Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 45
    Số bài viết
    269

Từ: FM13: new season, new challenge

k cần căng thế đâu các bác,mình là thg thik mua trẻ về luyện và dùng những j mình có trước nên mình nói thế thôi,cá nhân mình nghĩ muốn vẫn đc mua bán mà vẫn đảm bảo k thay máu hết hoặc toàn mua bom tấn như thế thì mình nghĩ các bác lập giải nên đặt ra thêm 1 lài luật chuyển nhượng chặt chẽ khắt khe hơn nữa chẳng hạn như cnmh chỉ đc có 1 hđ trên 30tr hay tổng tiền tiêu k đc quá bn đấycác bác cứ hoàn thiện đi năm sau e hứa tậu key gia nhập cùng mà

Số bài viết
    84

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucario159 Bài viết
    k cần căng thế đâu các bác,mình là thg thik mua trẻ về luyện và dùng những j mình có trước nên mình nói thế thôi,cá nhân mình nghĩ muốn vẫn đc mua bán mà vẫn đảm bảo k thay máu hết hoặc toàn mua bom tấn như thế thì mình nghĩ các bác lập giải nên đặt ra thêm 1 lài luật chuyển nhượng chặt chẽ khắt khe hơn nữa chẳng hạn như cnmh chỉ đc có 1 hđ trên 30tr hay tổng tiền tiêu k đc quá bn đấycác bác cứ hoàn thiện đi năm sau e hứa tậu key gia nhập cùng mà
    mình cũng nghĩ như bạn thôi, còn nhiều thằng trẻ trâu tự cho mình giỏi, thích chửi người khác, chấp làm gì, rồi xã hội sẽ tự loại bỏ nó thôi :cha1:

Số bài viết
    11

chơi onl thế nào vậy mấy bác

Số bài viết
    3,560

Chỉ cần ko chơi trả sau là đc mà, chứ có tiền ko tiêu hết, đến lúc giữa mùa bị bão chấn thương thì ai lo cho :cha1:
    Trc mình chơi online với một nhóm, cho chơi trả sau, cho chơi bug corner... đc 1 tối hôm sau gọi mình né luôn ayha:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    269

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Chỉ cần ko chơi trả sau là đc mà, chứ có tiền ko tiêu hết, đến lúc giữa mùa bị bão chấn thương thì ai lo cho :cha1:
    Trc mình chơi online với một nhóm, cho chơi trả sau, cho chơi bug corner... đc 1 tối hôm sau gọi mình né luôn ayha:
    chuẩn vl,đấy ý mình là thế,trả sau thì vô cùng lắm

Số bài viết
    31

giờ làm gì còn host nào chơi trả sau nhỉ

Số bài viết
    244

Mùa giải thứ 2 đã bước sang giai đoạn khốc liệt nhất, các trận đấu căng thẳng liên tiếp, các vị trí dẫn đầu liên tục thay đổi, sau đây là tình hình tại 2 giải PL và Serie A

1/ PL

PL năm nay thật sự là cuộc đua tranh khốc liệt, các đội bám duổi nhau sát sao từng điểm số, Tottenham của hlv Sir Hoàng sau khởi đầu như mơ đã bắt đầu có dấu hiệu khủng hoảng mini khi trong 10 trận gần đây nhất họ chỉ có được 4 trận thắng, hoà 2 và thua 4, bị loại khỏi cả FA cup và Capital cup, đánh mất vị trí đầu bảng vào tay Man City, hy vọng sir Hoàng sẽ vượt qua giai đoạn khốc liệt này.

MU của hlv Grubby thực sự gây ấn tượng khi có liên tiếp 10 chiến thắng gần nhất, từ vị trí thứ 5 đã nhảy lên thứ 2 và tràn trề cơ hội tranh ngôi vô địch cùng gã hàng xóm Man City

Arsenal của hlv Mr Hùng dù liên tiếp gặp phải chấn thương của các trụ cột, có lúc có tới 10 ca chấn thương trong đội hình cùng lúc nhưng vẫn tiến bước đều đều và khá vững chắc, Arsenal hiện đang đứng thứ 5 nhưng chỉ kém MU hạng 2 1 điểm, họ đã có 7 chiến thắng trong 10 trận gần nhất.

ĐKVĐ Chelsea của Mr Trọng mùa này không còn giữ được sự độc tôn, tuy nhiên Chelsea vẫn là đội bóng lớn và cũng chỉ thua MU 1 đ mong manh, sự bất ổn này có lẽ đến từ trục trặc về tactic, 10 trận gần nhất Chelsea chỉ có đc 5 trận thắng.

Sau đây là BXH giải Anh:

2/ Serie A

Serie A mùa này đã có sự cân bằng hơn, không còn thế độc tôn của Juve nữa, tuy nhiên Juve của hlv Khả vẫn đang dẫn đầu, mùa này có vẻ đã có những bất ổn từ những nhân sự mới như Llorente, Joe Hart, Jave Garcia khiến Juve gặp nhiều khó khăn trong khâu ghi bàn, các bàn thắng hầu hết đến từ những pha cố định và cầu thủ ghi nhiều bàn nhất cho Juve lại là 1 DC, Bonnuci, trong 10 trận gần nhất Juve có được 6 chiến thắng và có tới 4 trận hoà, nếu không cải thiện tình hình thì sẽ bị Inter vượt mặt.

Napoli đang dần đi vào ổn định khi vẫn bám đuổi quyết liệt trong top 3, cả đội đang thể hiện quyết tâm cao độ ở mùa này khi có khá nhiều lần lội ngược dòng ở những phút cuối, tuy nhiên những vấn đề nơi hàng phòng ngự đang khiến hlv Nicky đau đầu, trận nào cũng bị thủng lưới, trong 10 trận gần nhất Napoli có được 6 chiến thắng,3hoà và 1 thất bại, tạm xếp thứ 2

Milan dưới sự dẫn dắt của hlv Trịnh Dũng đang tiến bộ vượt bậc so với mùa trước, nhưng những chấn thương liên tiếp của các trụ cột đang khiến Milan khá vất vả để tranh suất top 3, 1 khi những Jovetic, Boateng, Sharaawy hồi phục thì Milan sẽ còn tiến xa, Milan đã có chuỗi 6 thắng, 3 hoà, 1 bại trong 10 trận gần đây

Roma mùa này thực sự rơi vào khủng hoảng, sau mùa đầu khá thành công ở vị trí thứ 2 hlv Huy Vũ đã không thể giúp Roma duy trì phong độ, đội hiện chỉ xếp thứ 7 và cách top 3 tới 15 đ, tuy nhiên vẫn còn 12 vòng đấu phía trước, không gì là không thể, trong 10 trận gần nhất ROma chỉ có được 3 chiến thắng, 2 hoà và có tới 5 trận thua, gần như đã văng C1.

Sau đây là BXH giải Ý

Sắp tới sẽ là những trận đấu vô cùng quyết liệt và hấp dẫn, tình hình sẽ được cập nhật sau...

Số bài viết
    6,237

roma vầy chắc tại mình ám :trn:

Số bài viết
    151

hỏi tí chứ crack có chơi đc onl ko?
    nếu ko muốn đá onl thì phải làm thế nào? mua key share có đc ko hay bắt buộc key xịn?
    từ khi fm 13 ra tới giờ chưa đc chơi, buồn quá

Số bài viết
    6,237

key xịn, only key xịn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới