Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 29 trong tổng số 29
    Số bài viết
    68

Từ: Các bác giúp em định giá con hàng này với

@@ các bác train hay quá.em thì con này mua từ đội trẻ đội khác về chứ chưa train trẹo j hết. có chỉ số ngon là phịch cà là phọt

Số bài viết
    506

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cuongnoba Bài viết
    @@ các bác train hay quá.em thì con này mua từ đội trẻ đội khác về chứ chưa train trẹo j hết. có chỉ số ngon là phịch cà là phọt
    Cho nó tập heavy vị trí nào bạn cần, cho mấy anh già tut, đủ lông đủ cánh khoảng 18 tuổi rồi cho loan tích lũy kinh nghiệm, kiểu gì mà không lên, vs lại mấy bác ở trên toàn dùng Genie scout soi PA cả, ma thằng nào về train là thằng ấy vãi khủng còn ko thì phải nghe theo recomment của mấy tay scout thôi

Số bài viết
    308

mình đảm bảo từ xưa đến nay chưa bao giờ dùng Genie Scout nhé, mình dùng đội ngũ Scout trong game đến 30 thằng để làm việc hiệu quả.

Nếu có ai đó hỏi tôi : bạn hâm mộ đội bóng nào.
    tôi sẽ trả lời ngay rằng Liverpool xa tít chân trời ngay tại con tim

Số bài viết
    195

Mình chơi cũg chả bh GS cả ... New game là mất 1h để sa thải nhân viên và sign 1 loạt hàng mới + chỉnh tac set đội hình các kiểu
    Dùng GS thì chơi tầm 2 mùa là chán ... vì đội hình lọc hết ... thằng nào PA ngon + phong độ trên 15 mới xúc thì vô đối r ...
    Mà chơi cỡ Tot trở lên mới xúc đc mấy thằng Random ngon thôi ... chứ dạo này toàn cầm Soton vs Caffdif cũg mò mẫm lắm
    Lò đào tạo trẻ chẳng bh sản sinh đc nhân tài

Số bài viết
    832

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxlinhxinh Bài viết
    Mình chơi cũg chả bh GS cả ... New game là mất 1h để sa thải nhân viên và sign 1 loạt hàng mới + chỉnh tac set đội hình các kiểu
    Dùng GS thì chơi tầm 2 mùa là chán ... vì đội hình lọc hết ... thằng nào PA ngon + phong độ trên 15 mới xúc thì vô đối r ...
    Mà chơi cỡ Tot trở lên mới xúc đc mấy thằng Random ngon thôi ... chứ dạo này toàn cầm Soton vs Caffdif cũg mò mẫm lắm
    Lò đào tạo trẻ chẳng bh sản sinh đc nhân tài
    mình chỉ cầm mỗi swan, chơi bn save rồi, random ngon vẫn múc ầm ầm mà

Số bài viết
    195

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
    mình chỉ cầm mỗi swan, chơi bn save rồi, random ngon vẫn múc ầm ầm mà
    Mình cũng đag Newgame cầm Swan ... mới chơi nửa mùa ... đang được quả thành tích 25 trận bất bại ...
    Trận tới gặp Chel của Bielsa chắc tèo @@
    random ngon mình kiếm toàn bọn ở Nam Mỹ ... toàn dính wp ... k dính thì lại chờ 18t mới về
    Hàng EU mấy save của mìh ít hàg tuyển quá

Số bài viết
    506

Mỗi mùa thì mình thường dành 45p- 1 tiếng để vào từng đội tuyển U18 và U21 của các nước để cho scout hết tất cả cầu thủ trong đó, thằng nào trên 3 sao hoặc trên 2,5 sao thì mùa (tùy đội mình cầm) . Mua về có thằng xịt vì gặp scout cùi mía nhưng vẫn có thằng bá đạo

Số bài viết
    24

Không chơi GS thì thật với ngoài đời hơn, cảm giác cũng khác lúc biết trước tương lai

Số bài viết
    195

Chuẩn luôn ....
    Mà k nói bọn random ... còn lũ cầu thủ bt thì thuộc hết cần mua những ai r` ...
    New Game thì cứ xúc hàg rẻ khoẻ như lập trìh sẵn vậy ... lâu lâu đổi gió mua nhữg thằng chưa xài thôi :il:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới