Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18

Chủ đề: Cách set RVP :(

Số bài viết
    41

Cách set RVP :(

Mình đang cầm MU, các bác hướng dẫn cách set RVP với, mình đã set ku này Poacher với CF mà thấy đá bèo quá

Số bài viết
    13

Từ: Cách set RVP :(

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của qnam2811 Bài viết
    Mình đang cầm MU, các bác hướng dẫn cách set RVP với, mình đã set ku này Poacher với CF mà thấy đá bèo quá
    4-4-2 cho rooney deeplying foward support, rvp poacher, ghi bàn đều đều

Số bài viết
    41

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longgosu Bài viết
    4-4-2 cho rooney deeplying foward support, rvp poacher, ghi bàn đều đều
    Hix, mình đang đá 4-3-3 với hàng tiền đạo Welbeck - RVP - El Sharawy (bán R10 luôn òi vì thấy ngoài đời nó cứ đòi đi nên ghét Vậy 3 thằng tiền đạo đó set sao cho hiệu quả vậy bác ?

2 thằng Welback với El Sharawy thì đá ảo lòi, mùa giải được 16 trận rồi thì 2 thằng ku đó mỗi thằng ghi được 10 quả, trong khi Persie mới có 5 quả

Số bài viết
    2,470

RVP đá hay nhất là CF hoặc P, đá DLF cũng đc. Còn đá ko hiệu quả là do tiền vệ bạn quá cùi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    830

Percy set DLF nhé :wy:

=>

Số bài viết
    41

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    RVP đá hay nhất là CF hoặc P, đá DLF cũng đc. Còn đá ko hiệu quả là do tiền vệ bạn quá cùi
    Tiền vệ Tom Cleverly (Deep lying Playmaker) - Carrick (hoặc Fletcher- Ball Winning Midfielder) - Thiago (Kagawa- AP) vậy có cùi không bác? Chỉ cách mình set với

Số bài viết
    334

set CF nhé minh cũng cầm mu new game chục lần thay đổi tac với cầu thủ rất nhiều thì thấy RVP đá cũng khá ổn chứ ko bá đạo như kì vọng đâu, sút pen thì ko nên cho đá rất hay miss dù nhìn chỉ số ngon vãi 1 mùa thì tầm 25 quả thôi , đá cũng 6 mùa chưa giành dc vua phá lưới lần nào

Số bài viết
    13

Hix, mình đang đá 4-3-3 với hàng tiền đạo Welbeck - RVP - El Sharawy (bán R10 luôn òi vì thấy ngoài đời nó cứ đòi đi nên ghét Vậy 3 thằng tiền đạo đó set sao cho hiệu quả vậy bác ?

2 thằng Welback với El Sharawy thì đá ảo lòi, mùa giải được 16 trận rồi thì 2 thằng ku đó mỗi thằng ghi được 10 quả, trong khi Persie mới có 5 quả
    Biết vì sao mà vps ghi ít bàn hơn hai đứa kia ko, 2 đứa kia trẻ trâu , có bóng là chạy ,chỉ biêt ghi bàn, còn rvp đá thông minh+đồng đội, có bóng thì đưa cho đồng đội ở vị trí ngon ăn hơn, nên mới ít bàn :l.Phỏng đoán thế, vì thằng lewandowski của mình cũng y hệ thế

Số bài viết
    6,237

mình chơi chẳng quan tâm thằng nào tâm thằng nào ghi bàn, vì chơi đồng đội, ai cũng có thể ghi bàn, miễn đá tốt, rate tốt, cả đội cùng thắng to

Số bài viết
    640

Tiền vệ Tom Cleverly (Deep lying Playmaker) - Carrick (hoặc Fletcher- Ball Winning Midfielder) - Thiago (Kagawa- AP) vậy có cùi không bác? Chỉ cách mình set với
    Carrick phải là DLP chứ sao lại là BWM?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới