Share game FM24 (PC)
Trang thứ 24 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 142223242526 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 231 tói 240 trong tổng số 258
    Số bài viết
    2,773

Từ: Tư vấn mua bán cầu thủ và staff (vơ 3) !!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Shawcross cặp với Smalling/Danny Batth bá đạo lắm đấy

Hàng Anh mà dễ mua, đem về train xong dùng còn có: Jason Steele (thủ môn Middlesboro, mình cực ưng em này max PA nhìn chả kém j top 10 GK ), James Tomkins (mùa 1 tầm 5m, chỉ số tương tự Shawcross), Nathan Clyne (dùng đc ngay nhưng mùa đầu rất đắt, nên mua từ mùa 2 thì <10m, ko đc thì qua xúc McLaughlin của Liv train mệt hơn chút ), tiền vệ trung tâm ngoài Will Hughes còn có Ross Barkley (train max PA nhìn thú chả kém j Wilshere lại khuyến mãi quả strength xanh lè )

Đây là những con hàng mà mình đã từng mua, ngoài ra những em Luke Shaw, Chalobah, Ward-Prowse, Chamberlain, Carroll... dùng ở đội chủ quản thấy tốt cơ mà ở đội khác thì chưa mua bao giờ
    Bác nói chuẩn bài mình chỉ bổ sung thêm vài em nữa thôi Bertrand, Nathan Baker (em này chỉ số lòi lõm mà đá cực kỳ ổn định), và 2 em Ở everton John Stoner và George Green

Số bài viết
    11

Ai hướng dẫn em với, newbie chẳng biết dùng như nào.Đang tìm hiểu, nên chẳng bit mò đâu.

Số bài viết
    977

poachet vote anh Fiero với Admilson mà new có anh campbel mà

Số bài viết
    57

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Mình nghĩ bạn nên đặt niềm tin vào thế hệ trẻ của Newcastle thử xem đi tìm đâu xa cho nó mệt (với lại Chủ tịch CLB cũng yêu cầu xài cây nhà lá vườn mà). Đây là các chú em Newcastle của mình góp mặt trong đội tuyển anh từ U19 đến đội tuyển chính (có xúc vài em hàng khủng của thằng khác nhưng cũng là Ăng lê nhé). Đây là đội tuyển Anh dưới hơi thở Newcastle của mình.

Và cuối cùng siêu nhân ( chơi Newcastle nhất định phải mua Shawcross và Will Hughes về làm trụ cột nhé)

Adam Campel của bác PA bn thế ... save e nó đánh giá có 2.5* :fa:

Số bài viết
    830

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Romeu chứ còn rì nữa, giá trị 20m bảng nhưng Chelsea chắc chỉ bán 5m thôi :mocmui1:
    oh! quên mất cái tên này

=>

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bumckyu Bài viết
    Adam Campel của bác PA bn thế ... save e nó đánh giá có 2.5* :fa:
    Adam Cambell và Will Hughes đều PA 177. Mùa đầu thì thằng Campbell chỉ số nhìn cũng cùi mía mà được 2,5 sao là khá rồi, cố gắng kiếm thằng thầy tốt Tut cho em nó sang mùa 2 thì quăng vào đá dự bị hay đá cúp ấy bảo đảm sang đầu mùa 3 là ngon lành. Thằng Taylor của New cũng thủ cực chắc nhé mỗi tội hay chấn thương linh tinh thôi, lấy nó Tut cho thằng Streete là sang mùa 2 có 2 thằng trung vệ 1 đá chính 1 dự bị ngay đi mua làm gì cho mệt

Số bài viết
    57

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Adam Cambell và Will Hughes đều PA 177. Mùa đầu thì thằng Campbell chỉ số nhìn cũng cùi mía mà được 2,5 sao là khá rồi, cố gắng kiếm thằng thầy tốt Tut cho em nó sang mùa 2 thì quăng vào đá dự bị hay đá cúp ấy bảo đảm sang đầu mùa 3 là ngon lành. Thằng Taylor của New cũng thủ cực chắc nhé mỗi tội hay chấn thương linh tinh thôi, lấy nó Tut cho thằng Streete là sang mùa 2 có 2 thằng trung vệ 1 đá chính 1 dự bị ngay đi mua làm gì cho mệt
    thế PA random r ..... e dùng genie 2 thằng 167 :fa:

Số bài viết
    7

thế PA random r ..... e dùng genie 2 thằng 167 :fa:
    save mình Adam Campbell PA có 155 :fa:
    p/S: Tony Watt đá chính đc ngay nhé :fa:

Số bài viết
    57

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Frozenflame Bài viết
    bác nhọ hơn e :fa:
    mà sao bác kia train thằng Streete đẹp tn ... save e PA nó có 120 thôi mà :fa:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Frozenflame Bài viết
    Thằng Campbell và Hughes PA-9 nhé có nghĩa là Random từ 150-180 tùy save nhé , nhưng Campbell vẫn khủng mà thằng này max PA nhanh kinh khủng đấy nhưng phải kiếm thằng thầy nào ngon Tut cho em nó nhé (vì thằng này tính cách căn bản của nó không dc tốt)

bác nhọ hơn e :fa:
    mà sao bác kia train thằng Streete đẹp tn ... save e PA nó có 120 thôi mà :fa:
    Streete thì Taylor và Shawcross hay thằng trung vệ của Pháp này cũng Tut dc như trên nhé.

Tony Watt thì mình chưa dùng nhưng nếu mùa đầu thì mình nghĩ nếu bỏ tiền mua Tony Watt thì mua thằng Fondre đá hiệu quả hơn, nếu không có tiền thì xúc thằng ni cũng dc bảo đảm rẻ hơn và dể mua hơn Tony Watt (mình nghĩ chắc hiệu quả hơn Tony Watt vì nếu mua về để train thì Tony Watt cũng chẳng hơn Campbell vậy thì mua làm gì cho phí)
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....989-B%E1%BB%89

Newcastle còn mấy thằng trẻ cũng ngon lắm như vì không phải hàng Anh nên mình không dùng, với lại mấy em nó cũng không hợp tac nên ít dùng điển hình là mấy chú này (toàn cho mượn xong chán rồi bán)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 12-10-2013 vào lúc 09:48 PM

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới