Share game FM24 (PC)
Trang thứ 14 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 4121314
Hiển thị kết quả từ 131 tói 132 trong tổng số 132
    Số bài viết
    277

Từ: [Siêu tactic] - Sưu tập danh hiệu đến chán thì thôi :v

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sonhk Bài viết
    mới được 1 mùa mà bác, fm13 bắt bài nhanh thế cơ á :cha1:
    mà bác có tac nào xài ngon cho 13.3.3 share e vài cái đá đi :todan:
    Ở trên có bạn có tac khủng kìa, nhưng bạn ý khiêm tốn ko dám nhận, ráng năn nỉ bạn ý 3-4 lần như kiểu Tam cố thảo lư ấy chắc bạn ấy sẽ share.. Haha
    Lúc bắt đầu dùng tac này mình thường bị bắt bài thậm chí sau vài trận. Sau nhiều lần rút ra kinh nghiệm là đổi tac cũng chưa chắc thành công, mình chuyển sang đổi chiến thuật và cách dùng cầu thủ qua từng trận, vậy là tuy chỉ dùng 1 tac nhưng có thể nói là mỗi trận lại hơi khác 1 chút.. Từ đó ko cần phải đổi tac nữa... Bạn thử xem

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngtrhieu Bài viết
    2020-2021 vẫn vô địch đều, bay é đang tụt lại phía sau đọt mun thì ko bik đứng thứ mấy có a sác kơ thì đang bám đuổi thôi....chưa thấy bắt bài, hay có lẽ random toàn siêu nhân
    Bị bắt bài ko chỉ do sau 1 tg dùng tac thì đối phương tìm hiểu kĩ nên hóa giải hoàn toàn, theo mình thấy thì thường là khi đội bóng gặp vấn đề về chấn thương hay mâu thuẫn gì đó thì đối thủ cũng lập tức đánh vào điểm yếu ấy gây phản ứng dây chuyền... Một điều mình khá chắc chắn là nếu chỉ dùng 1 tac thì tỉ lệ phụ thuộc may mắn là khá lớn, nếu chơi 2 savegame khác nhau với cùng 1 đội sẽ thấy kết quả có thể sẽ rất khác nhau. Nhưng ngoài 1 chút may mắn ra, nếu bác dùng ổn định như vậy chứng tỏ quản lí tac và cầu thủ rất tốt, nếu AI có thể bắt bài thì người chơi cũng có thể bắt bài lại AI, rất dễ hiểu... Thêm 1 lí do phụ nữa là về các mùa giải sau khi mà chỉ số HLV đã to lên, cầu thủ cũng chịu ảnh hưởng của HLV rồi thì kết quả chơi thường là rất ổn định... Chính vì thế mà ở các bản trc khi chơi FM mình thường chọn các đội bóng hạng dưới và rất, rất yếu...

Số bài viết
    250

Từ: [Siêu tactic] - Sưu tập danh hiệu đến chán thì thôi :v

chính sách của ngài Sơn vs a Tez là xoay vòng cầu thủ ( mỗi cầu thủ dùng cùng vị trí nhưng lối đã vẫn khác nhau ) nói như = thì lằm như vậy nó khó bắt bài hơn, và mình cũng nghĩ thế

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới