Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 29
    Số bài viết
    249

Quá ức chế với cái FM năm nay rồi............

mình chơi FM qua nhiều năm và tuy các năm khác thì FM có nhiều lỗi về trận đấu như là TĐ toàn nhè mặt thủ môn mà sút , tiền vệ có bóng là sút xa bừa .... blablabla nhưng chưa có năm nao làm mình ức chế như năm nay
    1. Mình chả hiểu cái FM này hâu vệ biên để làm cái khỉ gì đá như hạch . Tiền về cánh của nó qua người cái 1 mà cùi 1 chỗ là nó mà tạt bóng vào là coi như 80% xong . Mình đá LIV bản 13.3. mấy mà mới update mùa đông 2 chú hậu vệ biên set kiểu mẹ gì cũng toàn để thọt chưa kể có nhiều quả TV nó chạy cánh thì các ông ý tự động lao vào vòng cầm đứng o thèm ra kèm moá.... còn nhiều quá thì các bố ý ngây thơ đến mức lao vào phá đc bóng rồi nhưng o thèm lấy mà lại tiếp tục chay vào vòng cấm để đội bạn từ từ đứng lên tạt tiếp bó tay
    2. 2 bố hậu về mình xài agger + chiellini chỉ số cao mù trời nhưng tranh chấp tay bo thì 60% thua nhất là chiellini ? 1 hậu vệ hàng đầu FM mà 2 hậu vệ bọc lót kém cứ bị chọc khe qua là toi ngoáp chưa kể nhiều trận còn có hành động chuyền thằng bóng cho đội bạn ghi bàn . Có lần ức chế quá mình load đi load lại 1 trận xem ntn thì kết quả 4 lần đều hoà 2-2 dù ép sân cả trận đặc biệt có trận phut 85 là 2-0 thì ông agger chuyền thằng vào chân TĐ để nó ghi vàn và chú Coutinho đánh đầu thằng vào lưới tưd khoảng cách phải đến >10 m để bán độ . 1 mùa mình đá đc 15 trận tính ra có 7 bàn phản lưới nhà rôiì T_T ( TB 2 trận/1 bàn )
    3. là o hiểu FM này chỉ số quan trọng ntn chứ mình đá với 1 số đội o tên tuổi toàn thằng agi pace chưa đến 10 mà nó chạy như ngựa toàn cho cầu thủ mình ngửi khói solo tay đôi nó qua cái 1 có những quả nó chỉ đẩy bóng thằng mà qua luôn cả 2-3 thằng HV bên mình ayha: thế là thôi toàn thua ức chế hỏng mất vài con chuột
    4. Chấn thương của bản FM này quá khiếp có trận mình 4 thằng vào viện chưa kể đội hình lúc nào cũng trong tình trang 7-8 thằng chấn thương có những chú chấn thương đến 7-6 tháng mà o làm sao khắc phục đc dù đã kiếm mấy chú bác sĩ chỉ số đỏ chót T_T
    Và kết luận là sau khi chơi CM-FM gần chục năm thì cái bản FM này làm mình ức chế nhất cay cú nhất hy vọng chú SI thay đồi patch ntn chứ o thì tầm vài tuần nữu đến cái máy tính của mình cũng bị đạp hỏng mất T_T :lcb:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    576

Từ: Quá ức chế với cái FM năm nay rồi............

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    mình chơi FM qua nhiều năm và tuy các năm khác thì FM có nhiều lỗi về trận đấu như là TĐ toàn nhè mặt thủ môn mà sút , tiền vệ có bóng là sút xa bừa .... blablabla nhưng chưa có năm nao làm mình ức chế như năm nay
    1. Mình chả hiểu cái FM này hâu vệ biên để làm cái khỉ gì đá như hạch . Tiền về cánh của nó qua người cái 1 mà cùi 1 chỗ là nó mà tạt bóng vào là coi như 80% xong . Mình đá LIV bản 13.3. mấy mà mới update mùa đông 2 chú hậu vệ biên set kiểu mẹ gì cũng toàn để thọt chưa kể có nhiều quả TV nó chạy cánh thì các ông ý tự động lao vào vòng cầm đứng o thèm ra kèm moá.... còn nhiều quá thì các bố ý ngây thơ đến mức lao vào phá đc bóng rồi nhưng o thèm lấy mà lại tiếp tục chay vào vòng cấm để đội bạn từ từ đứng lên tạt tiếp bó tay
    2. 2 bố hậu về mình xài agger + chiellini chỉ số cao mù trời nhưng tranh chấp tay bo thì 60% thua nhất là chiellini ? 1 hậu vệ hàng đầu FM mà 2 hậu vệ bọc lót kém cứ bị chọc khe qua là toi ngoáp chưa kể nhiều trận còn có hành động chuyền thằng bóng cho đội bạn ghi bàn . Có lần ức chế quá mình load đi load lại 1 trận xem ntn thì kết quả 4 lần đều hoà 2-2 dù ép sân cả trận đặc biệt có trận phut 85 là 2-0 thì ông agger chuyền thằng vào chân TĐ để nó ghi vàn và chú Coutinho đánh đầu thằng vào lưới tưd khoảng cách phải đến >10 m để bán độ . 1 mùa mình đá đc 15 trận tính ra có 7 bàn phản lưới nhà rôiì T_T ( TB 2 trận/1 bàn )
    3. là o hiểu FM này chỉ số quan trọng ntn chứ mình đá với 1 số đội o tên tuổi toàn thằng agi pace chưa đến 10 mà nó chạy như ngựa toàn cho cầu thủ mình ngửi khói solo tay đôi nó qua cái 1 có những quả nó chỉ đẩy bóng thằng mà qua luôn cả 2-3 thằng HV bên mình ayha: thế là thôi toàn thua ức chế hỏng mất vài con chuột
    4. Chấn thương của bản FM này quá khiếp có trận mình 4 thằng vào viện chưa kể đội hình lúc nào cũng trong tình trang 7-8 thằng chấn thương có những chú chấn thương đến 7-6 tháng mà o làm sao khắc phục đc dù đã kiếm mấy chú bác sĩ chỉ số đỏ chót T_T
    Và kết luận là sau khi chơi CM-FM gần chục năm thì cái bản FM này làm mình ức chế nhất cay cú nhất hy vọng chú SI thay đồi patch ntn chứ o thì tầm vài tuần nữu đến cái máy tính của mình cũng bị đạp hỏng mất T_T :lcb:
    năm nào cũng thấy có thớt như này từ lúc mình b' đến FM-vn nhỉ
    2: tranh chấp thua thì nếu bạn chỉ xem key thì nó khá là bt vì xem key = chỉ xem những tình huống nguy hiểm, xem full match mới thấy hết đc những quả trah chấp 1-1. còn kn của mình là mấy ông DC mình toàn lựa mấy ông Jump,Balance, Strengh thật to.
    4 bạn nên xem lại training của bạn
    1,3: bạn hãy xem lại tac của mình thay vì đổ tại cho FM

Số bài viết
    606

Cái này do HLV thôi ...Chiellini trận nào rate cũng phải 8

Số bài viết
    249

mình xem cái trên full ý o phải xem key còn rate thì đội mình vẫn cao như thường và mình đá vẫn thắng nhưng ức chế là ức chế ở chỗ hàng hậu về trong FM quá vô lý mắc lỗi rất nhiều so với các bản khác những lỗi mà chắc chỉ cầu thủ nghiệp dư mới dính

Số bài viết
    1,180

Hơ hơ, mình dùng tactics tự tạo (đã có trong thớt tactics & trainning) vẫn thắng đều đều, thi thoảng thọt tý thui. Hàng thủ đá ổn, DC rate cao, nhiều trận rate 8, 9 như thường .
    Không có gì để ức chế cả "

Số bài viết
    97

Cũng phải công nhận là nhiều khi hàng hậu vệ với thủ môn có những pha xử lý biếu không bàn thắng, nhìn rất khó chịu.
    Buồn cái là chơi acc share ko đá đc online. Chơi mãi với máy cũng chán rồi

Số bài viết
    576

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của viettn1104 Bài viết
    Cũng phải công nhận là nhiều khi hàng hậu vệ với thủ môn có những pha xử lý biếu không bàn thắng, nhìn rất khó chịu.
    Buồn cái là chơi acc share ko đá đc online. Chơi mãi với máy cũng chán rồi
    thì hầu như ai chả có lúc sai lầm, đá như hack 1 mùa k lỗi quả nào thì là Robot r k phải ng nữa

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561

Thua thì phải xem lại Tac vs team conhension chứ sao lại đổ cho game , có phải cứ 4 thằng đỏ chót là hay đâu :gn:.
    Ngoài đời còn mắc lỗi huống chi trong game, game mà cứ trơn tru tằng tằng thắng thì lại bảo ảo

Số bài viết
    249

thứ 1 không phải mình ức chế vì đá thua minh chứng là mình cầm QPR đến mùa 3 thì vô đich PL 2 mùa trc đều top 6 ................ nhưng cái mình ức chế là khi xem cái 3D ý hậu về mắc lỗi gọi là o thể có đc 1 cách thường xuyên ? bỏ người o kèm thấy bóng o vào lấy mà chạy ra xa để đứng ngắm hay là chuyền thằng bóng cho tđ >....... chứ thua vì bên nó tấn công hay phối hợp đẹp hay sút xa ảo thì chả sao đằng này toàn là hậu vệ tự bóp nhìn tức vãi ........

Số bài viết
    249

à mà chưa kể FM này có kiểu rất hay nếu bọn AML AMR nó đi bóng sát biên rồi ngoặt vào ở sát biên ngang thì o bao h thấy HV chặn đc và sau đó tạt là vào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới