Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26
    Số bài viết
    492

Từ: tactic 4-4-2 khá hay bị thủng lưới ít

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quan07 Bài viết
    carrick mình bán ngay mùa đầu mùa 2 mua Fellaini nhưng không hiểu sao mình vẫn thích 1 thằng sức mạnh đá với 1 thèng sáng tạo hơn có lẽ do sở thích của mình hic cuối cùng thì thành tích cũng chỉ dừng lại ở 12 trận không thủng lưới trận 13 ra đi 1 bàn nhưng vẫn ngon ai test cho ý kiến tý nhé
    Bạn cho thằng sáng tạo nó def kìa , mà cho 2 DLP dẫm chân nhau còn gì ec ec. Thế mà 12 ko thua cơ à.

Số bài viết
    40

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Bạn cho thằng sáng tạo nó def kìa , mà cho 2 DLP dẫm chân nhau còn gì ec ec. Thế mà 12 ko thua cơ à.
    vẫn đang thắng đều mà thèng kagawa còn ghi bàn liên tục mới hài bạn cứ thử xong hãng nói nhé thử xong cho vài trận cho anh em chứ chơi 1 tiền đạo mà nói 2 tiền đạo thì khó lắm

Số bài viết
    830

đáng lẽ thì 1 DLP sup & 1 AP or BWM chứ nhể? :daudau:
    chứ cả 2 là DLP thì hơi khó đá...............:okay:

=>

Số bài viết
    492

Bạn phải test đội hình đầu mùa hoặc trải qua 1 2 mùa đầu chứ, hoặc cho thêm ảnh về cầu thủ và thông tin toàn cầu thủ trong 1 2 trận chứ thế này xem ai biết, có phải cứ nói test là được đâu, phải cminh gì đó người ta mới test chứ.
    Đội hình thế kia up lên bảo người ta test tactic hơi khó. Theo cá nhân đánh giá thì thủng lưới ít là do hàng hậu vệ khủng, và do 2 ST quá khủng chơi cross thì ăn bàn là khá cao.

Số bài viết
    60

Isco đá DLP

Số bài viết
    40

bạn nào đã test thử thì cho mình ý kiến nhé đội mình gần hết mùa rồi đá thắng và hòa là chính thua ít lắm

Số bài viết
    40

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Ối zời lại thêm tac thủng lưới có 8 bàn, các kỉ lục phòng ngự liên tục được thiết lập @@
    thanks bạn chắc cũng như bạn nguyen_son2007 nói hàng thủ mình cũng tốt 4 thằng đều tốt howedes, subotic. smalling và papadopoulos nói chung là cũng tốt lên ít thủng lưới bạn ah

Số bài viết
    298

Sau khi cầm MU đá đủ 10 trận đầu tiên của Premier league thì vào đây cảm ơn bác chủ topic. Thành tích là 10 trận thắng cả 10, 34 bàn thắng 2 bàn thua. 8 trận gần đây ko thủng lưới. Có traanh thắng Liverpool 5-0, trận thắng Arsenal 1-0 trên sân khách dù Persie và Rooney chấn thương ngồi ngoài.

Mình mua thêm Hamsik và Baines thôi vì đội hình của MU đã thừa đủ cho tactic này rồi.

Từ vòng 5 đến vòng 9 Persie và Rooney bị chấn thương ko đá được cùng nhau chứ ko thành tích còn cao nữa. Tactic này làm cho Persie và Javier Hernadez ghi bàn nhiều như ngoài đời thực, và còn bonus thêm là Rooney ghi bàn nhiều hơn đời thực rất nhiều (hiện 5 trận - 7 bàn).

Nhìn tactic khá vô lý (2 DLP) nhưng đá quá hay. 2 thằng dá cánh là winger - attack nghĩa là có dâng cao tạt vào cho tiền đạo ghi bàn nhưng chỉ ở vị trí M chứ ko phải AM nên vẫn bảo đảm phòng ngự bên cánh khá tốt. Đội bạn qua 10 trận hầu như ko tạt được mấy, mà ai cũng biết bàn thắng của FM13 chủ yếu đến tử tạt.

Số bài viết
    40

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của do_long_khach Bài viết
    Sau khi cầm MU đá đủ 10 trận đầu tiên của Premier league thì vào đây cảm ơn bác chủ topic. Thành tích là 10 trận thắng cả 10, 34 bàn thắng 2 bàn thua. 8 trận gần đây ko thủng lưới. Có traanh thắng Liverpool 5-0, trận thắng Arsenal 1-0 trên sân khách dù Persie và Rooney chấn thương ngồi ngoài.

Mình mua thêm Hamsik và Baines thôi vì đội hình của MU đã thừa đủ cho tactic này rồi.

Từ vòng 5 đến vòng 9 Persie và Rooney bị chấn thương ko đá được cùng nhau chứ ko thành tích còn cao nữa. Tactic này làm cho Persie và Javier Hernadez ghi bàn nhiều như ngoài đời thực, và còn bonus thêm là Rooney ghi bàn nhiều hơn đời thực rất nhiều (hiện 5 trận - 7 bàn).

Nhìn tactic khá vô lý (2 DLP) nhưng đá quá hay. 2 thằng dá cánh là winger - attack nghĩa là có dâng cao tạt vào cho tiền đạo ghi bàn nhưng chỉ ở vị trí M chứ ko phải AM nên vẫn bảo đảm phòng ngự bên cánh khá tốt. Đội bạn qua 10 trận hầu như ko tạt được mấy, mà ai cũng biết bàn thắng của FM13 chủ yếu đến tử tạt.
    mình dùng tac này 3 mùa rồi càng đá những quả cắt từ cánh vào rất hay cậu lên mua lars bender đá hay phết mình chơi thấy tac của mình ít bị bắt bài ^^ thanks bạn test

Số bài viết
    298

Mua Feilani rồi, nó chưa về. Carrick và Fletcher đá đủ tốt vị trí đó. Gạ thằng Vidal nhưng ko được.

Vừa dùng đội hình dự bị 100% thắng Sheffield Wednesday 9-0. Ngồi chờ hết trận đấu mệt hết cả người...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới