Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 107
    Số bài viết
    82
    Thế mới gọi là khó dùng chỉnh tatics hợp lí như tui nó vẫn ghi bàn ổn định
    Mà sao bài nào ông cũng thank ko thank tôi là sao x-(

Số bài viết
    69
    mình đề nghị dùng tạm salvatore foti : đầy đủ các điều kiện <18M , đánh đầu hay dứt điểm đều khá tốt , trẻ , cầu thủ Ý ( thế có được không ?)

Số bài viết
    289
    Tuy nhiên thằng này còn non quá.Không thi đấu cho các giải lớn được,Như c1 chả hạn.

Số bài viết
    90
    bác thử xem thằng bonazzoli, hay caracciolo của samdoria ( ko biết viết đúng ko) xem, đánh đầu tốt, dứt điểm khá, kỹ thuật thì ko quá kém chắc đá cắm được đấy, nếu ko tậu thằng zigic cũng được

Số bài viết
    289
    Demo ko cần thằng đánh đầu tốt chỉ cần phá bẫy việt bị..giống như Ruud của Real vậy.
    Demo đang cầm Lazio mà không biết ai có thể thay thế Rocchi,Thằng Makinwa thì tệ quá,không xứng làm tiền đạo cắm đích thực.
    Demo đang cầm tac 4-2-3-1(1DR,1DL,2DC,2DMC,3AMC,1 ST)
    Đang cần một thằng có khả năng đánh đầu tốt,rê bóng,sút xa,lấn tốt,sức mạnh.kĩ thuật..(nói chung giống thằng rocchi là tốt rồi)
    Mua khoảng <18 triệu bảng anh

Số bài viết
    172
    trời đá tiền đạo cắm ở cái FM08 này nếu ko phải 4-1-2-2-1 hay 4-1-4-1 thì ko nên dùng bọn strike đánh đầu làm gì, tui đá 4-2-3-1 suốt mà tấn công trung lộ đá bóng ngắn và dùng fast strike là hay nhất. Lazio có pandev đá kiểu này cực khủng ko thì mua palacio của Boca có $19m thôi. Tôi đá chel còn chẳng bao giờ dùng Drogba lẫn Pizzarro cả chỉ khoái sheva.

Số bài viết
    252
    Uh, Pandev đâu rồi hả Demo, mua Palacio cũng được kìa, có 10M bảng thôi! Nhưng đá thì khỏi chê, dứt điểm chính xác cực kì

Số bài viết
    289
    Pandev nó qua PSV rồi.còn rocchi thì đang íu sức,ko làm trò trống gì được.Còn Makinwa tịt ngòi hoài,đang cho nó bay đi....Định mua thằng Pazzini nhưng thằng này giá khởi điểm của nó là 20 triệu bảng rồi.Còn mấy thằng mấy bác giới thiệu quá tầm của demo hoặc nó ko chịu qua....
    Đang định mua thằng Vela của Ársenal các bác thấy thế nào

Số bài viết
    252
    Đã bảo mua Palacio đi, thằng này đá cực hay lun, dứt điểm khỏi chê, có điều đánh đầu hơi yếu. Nhưng sút thì ...

Số bài viết
    65
    demo dùng thàng này đi:Utaka của Pompey.tui thấy thăng này dc đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới