Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    92

[Nhờ hỗ trợ] nhờ các pro set giúp đh, đã đá đến mùa 3,5 và đang bị bắt bài

Mình đang cầm Chel đến mùa 3,5. Đá đội hình chính là 4-4-2 cánh nhô cao (8/10 trận dùng đội hình này), sub là kim cương. Tình hình có vẻ là đã bị bắt bài vì đã hòa và thua mấy trận rất vớ vẩn, thắng cũng khó khăn hơn :okay:
    Mặc dù đội hình k tệ nhưng xoay sở mãi mà vẫn chật vật với những đội tầm trung thì là do HLV quá kém Nay post đội hình đang có lên nhờ các pro tìm cho 1 cửa sáng:
    DC: Terry, Luiz, Jones, Cahill
    DR: Danilo, Azquilicueta
    DL: Alaba, Asamoah, Baines (cầm tuyển Anh thấy chú này muốn move to bigger club thế là múc )
    MC: Sandro, Ramires, Debruyne, Sven Bender
    AM: Reus, Hazard, Mata, Ben Arfa, Wilshere
    ST: Lewan, Ba, Torress, Falcao, có ku Neymar vừa mua về nên chưa cho đá nhiều

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi boy_pro_8x : 25-06-2013 vào lúc 02:56 PM

Số bài viết
    99

Từ: [Nhờ hỗ trợ] nhờ các pro set giúp đh, đã đá đến mùa 3,5 và đang bị bắt bài

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của staythesame7487 Bài viết
    chơi game mà nhờ vả thế này thì khuyên thật nghỉ game đi cho khỏe! toàn muốn ăn sẵn!/
    chuẩn cmnl

Số bài viết
    92

chơi game mà nhờ vả thế này thì khuyên thật nghỉ game đi cho khỏe! toàn muốn ăn sẵn!/
    ồ bạn muốn "giấu nghề" k giúp thì đừng comment kiểu này, vô nghĩa lắm Mình kém nên mình hỏi, ng giỏi ng biết thì giúp, thế thôi.
    Mình xem qua mấy comment của bạn thì toàn thấy ném đá với ăn tục nói phét thôi chứ cũng chưa thấy đóng góp gì lắm nên xin phép bạn đừng làm phiền mình nhé

Số bài viết
    64

hạng ăn bám thích người khác làm giùm rồi sau đó mình hưởng chờ sung rụng, chỉ biết dựa dẫm vào người khác thì chả khác gì bám váy đàn bà! mình hiểu mà!
    Không giúp thì biến cmn đi bạn à....những thành viên ntn mà mod lại để trong trang này là s nhỉ ?

0o0o0~ Không có gì là tồn tại mãi mãi ~0o0o0

Số bài viết
    6,237

Từ: [FM13 CPY Crack 13.3.3] nhờ các pro set giúp đh, đã đá đến mùa 3,5 và đang bị bắt bài

đh khủng vậy còn j :pf: đổi sơ đồ thôi :cha1: 4-2-4 dùng thì khủng nhưng lâu quá là dễ thọt lắm :cha1: chuyền qua 4-3-2-1 xem :cha1: dh khủng vầy, chắc vị trí nào cũng có 2-3 thằng đá dc, set sao chả dc :okay: mà h nó đang khủng hoảng thì chủ yếu làm morale nó lên thôi :cha1: team meeting + đá thực dụng mấy trận để lấy chuối trận thắng thôi :fa:

Số bài viết
    1,209

chơi vậy sao thấy được cái hay của game?! mau chán lắm! khuyên thật đấy!
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của St.Vitto
    chuẩn cmnl

Ng ta cần thì mới hỏi. Ko nên cm gây mất đoàn kết. Đề nghị 2 bạn lịch sự hơn.
    Staythesame: tái phạm: 9 pts
    St.Vitto: lần đầu nhắc nhở

@ Chủ thớt: đội hình khủng thế mà lị. Mà đá phải có trận thắng trận thua chứ thắng hoài ng ta bảo hack sao Nếu thích build thêm cái 4-2-3-1 đi bạn. Tactic trong 4rum mình nhiều mà.

À mà: thớt này nên post bên mục hỏi đáp nhé bạn.

Số bài viết
    92

Từ: [FM13 CPY Crack 13.3.3] nhờ các pro set giúp đh, đã đá đến mùa 3,5 và đang bị bắt bài

mình cũng đang dừng chơi để đọc về các tac đá trung lộ narrow và có AMC rùi. Vì mình quen cầm MU đá cánh tốt nên không quen tac có AMC lắm, vs cả bản 13 này đá có vẻ "thật" hơn nên chơi khó hơn các bản trước. Thắng thua là bt nhưng khi mà điều kiện cầu thủ đang tốt, chỉ số ngon mà đá k tốt thì trước là ở HLV sau là ở tac :okay: nhìn máy cầm tot set tiền đạo của họ tốt quá mà thèm

Số bài viết
    6,237

đối phong cách qua mixed đi, chơi cả cánh. cả trung lộ mới khó bị bắt bài chớ :fa: bạn thử ốp tac này để thêm chất thực dụng trong giai đoạn khó khăn này :fa: mình chưa thử tac này mà thấy mấy bạn cmt feedback ở dưới thì có vẻ ngon đh bạn thì đá tac nào cũng có đủ cầu thủ hết mà

http://fm-vn.com/diendan/showthread....-tho%E1%BA%A1i

Số bài viết
    2

Đội hình toàn trâu bò vầy, đá kiểu gì chả đc. bị bắt bài thì chuyển bài khác là sẽ ổn.

Số bài viết
    92

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    đối phong cách qua mixed đi, chơi cả cánh. cả trung lộ mới khó bị bắt bài chớ :fa: bạn thử ốp tac này để thêm chất thực dụng trong giai đoạn khó khăn này :fa: mình chưa thử tac này mà thấy mấy bạn cmt feedback ở dưới thì có vẻ ngon đh bạn thì đá tac nào cũng có đủ cầu thủ hết mà

http://fm-vn.com/diendan/showthread....-tho%E1%BA%A1i
    đang ngâm cứu tác đấy bác ơimình đang học cách dùng DMC và AMC

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới