Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 38
    Số bài viết
    590

Từ: [Tactics] 4-5-1 MU avenger version 13.3.3

Patch mới thấy hầu như nắm được trung lộ là ok.
    Những tac mà ít người ở trung lộ thì hầu như là bị đè tận gốc, AMRL set Cut Inside thì họa may 10 bàn chỉ có 2-3 bàn từ cánh đâm vào.
    AMC thì chỉ có set Trequatrista thì mới phân phối bóng nhiều, set các kiểu còn lại thì đúng là thảm họa

Số bài viết
    210

Patch mới làm theo thực tế thui trung tuyến nhiều thì cơ may cầm bóng tốt---->n
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Patch mới thấy hầu như nắm được trung lộ là ok.
    Những tac mà ít người ở trung lộ thì hầu như là bị đè tận gốc, AMRL set Cut Inside thì họa may 10 bàn chỉ có 2-3 bàn từ cánh đâm vào.
    AMC thì chỉ có set Trequatrista thì mới phân phối bóng nhiều, set các kiểu còn lại thì đúng là thảm họa

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    11

cho mình ý kiến nhá.... Hình như là có vấn đế trong đội hình của MU, MC, Chelsea và Arsenal mà bạn đã đăng lên.

Tới 2017 mà đội hình của MC, Arsenal và Chelsea không thay đổi là bao? Tại sao nhỉ... Mình chơi FM 2013, tới 2015 là đội hình của 3 đội bóng MC, Chelsea và Arsenal đã xáo trộn rất nhiều, 99% không thể như thế này đâu. Mặc dù có thể nói là random nhưng cảm giác rất lạ, MC mỗi một mùa của bên mình thì đều tậu về sao, ít nhất 1 cầu thủ trên 20tr và nổi tiếng.

Thêm nữa, với cái danh sách cầu thủ của MU năm 2017, thì số tiền bạn cần để tậu được như thế ít nhất cần 300M, mà không phải là chuyện dễ dàng vì khoảng lương cũng những cầu thủ như vậy.

Zouma (mùa đầu đã 10M, để sau mùa thứ 2 >20M, lương 50k), Trasch (10-15M, lương 50k), Javi Martinez (40M, nhưng sau 2015, lương >100k), Mascherano (30M cho mùa thứ 2, lương >100k), Nainggolan (20M mùa thứ 2, lương >70k), Jack Wilshere (35M mùa thức 2, lương 150K), Ozil (30-40M mùa 2, lương >150k), Oscar (20M, lương >90k), Fabregass (40M, >150k), Gotze (40M, >120k), Neymar (50M, >100k) và mấy hàng random chắc không rẻ đâu nhỉ.....

Còn thêm nữa, tất cả các hình bạn up lên đều vào ngày 20 May 2017. Giggs và Scholes đều giải nghệ vào 2015 (100%).

1 điểm nữa, Oscar có mặt trong đội hình của Chelsea cũng có tên trong danh sách đội hình của MU do bạn dẫn dắt. Giggs, Scholes, Van Persie, Chicharito, Evra biến mất một cách khó hiểu ở cái image Squad của bạn.

Rất nhiều điểm vô lý ở mấy cái hình bạn up lên, mình không thể nói hết ở đây.
    Nhưng cuối cùng, mình cũng cảm ơn bạn đã chia sẽ chiến thuật của bạn.

Số bài viết
    492

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của babykit Bài viết
    cho mình ý kiến nhá.... Hình như là có vấn đế trong đội hình của MU, MC, Chelsea và Arsenal mà bạn đã đăng lên.

Tới 2017 mà đội hình của MC, Arsenal và Chelsea không thay đổi là bao? Tại sao nhỉ... Mình chơi FM 2013, tới 2015 là đội hình của 3 đội bóng MC, Chelsea và Arsenal đã xáo trộn rất nhiều, 99% không thể như thế này đâu. Mặc dù có thể nói là random nhưng cảm giác rất lạ, MC mỗi một mùa của bên mình thì đều tậu về sao, ít nhất 1 cầu thủ trên 20tr và nổi tiếng.

Thêm nữa, với cái danh sách cầu thủ của MU năm 2017, thì số tiền bạn cần để tậu được như thế ít nhất cần 300M, mà không phải là chuyện dễ dàng vì khoảng lương cũng những cầu thủ như vậy.

Zouma (mùa đầu đã 10M, để sau mùa thứ 2 >20M, lương 50k), Trasch (10-15M, lương 50k), Javi Martinez (40M, nhưng sau 2015, lương >100k), Mascherano (30M cho mùa thứ 2, lương >100k), Nainggolan (20M mùa thứ 2, lương >70k), Jack Wilshere (35M mùa thức 2, lương 150K), Ozil (30-40M mùa 2, lương >150k), Oscar (20M, lương >90k), Fabregass (40M, >150k), Gotze (40M, >120k), Neymar (50M, >100k) và mấy hàng random chắc không rẻ đâu nhỉ.....

Còn thêm nữa, tất cả các hình bạn up lên đều vào ngày 20 May 2017. Giggs và Scholes đều giải nghệ vào 2015 (100%).

1 điểm nữa, Oscar có mặt trong đội hình của Chelsea cũng có tên trong danh sách đội hình của MU do bạn dẫn dắt. Giggs, Scholes, Van Persie, Chicharito, Evra biến mất một cách khó hiểu ở cái image Squad của bạn.

Ông ấy lục lại mấy trận từ thủa nào chứ còn sao nữa @@. Mình nghĩ chắc là lấy mấy cái trận thắng hoành tráng từ nhiều mùa thui.
    Đơn cử là cái vụ có Giggs => chắc lục lại từ mấy mùa 2012-2015 để khoe hàng ))

Số bài viết
    210

Không gì vô lý cả bạn à! Bạn không xem rõ thôi! mấy cái mình up hình đội hình mình đã ghi rõ là mùa 1 rồi mà! rồi cái danh sách đội hình thì mình cũng ghi là mùa 5 rồi! Bạn xem không kỹ rồi nói vô lý . Còn sao tậu về nhiều sao mà cũng vẫn đủ tiền thì cũng dễ hiểu mà bạn có mua thì có bán thôi. Bán Nani, Valencia, Young,Chicha powell,zaha,Angelo henrique chắc cũng đủ thu về 1 khoảng tiền kha khá + tiền board cho tầm 100 mil/ mùa thì mua messi còn được chứ huống hồ mấy chú này! còn hàng random mỗi mùa mình chỉ mua 2-3 chú thôi chứ không mua nhiều để tụi regen cho mấy đội khác nữa nên không tốn lắm bạn à!
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của babykit Bài viết

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    210

Chỉ mùa 1 thôi bạn mình up tỉ số mùa một thôi!
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Ông ấy lục lại mấy trận từ thủa nào chứ còn sao nữa @@. Mình nghĩ chắc là lấy mấy cái trận thắng hoành tráng từ nhiều mùa thui.
    Đơn cử là cái vụ có Giggs => chắc lục lại từ mấy mùa 2012-2015 để khoe hàng ))

Số bài viết
    334

mu bản 13.3.3 sếp hào phóng mà save mình đổi sếp nó còn cho 290m lận xài óe hết

Số bài viết
    210

anh em vào thảo luận dùng thử tac mình nào!

Số bài viết
    210

kết thúc mùa 6 với tac này , khả năng phòng ngự dần được cải thiện :run:
    [/URL]

Số bài viết
    832

nói thật là với đội hình đấy thì để tac mặc định, chỉnh 1 vài shout thôi cũng được thành tích thế kia

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới