Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 45 trong tổng số 45
    Số bài viết
    160

Từ: [Team Guide] Manchester United - The Red Devils

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Bale ở TOT đang rất hạnh phúc nên nó chỉ đi với giá rất cao. Bạn phải chọc ngoáy nhiều nó thích bạn thì may ra giá thấp đi. Để xúc được Bale kì công lắm đấy.
    hiểu r tks bác, e chọc mãi nó vẫn ko bán, chuyển sang chọc ông Neymar thì hốt đc 55m @@ cho nó đá chỗ nào thì ngon hơn nhỉ? AML hay Poacher?

Số bài viết
    353

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenhoang0112 Bài viết
    hiểu r tks bác, e chọc mãi nó vẫn ko bán, chuyển sang chọc ông Neymar thì hốt đc 55m @@ cho nó đá chỗ nào thì ngon hơn nhỉ? AML hay Poacher?
    Tùy bác à, cho đã AML inside foward cũng được, tiền đạo thì Rooney - Van Persie, cánh kia cho Nani đá Winger là ổn

Số bài viết
    160

chắc cho nó đá AML cần thì poacher thay Chicha, Persie e bán rồi vì nguyên mùa 1 set kiểu j nó cũng ko ghi nổi bàn nào @@
    Ông Welbeck cũng tương tự luôn quăng cho mượn rồi, đang chuẩn bị thử dùng Henriquez xem thế nào, có ai biết cách set WElbeck ko, e đá 4-2-3-1 nhé

Số bài viết
    353

-----Welbeck/Rooney (Deep Lying Forward/Poacher)--------
    Neymar(Inside Forward)------ Kagawa/Rooney (AMC hoặc Trequarista) ---------- Nani (Winger)
    ----------------Carrick (MC Support) ---------- Kagawa (MC Support)

Henriquez hàng khủng nhé, bác luyện cho nó poacher. Còn không thì đội hình này:

--------Welbeck (Poacher) --- Rooney (Deep lying)
    Neymar (Inside FW) ---------------------------Nani (winger)
    ------Carrick (MC Support) --------- Kagawa (MC Support)

P/S: tiền đạo bác để move into channel nha

Số bài viết
    26

Mình có 1 vài ý kiến về guide. đối với mình đá Manu thì Cleverley với Fletcher là công thần của Manu, Fletcher đá workrate cao khỏi bàn, còn Cleverley là con hàng sub đa năng và cùng là hg. đội hình sub có jones với cleverley là không phải suy nghĩ về thiếu hậu vệ hay tiền vệ. Wellbeck rất khó đá trong sơ đồ 1 tiền đạo vì khả năng phối hợp hay làm tường đều kém, ngoài ra thì trong game nó k có lâu lâu tinh tế xuất thần như ngoài đời nên với tốc độ vậy thì theo mình train ra cánh là tốt nhất nếu đá 1 tiền đạo. Young k đến nỗi tệ nếu cho đá đều và duy trì morale cho nó nhưng bán là chính xác vì củ lương bự quá. Henriquez có thể train advance là tốt nhất, chỉ số khá đều nên nếu chỉ train mỗi proacher chỉ biết đâm chọt như chicharito thì hơi phí.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới