Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    29

Từ: cho em hỏi về payroll budget + salary

ok mình sẽ post lên sớm nhất có thể

Số bài viết
    29

ah ok đã hiểu rợc vấnề, quên set first team hay key nên ko tăng đc, sorry vì đã làm phiền các bạn và chân thành cảm ơn các bạn đã hết lòng giúp đỡ mình, sẵn cho mình hỏi tiếp luôn hehe đội hình của mình hiện giờ có : Bonucci, Pique, Alba, Dani Alves, Busquet, Messi, Ozil, Rooney, Hazard, Wilshere, Farecgas, Bale, Falcao, Xavi, Puyol, Villa. nên xếp đội hình và set cho mấy ẻm thế nào cho đá hiệu quả, sau 2 mùa và bỏ ra số tiền ko ít khi mua những cầu thủ key của bên C1 về ( tính mua Ro10 nhưng nó ko chịu đàm phán contract nên bó tay) mình hay chơi đội hình 4-3-3 hoặc 4-2-4, với lại hàng thủ vậy có cần mua them anh nào thay anh nào ko !

Số bài viết
    81

Quả này mỗi lần ký hợp đồng mới thì vỡ mặt ý nhỉ cái bọn FM13 này nó kì kèo hợp đồng lên gấp mấy lần cái cũ lận

Số bài viết
    68

450k á ạ.vãi cả "ó sin".
    messi cũng chỉ có 550k thôi mà @@

Số bài viết
    830

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của binbin8360 Bài viết
    ah ok đã hiểu rợc vấnề, quên set first team hay key nên ko tăng đc, sorry vì đã làm phiền các bạn và chân thành cảm ơn các bạn đã hết lòng giúp đỡ mình, sẵn cho mình hỏi tiếp luôn hehe đội hình của mình hiện giờ có : Bonucci, Pique, Alba, Dani Alves, Busquet, Messi, Ozil, Rooney, Hazard, Wilshere, Farecgas, Bale, Falcao, Xavi, Puyol, Villa. nên xếp đội hình và set cho mấy ẻm thế nào cho đá hiệu quả, sau 2 mùa và bỏ ra số tiền ko ít khi mua những cầu thủ key của bên C1 về ( tính mua Ro10 nhưng nó ko chịu đàm phán contract nên bó tay) mình hay chơi đội hình 4-3-3 hoặc 4-2-4, với lại hàng thủ vậy có cần mua them anh nào thay anh nào ko !
    tacs 4-5-1 cho hiệu quả :fa:
    1 CM AP att/ BWM def........1 CM BBM/ DLP sup.......AMC thì AP/ Trequa......hai cánh thì IF/ W :fa:
    hậu vệ thì dễ rồi...riêng pique thì set BPD

=>

Số bài viết
    10

có 450k thôi áh,ít thế @_@,cavani mình trả nó 650k này,đá thì đúng chất thật,1 mùa giải ghi được 46 bàn trên mọi mặt trận @_@,mấy mùa kia cũng trên 40 không,đến mùa 2015-2016 phong độ xuống,mình rao bán và bán được 50m cho MU ,cơ mà MU trả lương có 525k nên mihn2 đành đắp thêm 125k vào nữa để trả lương cho ẻm,nhẹ được khoản lương mà mua được thêm em benteke đá cưc chất,mới về cho vào đá với chel lập hattrick mới vãi

Số bài viết
    236

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnghiacntt90 Bài viết
    có 450k thôi áh,ít thế @_@,cavani mình trả nó 650k này,đá thì đúng chất thật,1 mùa giải ghi được 46 bàn trên mọi mặt trận @_@,mấy mùa kia cũng trên 40 không,đến mùa 2015-2016 phong độ xuống,mình rao bán và bán được 50m cho MU ,cơ mà MU trả lương có 525k nên mihn2 đành đắp thêm 125k vào nữa để trả lương cho ẻm,nhẹ được khoản lương mà mua được thêm em benteke đá cưc chất,mới về cho vào đá với chel lập hattrick mới vãi
    bạn dùng đơn vị là gì vậy
    nếu là bảng anh thì đắt nhất là messi đòi 425k/w năm 29-33 tuổi, còn lại mình chưa thấy đứa nào đòi quá 500k

Số bài viết
    280

Mình chơi thằng nào mà đòi lương >250k/w bảng là được 1 vé thẳng tiến lên TTCN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới