Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 678
Hiển thị kết quả từ 71 tói 79 trong tổng số 79
    Số bài viết
    236

Từ: Thảo luận vấn đề tài chính trong FM13

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sirquynh Bài viết
    Bác Mourinho có vẻ hiểu nhầm phí em hỏi rồi. Có thằng khi ký hợp đồng với mình toàn phí thanh lý cậu thủ tầm hơn 100M. Như thế đội nào mà trả tối thiểu cho mình số tiền đó được. Tại em cài bản việt hóa nên nói là phí thanh lý hợp đồng. Không để ý tiếng anh nó là gì.
    phí đó là phí giải phóng hợp đồng, giống như BM mua gotze DM không bán thì cứ chồng đủ tiền là có thể tự đàm phán với gotze :okay:

Số bài viết
    35

Thank bác Mourinho và bác Mr2dola. Em hiểu rùi. Thế thì mình nghĩ cái phí này có để cao hay thấp cũng không ảnh hưởng mấy nhỉ

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sirquynh Bài viết
    Thank bác Mourinho và bác Mr2dola. Em hiểu rùi. Thế thì mình nghĩ cái phí này có để cao hay thấp cũng không ảnh hưởng mấy nhỉ
    Vãi, cao chứ, để thấp vd 20M, cầu thủ nó đá ngon giá trị lên 30M rồi, lúc đấy có thằng nó nhảy vào bỏ ra 20M mua được luôn có phải là mất ngu không :daudau:

Số bài viết
    37

Có 1 điều khó hiểu là tại sao mình có quỹ chuyển nhượng là gần 200tr bảng. Mình bán thếm tâm 8 cầu thủ trẻ thu về được gần 200tr nữa. Tiền áo đấu của mình là 55tr/ mùa. + 25 bản hợp đồng dài hạn khác. Đã cầy trả hết nợ cho Man U. Vậy tại sao mình vẫn mất cân bằng tài chính nhỉ? Toàn báo lỗ tầm gần tỷ. Mặc dù tiền chuyển nhượng mới tiêu dc 60tr ( shaw + anderhera)??? Ai giải thích dùm mình?

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyson1990 Bài viết
    Có 1 điều khó hiểu là tại sao mình có quỹ chuyển nhượng là gần 200tr bảng. Mình bán thếm tâm 8 cầu thủ trẻ thu về được gần 200tr nữa. Tiền áo đấu của mình là 55tr/ mùa. + 25 bản hợp đồng dài hạn khác. Đã cầy trả hết nợ cho Man U. Vậy tại sao mình vẫn mất cân bằng tài chính nhỉ? Toàn báo lỗ tầm gần tỷ. Mặc dù tiền chuyển nhượng mới tiêu dc 60tr ( shaw + anderhera)??? Ai giải thích dùm mình?
    bạn cứ nghĩ đơn giản là bị ông chủ rút bớt một phần mua cổ phiếu ăn chia, mà MU ngoài đời kiếm hơn nửa tỉ euro 1 năm cũng có trả ngay đâu ít ra cũng ngâm nợ đến chục năm mỗi năm chỉ trả đủ số tiền được yêu cầu phải trả cho ngân hàng thôi, có phải kiếm được bao nhiêu thì đem trả nợ hết đâu, với bạn có hack thêm tiền không, trong game nó giới hạn tiền cho mỗi clb có hack thêm tiền nó cũng tự rút bớt đi thôi
    mình chơi game chỉ tiêu xài đúng số tiền trong quỹ chuyển nhượng, không bao giờ xin thêm hoặc kéo quỹ lương xuống để mua thêm vài vụ, thì tài chính cuối năm chả bao giờ bị thua lỗ nặng luôn đủ điều kiện dự C1

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    bạn cứ nghĩ đơn giản là bị ông chủ rút bớt một phần mua cổ phiếu ăn chia, mà MU ngoài đời kiếm hơn nửa tỉ euro 1 năm cũng có trả ngay đâu ít ra cũng ngâm nợ đến chục năm mỗi năm chỉ trả đủ số tiền được yêu cầu phải trả cho ngân hàng thôi, có phải kiếm được bao nhiêu thì đem trả nợ hết đâu, với bạn có hack thêm tiền không, trong game nó giới hạn tiền cho mỗi clb có hack thêm tiền nó cũng tự rút bớt đi thôi
    mình chơi game chỉ tiêu xài đúng số tiền trong quỹ chuyển nhượng, không bao giờ xin thêm hoặc kéo quỹ lương xuống để mua thêm vài vụ, thì tài chính cuối năm chả bao giờ bị thua lỗ nặng luôn đủ điều kiện dự C1
    Quỹ lương với CN xài chung mà, thay vì 1 năm chi ra 50 củ trả lương thì bớt lại 10 củ mua cầu thủ nên cũng ko có ảnh hưởng j

Số bài viết
    37

Mình không hack nhưng toàn phải bán cầu thủ trẻ đê nâng tiền + quỹ lương lên để mua cầu thủ. Quỹ lương của mình bây h là tầm trên 2ml/ tuần. Toàn nói chuyện với ông chủ nâng cấp hv đào tạo trẻ nhưng toàn bị từ trối. Hôm qua sau khi đăng bài này thì mình lại phải cắn răng bán cho real janujai 65tr( đã đạt quả bóng vàng)

Số bài viết
    6,237

từ chối thì bảo thất vọng, sẽ nói chuyện với báo chí (dòng đầu tiên) hôm sau nói chuyện với báo chí là boss cho thôi cơ mà chỉ làm khi tín nhiệm cao, k thì bị đá ra đường đó

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyson1990 Bài viết
    Mình không hack nhưng toàn phải bán cầu thủ trẻ đê nâng tiền + quỹ lương lên để mua cầu thủ. Quỹ lương của mình bây h là tầm trên 2ml/ tuần. Toàn nói chuyện với ông chủ nâng cấp hv đào tạo trẻ nhưng toàn bị từ trối. Hôm qua sau khi đăng bài này thì mình lại phải cắn răng bán cho real janujai 65tr( đã đạt quả bóng vàng)
    thế thì lạ quá vì MU là đội kinh doanh nên mỗi năm luôn có lời với hợp đồng tài trợ cũng lớn, không như chelsea, hay MC luôn bị thâm hụt, mình soi GS thì nó luôn cân bằng trong khoảng 200-300 triệu, bị rút tiền chỉ có lí do dư quá nhiều tiền thôi, nợ trả hết quỹ lương 2 triệu/ tuần thì không thể nào thua lỗ được, bạn chụp ảnh cái tình hình tài chính phần chi ra mới biết được lí do

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới