Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    8

Vấn đề về Offline Mode của Steam

Tình hình là từ trước đến giờ minh chơi FM13 bằng key share của thằng bạn, mình luôn để Steam Offline, chơi ngon lành. Nhưng hôm trước, FM cập nhật 13.3.3, cái Steam của mình tự nhiên nó bắt phải login vào để update. Sau khi mình update xong, quay ra Go Offline thì bị hiện cái thông báo như này:

Unable to connect to the Steam network, 'Offline Mode' is unavailable because there is no Steam login information stored on this computer.
    You will not be able to use Steam until you can connect to the Steam network again.

Trong khi thằng bạn mình là thằng share nick thì nó vẫn Offline được bình thường, còn mình mỗi lần vào Steam đều phải online.
    Có bạn nào biết chỉ giùm mình với :">

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    150

Từ: Vấn đề về Offline Mode của Steam

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nanashi Bài viết
    Tình hình là từ trước đến giờ minh chơi FM13 bằng key share của thằng bạn, mình luôn để Steam Offline, chơi ngon lành. Nhưng hôm trước, FM cập nhật 13.3.3, cái Steam của mình tự nhiên nó bắt phải login vào để update. Sau khi mình update xong, quay ra Go Offline thì bị hiện cái thông báo như này:

Unable to connect to the Steam network, 'Offline Mode' is unavailable because there is no Steam login information stored on this computer.
    You will not be able to use Steam until you can connect to the Steam network again.

Trong khi thằng bạn mình là thằng share nick thì nó vẫn Offline được bình thường, còn mình mỗi lần vào Steam đều phải online.
    Có bạn nào biết chỉ giùm mình với :">
    Update steam lên bản mới nhất thì sẽ fix đc lỗi Go Offline cậu nhé

Số bài viết
    8

Chuẩn mực như bạn nói. Thank bạn
    P/S: Đến bao h mới thấy được nút like :-<

Số bài viết
    354

Đúng là Go Offline được nhưng khi vào mục Library để chơi game thì nó ko hiện ra cái game mình đã cài :daudau:

Đào hoa ảnh lạc phi thần kiếm.
    Bích hải triều sinh án ngọc tiêu.

Số bài viết
    736

Gỡ hết ra rồi cài lại cả steam và game từ đầu

Goal......

Số bài viết
    66

Ặc, lại đòi log in trở lại =.=

Qui định gửi bài