Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    97

cách train cầu thủ trẻ

Các các có thể chia sẻ cho em 1 chút kinh nghiệm train cầu thủ trẻ lên ko?
    Cách train của em là cho tuoring cầu thủ già và train 1 chỉ số nhưng ko lên đc nhiều, và vẫn lên vài chỉ số linh tinh
    Em nhìn hình chú này mà nghiền quá

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    146

Từ: cách train cầu thủ trẻ

Nhìn thì khó thực ra rất đơn giản , cứ set train focus poacher là sẽ được như hình trên , nó sẽ tự động train các chỉ số chính của 1 poacher giống hình trên - bao gồm First Touch - Finishing - Dribbling - Composure - Anticipation - Off The Ball - Pace - Balance - Agility - Acc : đừng focus 1 chỉ số , mà focus theo vị trí là poacher thì nó sẽ tăng chỉ số đều và chỉ tập trung mấy chỉ số đó thôi - ảnh trên lên được như thế là vì để train invi poacher , mỗi lần Rodrigo nó giảm chỉ số hoặc chấn thương thì nó lại focus các chỉ số bị giảm vào các chỉ số chính mình đã nêu trên , vì thế đến năm 29 tuổi Rodrigo chỉ số mới bá như vậy

THE - LEGEND - OF - NUMBER - SEVEN

Số bài viết
    623

1. Phần training chung để "Attacking". Tất nhiên là nó vẫn tập hết các mục nhưng chú trọng phần tấn công là nhiều nhất.
    2. Train theo vị trí như bạn trên kia nói.
    3. Chọn cầu thủ già và phải phù hợp.
    4. Cho đá chính hoặc sub.
    5. Train ở đội 1. Vd: 1 cầu thủ 15,16t chỉ mới kí được hđ trẻ, nên nó sẽ train ở đội trẻ. Nếu đẩy nó lên đội 1 thì nó sẽ được train cùng với đội 1 với cường độ tập luyện cao hơn.
    6. Phụ thuộc vào chỉ số ẩn. Vd: nếu ambition, professionalism cao thì nó sẽ lên nhanh hơn. Còn chỉ số ẩn cỡ như 3lo thì train cực kì vất vả.

P/s: Ku Rodrigo là hàng "1 kèo" nên nhìn chỉ số ngon phết nhỉ ayha:

Số bài viết
    433

tùy điều kiện từng đội mà nó lên khác nhau chứ :fa: mình thì mình thấy cầu thủ trẻ nên train 1 vị trí + train thêm các vị trí khác cho đa năng. đến tuổi đá chính rồi thì chỉ số nào thì focus thêm để tránh bị thọt :cha1:

Số bài viết
    97

Thanks các bác, bản 13 này có cái train theo vị trí hay quá. Để em thử tiến hành train ku rordigo này xem sao

Số bài viết
    31

179/179 thì chỉ có cách rút chỗ này bỏ vào chỗ kia thôi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới