Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Từ: [AML/AMRC] Julian Draxler - 1993 - Đức

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LeeKhoaitay Bài viết
    Đọ thế nào được với Thiago PA cố định 180 lực lên thần tốc? Anh này có nhược điểm là đắt quá. Có 3,4 thằng PA -9 mà giá ngon hơn nhiều như Halilovic, Adryan chẳng hạn.
    Thiago là AML hả bạn? Dù cho có xét AMC giữa 2 thằng thì cũng còn tùy PA, thằng này nếu PA 180 train tốt thì chưa chắc đã thua Thiago. Thiago chuyền bóng tốt hơn thằng này vì nghiêng về MC, còn thằng này là đá cánh nên tốc độ tốt hơn nhiều, sút xa Thiago cũng chả phải đối. Mỗi thằng một điểm mạnh riêng.

Số bài viết
    128

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Thiago là AML hả bạn? Dù cho có xét AMC giữa 2 thằng thì cũng còn tùy PA, thằng này nếu PA 180 train tốt thì chưa chắc đã thua Thiago. Thiago chuyền bóng tốt hơn thằng này vì nghiêng về MC, còn thằng này là đá cánh nên tốc độ tốt hơn nhiều, sút xa Thiago cũng chả phải đối. Mỗi thằng một điểm mạnh riêng.
    Thích Thiago AML thì train sang AML, riêng vị trí AMC thì thằng này không so được với Thiago đâu (về AMC/MC thì Creativity, Decision đều là những chỉ số có focus mút mùa cũng không bằng được Thiago)
    Nói về AMRL nhé, Draxler max PA 180 hơn được Thiago Pace, Strength, Long Shot là rõ rệt những cái khác hơn kém nhau 1,2 điểm không đáng kể. Chấm hết. Hơn nữa về vị trí AMRL anh này thọt Balance, Agility.

Số bài viết
    2,079

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LeeKhoaitay Bài viết
    Thích Thiago AML thì train sang AML, riêng vị trí AMC thì thằng này không so được với Thiago đâu (về AMC/MC thì Creativity, Decision đều là những chỉ số có focus mút mùa cũng không bằng được Thiago)
    Nói về AMRL nhé, Draxler max PA 180 hơn được Thiago Pace, Strength, Long Shot là rõ rệt những cái khác hơn kém nhau 1,2 điểm không đáng kể. Chấm hết. Hơn nữa về vị trí AMRL anh này thọt Balance, Agility.
    Thiago chi da duoc AMC thoi train ra canh thot ma luc dep hon nhung khong phai cau thu chay canh thuan tuy thi van thot thoi :okay:

Co ai bao thang nay da AMC ngon dau, vi tri so truong la Wing ma

Số bài viết
    269

Thiago mình train được ra cánh và chỉ số đá cánh còn cạnh tranh đc vs lamela trong đội nhé,đúng là chỉ có cái long shot là thấp thôi nhưng nó mới 24 focus liên tục thì lên đc,nói chung xét tổng thể mình vẫn thấy thiago ngon hơn vì mình bỏ ra có 2tr đc con tre khủng bố trong khi 25tr draxler train lòi tói ra cũng chỉ ở mức khá,thậm chí rê rắt k bằng 2 thg zaha vs chamberlain trong đội

Số bài viết
    6,093

Vừa bán với giá 26M ở tuổi 21 , ko biết có hớ ko ...

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới