Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    2,773

Cần tư vấn về cầu thủ free cho giải The Skrill North

Như tiêu đề của bài viết, em mới cập nhật bản updata của bác Bánh Tiêu rồi newgame cầm thử đội Gloucester City của giải The Skrill North, bác nào đã kinh qua giải này tư vấn giúp em vài thằng free đủ sức kéo đội thăng hạng

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    236

Từ: Cần tư vấn về cầu thủ free cho giải The Skrill North

mình chơi mấy đội yếu thì nên mượn cầu thủ giải trên, hoặc mượn cầu thủ cùng thứ hạng giải đấu nhưng ở quốc gia khác, mượn càng nhiều càng tốt, vừa mượn vừa mua theo kiểu trả góp vài năm, lên hạng khắc có tiền trả lại. Có những thằng mượn đá 1 2 trận sau đó chẳng bao giờ dùng đến, chủ yếu thấy đứa nào ổn định từ 7 điểm trở lên thì cho đá chính, không nhất thiết chỉ số cao mới sắp vào. Đá nên tập trung vào phòng thủ không để thủng lưới, chủ yếu chờ thời cơ cuối trận đối phương mất tập trung thì phản công, nên mua tiền đạo tăng tốc nhanh, nhanh nhẹn, tốc đô, sức mạnh, khoản dứt điểm không cần cao lắm, hậu vệ đánh đầu tốt, cho tập phòng ngự cố định...đối với mình chơi thì tập trung phòng ngự là chính nên lúc nào cũng có 1 SW trong vòng cấm làm nhiệm vụ quét dọn, 4CB, 2DM,1 MC hoặc 1DM, 2MC và 2 ST , mà chiến thuật cũng tùy đội nữa có đội xếp đá ổn có đội thua be bét

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới