Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    506

Từ: [Cần giúp đỡ]Đội hình thế này cần chỉnh sửa gì để mạnh hơn?

cái 4-2-3-1 kéo Gundogan lên MC làm Deep Lying bạn nhé, còn cái tac thứ 2 thấy MC vs DM xếp hàng dọc như thế thấy k linh lắm. Hồi trước FM 12 mình có sáng chế 1 sơ đồ giống bạn ở PSG cũng khá thành công, nhưng mà bỏ 1 thằng Trung vệ đi, kéo lên làm 2 D M 1 anchor man 1 deep lying def. Mc cho box to box

Số bài viết
    16

Mình nghĩ cái sơ đồ 4-2-3-1 của bạn hai DMC đều là DLP thêm full back để automatic thì gần như 4 cầu thủ tấn công mất liên lạc với tuyến sau thêm nữa tiền đạo để poacher với 3 AM sup tiền đạo dễ bị cô lập với 3 ông ở sau, bạn có thể cho gundogan lên làm MC đá CM sup hay boxtobox đều dc để kết nối giữa công và thủ, AMC chuyển thành Attack mid sup để kiến tạo, hai ông cánh cho 1 làm inside Att 1 làm wing sup hay cả hai inside đều dc, hai full back cho attack hết còn DMC làm anchorman bọc lót cho hai hậu vệ cánh ham tấn công, chơi chuyền ngắn kiểm soát fluid như Dortmund ngoài đời luôn, mình nghĩ 4-2-3-1 thế là ổn

Số bài viết
    68

Dormunt đá bóng ngắn mới hay ạ .

Số bài viết
    532

Dortmund đá 4-2-3-1 là chuẩn sơn, đẩy 2 DM lên thành BWM-DLP thì tốt hơn :cha1:
    Cho Mandzukic đá TM hợp lí hơn, bổ sung 1 Winger khủng vào, tạt bóng để mix đi ayha:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới