Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 36
    Số bài viết
    30

Từ: Football tren di dong android

Ko thử tắt đi mở lại xem dc ko

Số bài viết
    19

yeah,yeah được rồi bạn ơi, cuối cùng chuyển vào logo_ipad -> player thì lại được, thanks bạn nhiều, mình thích trò này lâu rồi. còn 1 vấn đề nữa là mình muốn chuyển thì giải đấu này sang giải đấu khác đc ko? vd chơi 1 mua ngoại hạng anh, muốn chuyển sang seria hoặc giải tây ban nha mà ko đc, chơi ở 1 giải đấu thì buồn quá

Số bài viết
    30

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huycl Bài viết
    yeah,yeah được rồi bạn ơi, cuối cùng chuyển vào logo_ipad -> player thì lại được, thanks bạn nhiều, mình thích trò này lâu rồi. còn 1 vấn đề nữa là mình muốn chuyển thì giải đấu này sang giải đấu khác đc ko? vd chơi 1 mua ngoại hạng anh, muốn chuyển sang seria hoặc giải tây ban nha mà ko đc, chơi ở 1 giải đấu thì buồn quá
    sr Impossible :okay:

Số bài viết
    19

ko có cách nào chuyển ngoại hạng hả các bồ ơi.

Số bài viết
    80

ko :okay: nếu chơi trên iOS nó còn cho lựa thêm 2 3 giải chứ android chỉ có 1 thôi :okay:

Số bài viết
    19

sao lại có sự phân biệt đối sử thế nhỉ? trên ios thì được còn adroind thì ko? hic... sao nó ko cho sang giải khác nhỉ, chấp nhận mất phí cũng được

Số bài viết
    80

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huycl Bài viết
    sao lại có sự phân biệt đối sử thế nhỉ? trên ios thì được còn adroind thì ko? hic... sao nó ko cho sang giải khác nhỉ, chấp nhận mất phí cũng được
    Android là bản thu gọn của bản iOS :okay: với lại nhiều máy android đâu có cấu hình mạnh đâu nếu lấy mấy máy đó chơi => load lâu
    mà tăng thêm dk cấu hình => kén ng` chơi trên phien bản android đồng nghĩa với doanh thu ít theo
    nên bản android thg` thiệt hơn so với iOS, iOS có mỗi iPhone là cấu hình yếu nhất nhg cũng mạnh hơn hầu hết mấy máy bện ANdroid nên nó vẫn load dc 3 giải còn mấy thằng Ipad gì gì bạn tự suy ra nha :okay:

Số bài viết
    19

ủa! mình thấy adroind bây giờ cấu hình cao ấy chứ, ví dụ mình đang dùng con vu2 rất bình dân chíp x2 1g5, ram 2g thừa sức chơi những game khủng hơn chứ ko cần nói đến fm13

Số bài viết
    80

Con của minh cùi bắp :okay: chơi còn lâu lâu bị đứng nữa nhá :okay:

Số bài viết
    464

mình thì làm được hết nhưng sau không có Januzaj trong đội hình MU, có ai biết không?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới