Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    980

Giúp mình khắc chế đh 4-4-1-1 với!!

Như tiêu đề ở trên, nhưng mình đá hoài với QPR, xài Arsenal toàn bị ép sân, có khi ghi tới 2-3 bàn. Làm sao khắc chế nó đây?

Số bài viết
    2,470

Từ: Giúp mình khắc chế đh 4-4-1-1 với!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tomkhun Bài viết
    Như tiêu đề ở trên, nhưng mình đá hoài với QPR, xài Arsenal toàn bị ép sân, có khi ghi tới 2-3 bàn. Làm sao khắc chế nó đây?
    4-4-1-1 ko có Dmc, bạn cho 1 AMC , nó có Amc bạn bố trí 1 Dmc, vậy có thể dùng đội hình : 4-1-2-1-2 tactic 4-4-2 dinamond mặc định trong game ấy, thế mà táng

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    980

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    4-4-1-1 ko có Dmc, bạn cho 1 AMC , nó có Amc bạn bố trí 1 Dmc, vậy có thể dùng đội hình : 4-1-2-1-2 tactic 4-4-2 dinamond mặc định trong game ấy, thế mà táng
    Vẫn ko đc bạn ak, vẫn bị nó làm cho banh chành (((

Số bài viết
    3,560

Bạn post hình match statistic và player stat sau trận đấu lên đi

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    930

Mình đá với QPR cũng hay gặp những tình huống bị ghi bàn mà đhts............... :fa:

Số bài viết
    980

Ah đc rồi, may quá, xài 4-4-2 Diamond, Overload, nhưng mất hết cả Giroud, Jovetic, Walcott :fa: chả hiểu sao đh nó có j đâu mà......

Số bài viết
    36

Còn phải nói đến yếu tố sân nhà và sân khách nữa. Nếu bạn đá sân khách thì đá 4 4 2 kiểu hai tiền vệ phòng ngự sẽ thắng dễ dàng. Nhớ bố trí hai tiền vệ cánh khỏe và cơ bắp. Vì hai hậu vệ của QPR chạy nhanh nhưng thấp, tỳ đè không tốt.

Nếu bạn đá sân nhà thì chơi 4 4 2 dâng cao với hai tiền vệ trung tâm (MC). Hai tiền vệ cánh cũng phải bố trí hai tiền vệ cơ bắp và sút tốt. Hàng công của bạn có Jovetic là quá ổn rồi. Đó là một sát thủ với mấy đội như QPR.

Số bài viết
    334

cũng bị thằng liv xài 4141 nó hiếp đây tac minh là 442 và sub 4321 ko hiểu sao thằng su ret có banh lao vào sút mãi dù chỉnh kèm chặt nó

Số bài viết
    980

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thientinh Bài viết
    Còn phải nói đến yếu tố sân nhà và sân khách nữa. Nếu bạn đá sân khách thì đá 4 4 2 kiểu hai tiền vệ phòng ngự sẽ thắng dễ dàng. Nhớ bố trí hai tiền vệ cánh khỏe và cơ bắp. Vì hai hậu vệ của QPR chạy nhanh nhưng thấp, tỳ đè không tốt.

Nếu bạn đá sân nhà thì chơi 4 4 2 dâng cao với hai tiền vệ trung tâm (MC). Hai tiền vệ cánh cũng phải bố trí hai tiền vệ cơ bắp và sút tốt. Hàng công của bạn có Jovetic là quá ổn rồi. Đó là một sát thủ với mấy đội như QPR.
    Sát thủ đâu chả thấy, chỉ thấy tới phút 50-60 bị chấn thương broken leg lower nghỉ 6 tháng. @@!
    Còn 2 tiền vệ cánh khỏe thì mình ko biết, chỉ có Chamberlain, Marin thôi.
    Sẵn tiện cho mình hỏi có ai biết tiền vệ trung tâm với LM, RM nào đc mà giá từ 10-27m ko?? Lại còn định mua Higuain nhưng RM nó đòi tới 147m =,=

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới