Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13

Chủ đề: Dứt điểm.

Số bài viết
    22

Dứt điểm.

Mình dg cầm Liverpool mới chơi lại mùa 1, sử dụng đội hình 4-5-1, ép sân khá tốt lúc nào cũng hơn 50% với đội yếu hơn và 50-50 nếu gặp đội mạnh hoặc ngang bằng. Nhưng mà khổ nỗi tụi nó dứt điểm như $h*t, có trận dứt điểm 22 lần mà on target dc có 4,5. Coach shooting của mình thì tuyển dc 1 bác 4* cầu thủ cũng quen với đội hình rồi ( thanh formation dc 80% ). Ai giúp mình cách khắc phục với, nhiều lúc gặp đội yếu mà ghi dc có 1,2 trái.

Số bài viết
    922

Từ: Dứt điểm.

quan trọng là số cơ hội đó có tốt ko, chứ toàn sút xa thì on target ít là đúng rồi

Số bài viết
    3,560

Cho nó đá chậm lại, đá nhanh quá nó sút vội là ra ngoài đấy. Với lại kích cái Creative freedom của các cầu thủ hay dứt điểm lên khoảng 2 nấc cho nó thoải mái. Chúc bạn sot đều.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    277

Sao đá nhanh lại sút vội?!?

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr.X Bài viết
    Sao đá nhanh lại sút vội?!?
    Đá nhanh thì nó sút nhanh, chuyền nhanh..mà. Các tac chuyền chuẩn, cầm bóng vượt trội thường thường là các tac đá chậm, cầu thủ có nhiều time suy nghĩ, nắn nót hơn. Nhưng ngược lại các tac đấy lại hay bị rơi vào cảnh đá bóng ma, chuyền lắm mà chẳng sút đc bn hoặc toàn sút xa

Số bài viết
    277

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Đá nhanh thì nó sút nhanh, chuyền nhanh..mà. Các tac chuyền chuẩn, cầm bóng vượt trội thường thường là các tac đá chậm, cầu thủ có nhiều time suy nghĩ, nắn nót hơn. Nhưng ngược lại các tac đấy lại hay bị rơi vào cảnh đá bóng ma, chuyền lắm mà chẳng sút đc bn hoặc toàn sút xa
    Vẫn ko tin lắm, mình tưởng cái tempo thì chỉ ảnh hưởng đến chuyền bóng với di chuyển thôi chứ. Với cả nếu ko mún xút sa thì nên đá nhanh hay chậm , mình đá rất chậm mà nó vẫn sút rất nhiều nhưng toàn sút xa..

Số bài viết
    6,237

trước có topic chém về cái này rồi mà theo mình thì nó cũng ảnh hưởng chút chút , vì 1 tình huống nó xử lý thì ảnh hưởng bởi nhiều điều kiện, như chỉ số cầu thủ, rồi cách set chiến thuật, đk khách quan

Số bài viết
    492

Mình thấy đá nhanh, chộp giật càng nhanh. Chỉ có mấy thằng chuyên sút xa mới làm hỏng bài tấn công nhanh )

Số bài viết
    506

thêm cá touchline Work ball into box thử xem bạn

Số bài viết
    22

Mình đã thử, thậm chỉ chơi lại nhưng mà cũng ko khá hơn gì mấy. Cũng ép sân dứt điểm rất nhiều mà on target chả dc bao nhiu, shout thì chuyển từ shoot of sight voi work into box lun rồi mà vẫn thế.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới