Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 29 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 288
    Số bài viết
    492

Từ: Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

Mình xem 2 tac ùi, có MC xúc về 2 em Hamsik hoặc De Rossi thì bá đạo từng hạt gạo. 2 cánh bạn set cũng hay. Nói chung cánh set theo tùy từng người, Valencia trong game cũng không tồ như ngoài đời đâu hơi bị bá đạo đấy nên cho nó free sẽ có nhiều tình huống bon qua rừng hậu vệ luôn

p/s: Lời khuyên chân thành, ko nên test tac này nữa. test rồi nghiện luôn đó @@. Combo này bá đạo quá. Đá Mu liền tù tì trong 2 tuần win ars 4-1 rồi 5-4, hòa barca ở trên sân khách 2-2 tình huống thành bàn nhiều gấp 3 @@. Đá với ManC win 3-0 ép sân toàn tập @@.
    Tác mình cứ gặp barca với ManC là ở chiếu dưới, đá mà sợ xón ra quần

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nguyen_son2007 : 12-12-2012 vào lúc 07:01 PM

Số bài viết
    6,237

Từ: Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

ảo diệu vậy sao đúng là chân nhân bất lộ tướng

Số bài viết
    146

:pf: bá đạo từng hạt gạo vậy sao , thế thì nhất định ko test

Số bài viết
    492

Hiz, combo này tốt nhất nên bán Persi ngay và luôn. Sức anh ấy không đá nổi, đá 5 trận inf bà nó 2 trận @@. Xuống sức cực nhanh luôn

Số bài viết
    466

Chủ thớt có thể nói lại bằng tiếng Việt về việc sử dụng 3 combo của bạn dc ko

Số bài viết
    492

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Chủ thớt có thể nói lại bằng tiếng Việt về việc sử dụng 3 combo của bạn dc ko
    Dễ hiểu mà bác. Nôm na là:
    Combo1 chơi bóng ngắn, kiếm soát thế trận.
    Combo 3 Chơi bóng dài, vị trí như combo 1
    => hình như lời khuyên của bác ấy là ko nên chỉ đạo gì thêm thì phải, mình đọc qua 1 lần ko nhớ lắm
    Combo 2 sử dụng khi đá sân khách, hoặc những đội bóng mạnh hơn. Tiền đạo ko dùng những ông có pace cùi bắp, như ông Persi là không dùng. Khi muốn câu giờ, kiếm soát thì chỉ đâọ retain possisson (từ này k nhớ viết sao), pass to feet, droop dreeper.
    Vị trí 2 MC giữ thì hàng tuyển là có PPM "try killer ball" (chọc khe á), poacher thì cần phá bẫy việt vị ( hiện k nhớ viết sao), AM k cần thì phải
    => nói chung mình đá thấy em wellbeck đá Tiền đạo, rooney đá AM là cực đẹp. Sau chắc thay bằng Falcao

Số bài viết
    103

tac combo 2 ghi bàn có vẻ hơi ít nhỉ, mình dùng tac đấy chỉ ghi được 1,2 bàn nhưng mà dc cái chưa có trận nào thủng lưới trên 1 bàn

Số bài viết
    456

Mình mới đá đc 6 trận và kết quả đây :notbad:

Kết luận sơ sơ Tac kiểm soát bóng tốt nên hạn chế được số bàn thua , 2 cánh đá rất bá đạo, toàn căng ngang hoặc bem lên cho tiền đạo bum

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kissme59 Bài viết
    :serious: dù rất muốn test nhưng tự hứa lòng mình là phải tạo 1 tac của riêng mình
    Chuẩn không cần chỉnh. Mình thấy rất nhiều người đã thiên về chiều hướng khởi đầu với một chiến thuật basic và quan tâm hơn đến các yếu tố quản lý mà vẫn thành công trong bóng này. Chơi kiểu ấy bền hơn là sử dụng tweaked tactic. Ngoài ra các tweaked tactic có nhược điểm là khó thay đổi trong trận đấu. Tất nhiên nếu các bạn muốn có một chiến thuật nền để phát triển theo ý mình thì 2Combo3Combo cũng có thể là lựa chọn.

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Thêm nữa là bạn nên chuyển về tiếng Việt cho dễ theo dõi, sang FM-base đã ngại ko đọc rồi về đây lại càng ngại hơn
    Đã xong! Xin lỗi vì hôm qua ngại viết lách quá

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới