Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 39

Threaded View

Số bài viết
    1,209

Thư xin lỗi gửi đến mem DNV

Xin chào mọi người!

Hôm nay ngày 29/7/2013 vào lúc 19h, trong khi đang thảo luận trên cb với mem sunliang thì mem DNV có xuất hiện và chat chung. Sau 1 vài lời chat, vì đang vui, và cũng không suy nghĩ nhiều, nên mình đã ban 9pts cho DNV (chỉ tính đùa cho vui rồi nhờ admin thả ra). Nhưng không ngờ việc này lại khiến mem DNV ko hài lòng và có những lời lẽ xúc phạm. Mình ko nghĩ nó nghiêm trọng tới mức đó vì trước nay mem vẫn hay năn nỉ mình ban (để lấy kỉ lục - hay gì đấy mình k biết) nhưng mình thường ko làm, nay nghĩ cũng ko sao nên mới có hành động thiếu suy nghĩ này. Và điều làm mình bất ngờ nhất, đó chính là dù đã gặp mặt khá nhiều lần, mình coi là bạn, nhưng mem DNV lại có thể buông ra những lời lẽ như thế, thật sự rất bất ngờ.

Dù sao thì, một lần nữa, mình xin gởi lời xin lỗi đến mem DNV, vì hành động thiếu suy nghĩ của mình. Mong DNV tha thứ. Từ nay nếu còn gặp lại trên diễn đàn, mình sẽ xem bạn như một người quen, và hành động chừng mực đúng đắn hơn. Tất cả sẽ theo quy định của diễn đàn.

Nhân đây mình cũng xin nhắc nhở luôn tất cả các mem có sử dụng chatbox. Đừng đùa giỡn kiểu như thách ban, xin ban, nói móc, đá xoáy mod, rồi khi xảy ra chuyện thì lại quay lại xúc phạm người khác. Mod nói trắng ra chả là cái đinh gì cả, cho nên xin tôn trọng họ một chút. Nhất là những mem đã trở nên thân thiết và quen mặt trên cb. Từ nay nếu ai thách hay xin thì mình sẽ ban tất cả các nick, như thế mới là ban đúng nghĩa, chứ ko phải là ban rồi log clone lên tiếp tục sử dụng 4rum, nên xin cẩn trọng trong lời nói.

Đây là mình hoàn toàn nghiêm túc. Mọi comment có ý xúc phạm, gây war, chọc ngoáy, sẽ để admin phân xử.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi phat123ma : 29-07-2013 vào lúc 08:13 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới