Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    38

Icon5 [Thao Luan] Thắc mắc vấn đề training trong Fm 2013

Các bạn cho mình hỏi. Năm ngoài chơi Fm 12 mình thường down các schedule training về, import vào game, hoặc tự tạo các bài tập riêng cho từng vị trí(hậu vệ, tiền vệ, tiền đạo...). sau đó set training cho cầu thủ vào từng bài tập cho từng vị trí đó. Mới chơi Fm 13 đc mấy ngày mà chưa tìm thấy chỗ đó, liệu có phải bỏ phần này đi r ko vậy? . Tks nhiều

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    830

Từ: Thắc mắc vấn đề training trong Fm 2013

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của david_tonny Bài viết
    Các bạn cho mình hỏi. Năm ngoài chơi Fm 12 mình thường down các schedule training về, import vào game, hoặc tự tạo các bài tập riêng cho từng vị trí(hậu vệ, tiền vệ, tiền đạo...). sau đó set training cho cầu thủ vào từng bài tập cho từng vị trí đó. Mới chơi Fm 13 đc mấy ngày mà chưa tìm thấy chỗ đó, liệu có phải bỏ phần này đi r ko vậy? . Tks nhiều
    FM13 ko còn schedule training nữa:okay:

=>

Số bài viết
    249

nó đổi rồi bạn ơi h có 2 kiểu 1 là set cả đội tập 2 là set từng thằng cho nó tập chuyên về vị trí nào ??? tăng chỉ số gì là chính

Số bài viết
    38

tks các bạn. cho mình hỏi thêm là cái phần setting việc rao bán cầu thủ (VD : rao 1 cầu thủ mặc định 150% giá chuyển nhượng, hay bỏ tích vào ô "set tranfer list and not needed player" )nằm ở đâu vậy ?. bây giờ cứ bán 1 cầu thủ là phải tự set riêng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới