Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    29

cho em hỏi về payroll budget + salary

các bạn chơi trước cho mình hỏi, mình cầm Barcelona đã đá 2 mùa giải, mùa đầu vô địch spanish cup, hạng nhì LaLiga, bị loại vòng bảng Champion leauge, mùa sau ăn cú ăn 4, spanish cup, Laliga, champion, super cup. nhưng quan hệ với các cầu thủ real với mình thì phải nói là rất xấu, nhưng cuối cùng real cũng chấp nhận hán Ozil cho mình nhưng khi mình offer hợp đồng vời Ozil thì anh này đòi lương 450k/w, payroll của mình thì mình chuyển tiền tranfer từ 300m sang tiền lương max hết còn có hơn 100m stranfer thôi nhưng max salary mình có thể cho Ozil chỉ có 115k mình ko hiểu nổi, tiền payroll mình còn dư rất nhiều, nhưng vì có quan hệ thấp nên nếu offer 1 lần mà nó ko chịu thì ko thể offer nữa do nó ghét mình , mình thử mua cầu thủ khác thì salary max có khi lên đến 500k, 300k 350k ... chả hiểu tại sao

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    980

Từ: cho em hỏi về payroll budget + salary

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của binbin8360 Bài viết
    các bạn chơi trước cho mình hỏi, mình cầm Barcelona đã đá 2 mùa giải, mùa đầu vô địch spanish cup, hạng nhì LaLiga, bị loại vòng bảng Champion leauge, mùa sau ăn cú ăn 4, spanish cup, Laliga, champion, super cup. nhưng quan hệ với các cầu thủ real với mình thì phải nói là rất xấu, nhưng cuối cùng real cũng chấp nhận hán Ozil cho mình nhưng khi mình offer hợp đồng vời Ozil thì anh này đòi lương 450k/w, payroll của mình thì mình chuyển tiền tranfer từ 300m sang tiền lương max hết còn có hơn 100m stranfer thôi nhưng max salary mình có thể cho Ozil chỉ có 115k mình ko hiểu nổi, tiền payroll mình còn dư rất nhiều, nhưng vì có quan hệ thấp nên nếu offer 1 lần mà nó ko chịu thì ko thể offer nữa do nó ghét mình , mình thử mua cầu thủ khác thì salary max có khi lên đến 500k, 300k 350k ... chả hiểu tại sao
    Chắc là do Status. Status nó đòi là gì? Rotation, Key Player hay First Team?

Số bài viết
    29

Ozil thì chắc first team rồi, nhưng ko hiểu sao max cho em ấy chỉ có 115k trong khi em đòi 450k

Số bài viết
    6,237

tăng quỹ lương của đội lên thì giới hạn lương cho cầu thủ cũng dc lên muốn tăng quỹ lương của đội thì set tiền chuyển nhượng chuyển qua quỹ lương, hoặc vào xin board với lại lúc ký thì set vị trí trong đội là key player nhé mà 450k là $ hay euro vì 325k euro của mốc si đã là khủng nhất rồi mà

Số bài viết
    293

thế thì cho nó làm Key lun chắc sẽ dc mà

Số bài viết
    29

mình đã chỉnh payroll max rồi đó chứ nhưng lương max mà mình cho Ozil chỉ đc 115k, trong khi đó mua wilshere mình mua về max tới 300k-400k, chả biết còn cách nào tăng max lương nữa

Số bài viết
    359

bạn chỉnh status là first team / key player

hoặc là talk với board , tăng pay roll :fa:

Số bài viết
    96

450 này chắc usd chắc luôn

Số bài viết
    29

payroll mình tăng đến hơn 7m rồi, còn dư tới 3 4m trong payroll lận

Số bài viết
    359

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của binbin8360 Bài viết
    payroll mình tăng đến hơn 7m rồi, còn dư tới 3 4m trong payroll lận
    cho xem cái hình lúc mà offer contract , tình hình là vì bác ko để first team / key player

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới