Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 43
    Số bài viết
    82

Từ: FM13 Transfers & Data Update (by_pr0) [3.9.2013]

dự là ozil đã bị chấn thương 9 tháng

Số bài viết
    20

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của staythesame7487 Bài viết
    thằng Marshall nó đéo update chuyển nhượng nữa đâu
    Từ trang của LFC Marshall vẫn còn ghim bài này nhé:
    Update available on the 7th September at 9:30AM ( English Time )

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangdat Bài viết
    dự là ozil đã bị chấn thương 9 tháng
    Thằng Ozil chẳng chấn thương gì cả nhưng phong độ sao ấy, tình hình của ẻm đây

Hổng biết Giáo sư cầm quân ra sao mà thành tích thế này (quá thê lương) mới thua thêm vài trận nữa

Save mới vài trận Mourinho còn sém bị sa thải nữa (sau lần chết hụt ấy Mourinho cầm quân như lên đồng thắng liên tiếp nên giờ mới ngoi lên)

Mà mình có cảm giác mấy thằng cầu thủ mới về đội mới phong độ nó sao ấy (hổng lẽ chưa hòa nhập tốt, chứ toàn sao không mà)

Số bài viết
    55

thằng ozil về đá chán lắm, chả chuyền được quả nào ra hồn, cả ông felllaini của Mu nữa

Số bài viết
    933

Bản update này ngon tuy nhiên thiếu thằng Mauro Icardi của Inter, mình góp ý trong 2pic của lão mà lão éo chịu Add

PA thiếu sót như chú Matic của Benfica là chưa ổn (chú này 1 số ông lớn đòi mua giá trên trời) , ngoài đời nó đã cũng hay thế mà PA vẫn cứ <150

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của domanhhungls Bài viết
    thằng ozil về đá chán lắm, chả chuyền được quả nào ra hồn, cả ông felllaini của Mu nữa
    Quan trọng là cách bác Set và lối chơi hợp vs nó ko thôi, mình xài Ozil trong sơ đồ 41212 có mà bá đạo về kiến tạo

Số bài viết
    67

phần lớn update đều không ghi giá cầu thủ, xem cái hồ sơ của Higuain thấy trống không rõ nản

Số bài viết
    350

đúng là bản cập nhật này có vấn đề về bảng xếp hạng, đang chơi giải hạng nhất đc 20 vòng lên xem bxh Ngoại hạng anh mà giật mình, ko đúng với ngoài đời gì cả. :lcb:
    mình đăng lên chia sẻ ae vì bản này ra sớm quá, còn theo mình ae ko có sờ-trym thì sang dùng LFCMarshalls là ổn định nhất :ok:

0979581890

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của St.Nick Bài viết
    đúng là bản cập nhật này có vấn đề về bảng xếp hạng, đang chơi giải hạng nhất đc 20 vòng lên xem bxh Ngoại hạng anh mà giật mình, ko đúng với ngoài đời gì cả. :lcb:
    mình đăng lên chia sẻ ae vì bản này ra sớm quá, còn theo mình ae ko có sờ-trym thì sang dùng LFCMarshalls là ổn định nhất :ok:
    Lâu quá mới gặp bác Nick ?

Sao thế MU của bác rớt hạng hả?

mình thì lại thấy bản của Pro hơn hẳn bản LFC, ông Pro làm data ngon hơn, đủ hơn

LFC có 1 cái nhỉnh hơn là chỉnh lùi thời gian có mặt ở câu lạc bộ 1 năm nên tránh được tình trạng cầu thủ Debut

Số bài viết
    350

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết
    Lâu quá mới gặp bác Nick ?

Sao thế MU của bác rớt hạng hả?

mình thì lại thấy bản của Pro hơn hẳn bản LFC, ông Pro làm data ngon hơn, đủ hơn

LFC có 1 cái nhỉnh hơn là chỉnh lùi thời gian có mặt ở câu lạc bộ 1 năm nên tránh được tình trạng cầu thủ Debut
    :feel: bụp! lâu lắm ms gặp ^^ bác banhtieu nói đúng gần.. vãi. 1 phần là thua thằng Wigan ở Siêu Cup 2-0, 1 phần là nửa vòng mà MU đứng thứ 10 thằng Liv với News t.1 vs t.2 nên thấy vớ vẩn quá
    đúng là bản pro làm rất cầu kỳ chi tiết từng mục, Wonder Kid cũng rất tốt nhưng = trên lý do v's cả thích kiểu edit CA/PA của LFCMarshalls hơn

0979581890

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới