạn thì đợi mùa 2 mua vài thằng sao về mới dc chứ mùa này mấy thằng của bạn tuổi gì mà đòi cầm bóng ép sân với tứ đại gia bạn kể ở trên.
    Bạn có chơi thử thằng Will Hughes chưa mua về đá dc ngay nhé hổng non nhưng bạn nghĩ đâu (tham khảo link của Sún nì lang về em nó kìa), mà bạn cầm Liverpool nên rất dể xúc em ấy đấy.
    Chúc bạn có suất C1 theo ý nguyện.
    Thanks bác trước, tac của Wi sơ mình cầm ròi, cầm bóng ít quá tại đá phong ngu phan cong, nhưng mình thích lối đá cầm banh hơn, nói chung là tiki taka ấy nhưng mà có le là hang tien ve bắp quá chưa đá dc, day minh se thu chuyen wa 4231 đá xem sao, nhung 4231 dậy set 2 cánh sao nhỉ de han chế bắn trym phát? roi lấy lai bóng của tui no 1 cach nhanh nhat ấy

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Liverpudliann1994 Bài viết
    Thanks bác trước, tac của Wi sơ mình cầm ròi, cầm bóng ít quá tại đá phong ngu phan cong, nhưng mình thích lối đá cầm banh hơn, nói chung là tiki taka ấy nhưng mà có le là hang tien ve bắp quá chưa đá dc, day minh se thu chuyen wa 4231 đá xem sao, nhung 4231 dậy set 2 cánh sao nhỉ de han chế bắn trym phát? roi lấy lai bóng của tui no 1 cach nhanh nhat ấy
    Tac 4-2-3-1 thì bạn hỏi Sún nì lang kìa, bác ấy chuyên về tac này. Liverpool thì 2 cánh có teo linh và đao ninh quá ổn rồi chưa kể 1 đống bo ri ni, a sa đi, sâu rết , suso nữa. Hổng muốn bắn chim thì set W rồi sút xa kéo min, thường xuyên tạt bóng gì gì đó, dùng shout chồng cánh (hậu vệ biên của liverpool cũng hay phết mà), rồi set 2 cánh tạt bóng cho tiền đạo, AMC set chọt khe max, team instructions thì tích playmaker rồi tích TM thì tự động tiền vệ nó đồn bóng cho tiền đạo thôi, đại loại thế. Lên diễn đàn có thiếu gì tac 4-2-3-1 này toàn tac hay không đấy.
    Muốn lấy bóng nhiều thì team instructions chọn closing down - press more, tackling - more aggressive (tốn thể lực và hay phạm lỗi lắm đấy), mấy thằng tiền vệ và hậu vệ phần defensive kéo tackling lên max bảo đảm nó nhào vào chặt chém cướp bóng ngay.

Số bài viết
    33

Tac 4-2-3-1 thì bạn hỏi Sún nì lang kìa, bác ấy chuyên về tac này. Liverpool thì 2 cánh có teo linh và đao ninh quá ổn rồi chưa kể 1 đống bo ri ni, a sa đi, sâu rết , suso nữa. Hổng muốn bắn chim thì set W rồi sút xa kéo min, thường xuyên tạt bóng gì gì đó, dùng shout chồng cánh (hậu vệ biên của liverpool cũng hay phết mà), rồi set 2 cánh tạt bóng cho tiền đạo, AMC set chọt khe max, team instructions thì tích playmaker rồi tích TM thì tự động tiền vệ nó đồn bóng cho tiền đạo thôi, đại loại thế. Lên diễn đàn có thiếu gì tac 4-2-3-1 này toàn tac hay không đấy.
    Muốn lấy bóng nhiều thì team instructions chọn closing down - press more, tackling - more aggressive (tốn thể lực và hay phạm lỗi lắm đấy), mấy thằng tiền vệ và hậu vệ phần defensive kéo tackling lên max bảo đảm nó nhào vào chặt chém cướp bóng ngay.
    Ohm, mình sài bản update transfer ấy nen ko còn Downing, Suso, Assaidi, Borini , mà 4231 thì set AM chứ ko AP à bác, ròi vs Suarez, Coutinho, Moses, Alberto thì sao set Winger =]]

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Liverpudliann1994 Bài viết
    Ohm, mình sài bản update transfer ấy nen ko còn Downing, Suso, Assaidi, Borini , mà 4231 thì set AM chứ ko AP à bác, ròi vs Suarez, Coutinho, Moses, Alberto thì sao set Winger =]]
    Chết mẹ rùi vậy có ai, vậy có Aspas mà phải không nếu vậy thì : Stupid ST, Sâu Rết AML Inside att, Cu ti nhỏ AMC Inside sup, Aspas AMR IF att.còn lại sub
    Còn không thì 4-5-1 :
    Coutinho - AML Inside Forward Support (max Creative Freedom)
    Aspas - AMR Inside Forward Attack
    Suarez - ST Trequartista Attack
    Sturridge - moses - alberto Sub

AMC là mình nói vị trí còn tac thì bạn set sao tùy thằng nào đá ngay đấy mà set

Số bài viết
    6,237

Tac 4-2-3-1 thì bạn hỏi Sún nì lang kìa,

vãi chuyên chiến thuật mình yếu nhất mà, chơi game mình cũng chẳng qua học IT nên biết ít kỹ thuật sửa lỗi game + các thứ thôi :okay:

Số bài viết
    33

Chết mẹ rùi vậy có ai, vậy có Aspas mà phải không nếu vậy thì : Stupid ST, Sâu Rết AML Inside att, Cu ti nhỏ AMC Inside sup, Aspas AMR IF att.còn lại sub
    Còn không thì 4-5-1 :
    Coutinho - AML Inside Forward Support (max Creative Freedom)
    Aspas - AMR Inside Forward Attack
    Suarez - ST Trequartista Attack
    Sturridge - moses - alberto Sub

AMC là mình nói vị trí còn tac thì bạn set sao tùy thằng nào đá ngay đấy mà set
    Ohm thanks bác them phát, de test thử, hy vong có chuyen bien trong lối chơi

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    vãi chuyên chiến thuật mình yếu nhất mà, chơi game mình cũng chẳng qua học IT nên biết ít kỹ thuật sửa lỗi game + các thứ thôi :okay:
    Ai biết đâu, thấy bác cầm Tot toàn đá tac 4-2-3-1 mà

Số bài viết
    6,237

Ai biết đâu, thấy bác cầm Tot toàn đá tac 4-2-3-1 mà
    vãi cái hình tot là từ năm ngoái rồi :okay: mình có chơi game mấy đâu :okay:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới