Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    492

Thắc mắc bản FM13.2

Đơn giản là bác nào có cách hạn chế những thằng có kĩ thuật ko, vì Bản này Run with ball cực bá đạo.
    Mình đá bất cứ đội hình nào cứ cho mấy anh như bale, gote, kagawa... (mình đá MU) Hold Ball là thôi rồi . Còn đội bạn cũng thế nhưng không chơi lại hàng của mình.
    Mới update đá thấy vậy mấy bác có ý kiến gì ko ạ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    70

Từ: Thắc mắc bản FM13.2

Thêm 1 cái quan trọng nữa là cái này : FM13 Real-Time Financial Editor hết xài được ở bản 13.2

Số bài viết
    277

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lemdzung Bài viết
    Thêm 1 cái quan trọng nữa là cái này : FM13 Real-Time Financial Editor hết xài được ở bản 13.2
    Từ từ ra bản mới thôi mà:trollol:

Này thì Láo

Số bài viết
    141

Cảm nhận chung chung sau khi đá vài trận (cả sân nhà sân khách)

Sử dụng Man utd, Combo tactics, gần cuối mùa giải hai: Cả đội rê như trâu húc mả. Rê mất bóng ông khác lại chạy ra nhặt rê tiếp. Xem hơi giống đua xe hơn là bóng đá, hix. Trận nào cũng ghi bàn sòn sòn, đặc biệt là mấy ông Fabio với Rafael trận nào cũng ghi bàn. Hai ông Evans Smalling lên đá phạt trận nào cũng ghi bàn for fun. Hai ông tiền vệ cánh thì bá đạo, patch từ đầu khéo vua phá lưới (Kagawa, Weiss, Rooney vì Valencia đang chấn thương), tiền đạo trận được trận tịt, ghi thêm mấy bàn rùa rùa, chắc có bao nhiêu bàn bọn tiền vệ hậu vệ ghi hết rồi (Welbeck, Chicharito).

Một điểm nữa để ý là số cơ hội tạo ra một trận chắc phải gấp rưỡi trước khi patch. Cả đội nhà lẫn đội bạn. Không biết các bạn thế nào?

Vừa thắng 6-0 Sunderland và 6-2 Madrid trên sân nhà. Lượt về đá Bernabeu bọn Modric Ronaldo nó rê mình chết mất

Số bài viết
    6,237

tận dụng cơ hội phá kỉ lục thôi, biết đâu lại dc legend của tháng

Số bài viết
    277

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dzunglv Bài viết
    Cảm nhận chung chung sau khi đá vài trận (cả sân nhà sân khách)

Sử dụng Man utd, Combo tactics, gần cuối mùa giải hai: Cả đội rê như trâu húc mả. Rê mất bóng ông khác lại chạy ra nhặt rê tiếp. Xem hơi giống đua xe hơn là bóng đá, hix. Trận nào cũng ghi bàn sòn sòn, đặc biệt là mấy ông Fabio với Rafael trận nào cũng ghi bàn. Hai ông Evans Smalling lên đá phạt trận nào cũng ghi bàn for fun. Hai ông tiền vệ cánh thì bá đạo, patch từ đầu khéo vua phá lưới (Kagawa, Weiss, Rooney vì Valencia đang chấn thương), tiền đạo trận được trận tịt, ghi thêm mấy bàn rùa rùa, chắc có bao nhiêu bàn bọn tiền vệ hậu vệ ghi hết rồi (Welbeck, Chicharito).

Một điểm nữa để ý là số cơ hội tạo ra một trận chắc phải gấp rưỡi trước khi patch. Cả đội nhà lẫn đội bạn. Không biết các bạn thế nào?

Vừa thắng 6-0 Sunderland và 6-2 Madrid trên sân nhà. Lượt về đá Bernabeu bọn Modric Ronaldo nó rê mình chết mất
    Xác nhân với bác là 2 HV cánh quá ảo, trong khi tiền đạo thì tịt, 30 trận ghi 12 bàn

Này thì Láo

Số bài viết
    492

bug mà, cứ thằng nào kĩ thuật tốc độ cao thì chơi hold ball là bá đạo

Số bài viết
    9

cho em hỏi em chọn chế độ chơi thử thách...ko sao chỉnh đc phần pep talk, thằng trợ lý nó làm hết kể cả chuyển nhượng điên vãi
    CÁC BÁC GIÚP EM VỚI..HIX

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chanhkeqt Bài viết
    cho em hỏi em chọn chế độ chơi thử thách...ko sao chỉnh đc phần pep talk, thằng trợ lý nó làm hết kể cả chuyển nhượng điên vãi
    CÁC BÁC GIÚP EM VỚI..HIX
    thử vào phần cài đặt đội xem :pf: mà chơi thử thách j vậy :pf:

vào cặt đội thì bấm vào tên đội, menu xổ xuống thì chọn "trách nhiệm BHL" hay là respondsibility j đó :fa:

Số bài viết
    9

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    thử vào phần cài đặt đội xem :pf: mà chơi thử thách j vậy :pf:

vào cặt đội thì bấm vào tên đội, menu xổ xuống thì chọn "trách nhiệm BHL" hay là respondsibility j đó :fa:
    thì khi vào chơi nó cho mình chon 4 chế độ chơi: FM, FM cổ điển, thử thách (nó cho mình chọn một đội gần rớt hạng bắt mình phải huấn luyện trụ hạng), còn chế độ cuối Versus....
    ko có chế độ chỉnh đó thì phải..

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới