Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    262

Từ: [Nhờ hỗ trợ] nhờ các pro set giúp đh, đã đá đến mùa 3,5 và đang bị bắt bài

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của boy_pro_8x Bài viết
    Mình đang cầm Chel đến mùa 3,5. Đá đội hình chính là 4-4-2 cánh nhô cao (8/10 trận dùng đội hình này), sub là kim cương. Tình hình có vẻ là đã bị bắt bài vì đã hòa và thua mấy trận rất vớ vẩn, thắng cũng khó khăn hơn :okay:
    Mặc dù đội hình k tệ nhưng xoay sở mãi mà vẫn chật vật với những đội tầm trung thì là do HLV quá kém Nay post đội hình đang có lên nhờ các pro tìm cho 1 cửa sáng:
    DC: Terry, Luiz, Jones, Cahill
    DR: Danilo, Azquilicueta
    DL: Alaba, Asamoah, Baines (cầm tuyển Anh thấy chú này muốn move to bigger club thế là múc )
    MC: Sandro, Ramires, Debruyne, Sven Bender
    AM: Reus, Hazard, Mata, Ben Arfa, Wilshere
    ST: Lewan, Ba, Torress, Falcao, có ku Neymar vừa mua về nên chưa cho đá nhiều
    Vãi đội hình trâu vậy :okay:
    Bạn set đội hình này thế nào mà chật vật vậy
    Up cái ảnh lên cho anh em xem nào
    Bạn thử đá 4-3-1-2 xem ( tac AC Milan ngày xưa )
    Ba ông Sandro,Ramires,S.Bender đá càn quét
    Bên trên cho Reus hoặc Hazard đá Trequa (Neymar đá cũng ngon Trequa )
    Bên trên thì xoay vòng tiền đạo
    Mình ko có đội hình khủng như trên mà toàn cầm đội cùi mía nên chơi mà thua thì đừng gạch mình :okay:

SPAM là một hành động rất quan trọng ( Significant) tích cực ( Positive) tuyệt vời ( Amazing) nam tính ( Manly)

Số bài viết
    92

Từ: [Nhờ hỗ trợ] nhờ các pro set giúp đh, đã đá đến mùa 3,5 và đang bị bắt bài

Mình vừa dùng tac 41212 của Wilshere đá khá tốt, cầm bóng và tranh chấp ngon. K biết dùng AMC khổ quá
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungeragon Bài viết
    Vãi đội hình trâu vậy :okay:
    Bạn set đội hình này thế nào mà chật vật vậy
    Up cái ảnh lên cho anh em xem nào
    Bạn thử đá 4-3-1-2 xem ( tac AC Milan ngày xưa )
    Ba ông Sandro,Ramires,S.Bender đá càn quét
    Bên trên cho Reus hoặc Hazard đá Trequa (Neymar đá cũng ngon Trequa )
    Bên trên thì xoay vòng tiền đạo
    Mình ko có đội hình khủng như trên mà toàn cầm đội cùi mía nên chơi mà thua thì đừng gạch mình :okay:
    Cũng k hẳn, mình chơi đến mùa 3 thường bị bắt bài nhưng ở bản 10 và 11 thì điều chỉnh dễ hơn chút + cầu thủ ảo hơn nên nhanh hồi hơn. Vs lại trong số kia thì asamoah, baines mới về đầu mùa, neymar Arfa về đầu năm, Debruyne đang loan, Bender vừa dc đá chính thay Lampard nên khả năng là chưa khớp dc :okay:

Số bài viết
    334

Từ: [FM13 CPY Crack 13.3.3] nhờ các pro set giúp đh, đã đá đến mùa 3,5 và đang bị bắt bài

bọn máy càng về sau nó thủ dâm lắm 4 , 5 hv với 2 DMC ở trên cắm 1 td chờ cơ hội ăn dâm ko à

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới