Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 61
    Số bài viết
    195

Từ: Bạn có muốn bắt đầu mùa giải từ tháng 5 năm 2013 ?????

Cái này chỉ như là mình go on holiday thôi
    Ai mà thích đá chuẩn C1 hay cúp các kiểu như mình thì hơi buồn >"<
    Vừa tạo mà đã thấy đá 1 mùa ... Caffdif Crystal vs Southamton xuống hạng r` ....
    Có update chuẩn thì vẫn hay hơn

Số bài viết
    736

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxlinhxinh Bài viết
    Cái này chỉ như là mình go on holiday thôi
    Ai mà thích đá chuẩn C1 hay cúp các kiểu như mình thì hơi buồn >"<
    Vừa tạo mà đã thấy đá 1 mùa ... Caffdif Crystal vs Southamton xuống hạng r` ....
    Có update chuẩn thì vẫn hay hơn
    Go on holiday thì phải đợi nó chạy từ tháng 7/2012 tới tháng 5/2013 thì nguyên 1 mùa rồi còn ji, cái này giúp bạn chơi luôn từ thời điểm mùa giải 13/14 ko hơn là bạn ngồi đợi nó go on holiday sao?
    Cái này nó có sửa ji Cup C1 đâu mà bạn kêu chuẩn hay ko chuẩn?
    Update chuyển nhượng đến ngày 3/8/2013 có ji sai mà bạn kêu là chuẩn vẫn hay hơn? từ 3/8 đến hôm nay là 10/8 cũng chưa có thay đổi ji mới về thị truong chuyển nhượng nên các file update chuyển nhuong cho dù là mới làm trong ngày hôm nay cũng ko khác ji mấy, có chăng thì chỉ là thay đổi chỉ số cầu thủ hoặc một số thứ khác.

Thực ra mình chỉ quan tâm việc thay đổi đc thời gian bắt đầu mùa giải từ tháng 5/2013 (tiết kiệm đc việc phải chờ nó go on holiday thôi), còn file update chuyển nhượng vẫn có thể dùng kết hợp với link của Fmscout hoặc Marshall, cái này là tùy người chơi muốn dùng bản chuyển nhượng nào thôi.

Goal......

Số bài viết
    195

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tungnguyen7682 Bài viết
    Go on holiday thì phải đợi nó chạy từ tháng 7/2012 tới tháng 5/2013 thì nguyên 1 mùa rồi còn ji, cái này giúp bạn chơi luôn từ thời điểm mùa giải 13/14 ko hơn là bạn ngồi đợi nó go on holiday sao?
    Cái này nó có sửa ji Cup C1 đâu mà bạn kêu chuẩn hay ko chuẩn?
    Update chuyển nhượng đến ngày 3/8/2013 có ji sai mà bạn kêu là chuẩn vẫn hay hơn? từ 3/8 đến hôm nay là 10/8 cũng chưa có thay đổi ji mới về thị truong chuyển nhượng nên các file update chuyển nhuong cho dù là mới làm trong ngày hôm nay cũng ko khác ji mấy, có chăng thì chỉ là thay đổi chỉ số cầu thủ hoặc một số thứ khác.

Thực ra mình chỉ quan tâm việc thay đổi đc thời gian bắt đầu mùa giải từ tháng 5/2013 (tiết kiệm đc việc phải chờ nó go on holiday thôi), còn file update chuyển nhượng vẫn có thể dùng kết hợp với link của Fmscout hoặc Marshall, cái này là tùy người chơi muốn dùng bản chuyển nhượng nào thôi.
    Bạn đúng là đọc cmt mà chả hiểu gì cả ??
    nó k sửa gì C1 ... nhưng nó tự đá 1 mùa r` ... nên sẽ có đội xuống hạng ... đội vô địch rất vớ vẩn .... và top 4 đá C1 cũng sẽ thay đổi ... ĐK vd các kiểu cũng thay đổi
    Đấy là cái mình k thích ... chứ mình chẳng chê gì bản này cả ... dành cho những ai thích holiday thôi

Số bài viết
    79

ai sài rùi cho kết quả cái

Số bài viết
    79

Số bài viết
    99

e tưởng kiểu này có từ lâu rồi chứ

Số bài viết
    17

Thế thì tuyệt

Số bài viết
    19

dùng editor thì mình dựa vào đâu để update chỉ số càu thủ zị pan. mình muốn làm giống chỉ số cầu thủ của fm13 nhưng không biết được chỉ số cau thu fm13 vì chưa chơi fm13 mà. mình gà pạn hướng dẫn cho mình nha
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    thì dùng fm editor làm thôi

Số bài viết
    6,237

hướng dẫn thế quái nào dc chỉ có mấy người rành + rảnh mới làm update chuyển nhượng dc vài trăm cầu thủ còn làm dc, chứ vài nghìn hay tới vài chục nghìn thì chịu :daudau: tính sơ sơ lấy 50(trung bình cầu thủ mỗi đội, chính + dự bị) x20 (số đội mỗi giải)=1000. vậy là muốn làm update 1 giải phải thay đổi 1000 cầu thủ Thường làm chuyển nhượng thì cần có 1 team, nếu muốn làm update thì liên lạc với bánh tiêu, người đã có kinh nghiệm làm chuyển nhượng ở 4rum

http://fm-vn.com/diendan/showthread....ate&highlight=

Số bài viết
    736

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxlinhxinh Bài viết
    Bạn đúng là đọc cmt mà chả hiểu gì cả ??
    nó k sửa gì C1 ... nhưng nó tự đá 1 mùa r` ... nên sẽ có đội xuống hạng ... đội vô địch rất vớ vẩn .... và top 4 đá C1 cũng sẽ thay đổi ... ĐK vd các kiểu cũng thay đổi
    Đấy là cái mình k thích ... chứ mình chẳng chê gì bản này cả ... dành cho những ai thích holiday thôi
    Bạn có chơi từ tháng 7/2012 thì 1 mùa đó cũng là random, trừ cái đội bạn dẫn cứ cho là có thể chủ động được, còn lại ở tất cả các giải đấu khác thì đội xuống hạng, đội vô địch và top 4 đá C1 cũng là random chứ đâu có phải là như ngoài đời thực.

Goal......

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới