Share game FM24 (PC)

Trang thứ 11 trong tổng số 28 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011121321 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 288

Hybrid View

Số bài viết
    141

Từ: Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của batran Bài viết
    chào dzunglv

Tôi đã test combo1 của ông. Nói chung là vô đối, tôi dùng combo1 của ông để đá sân nhà với những đội bóng hạng trung, thế trận áp đảo hoàn toàn. Còn khi đá sân khách hay gặp những đội bóng cạnh tranh trực tiếp thì tôi sài tac tự chế và đây là kết quả:
    Tôi cầm Chelsea đoạt tất cả các cup và league ngoại trừ carlingcup

Chào batran,

Mình muốn hỏi là bạn dùng 1Combo cho 13.2 hay 13.1.3? Tac tự chế mà bạn nói có vẻ rất tốt đó (kết quả tốt hơn 2Combo nhiều!). Bạn có thể chia sẻ cho mọi người và mình nữa để tham khảo được không ?

Số bài viết
    141

Testers needed for 2Combo(1.2)

Đây có thể gọi là bản beta của 2Combo mới (1.2). Với bản cũ rất nhiều người đã than phiền rằng họ hầu như không có cơ hội, vì thế mình đang cố gắng hi sinh một chút phòng ngự để ghi bàn. (Bạn không thể chơi phòng ngự và cầu hoà một nửa số trận trong mùa giải nếu bạn đang cầm một đội bóng lớn, như Man utd chẳng hạn)

Vì đây là bản thử nghiệm nên mình đang hi vọng có thêm các kết quả để đưa ra đội hình cân bằng nhất cho patch 13.2. Mình rất mong kết quả thử nghiệm từ mọi người, vì thế bất cứ ai sẵn sàng, hãy thử nó và post lại cho mình kết quả!

Một số trận Away dùng 2Combo (1.2): (Riêng trận city vì vài phút đầu bóng ngắn không hiệu quả nên mình đã mạo hiểm dùng 2Combo(1.2). Kết quả rất tuyệt.

Mình bắt đầu sử dụng tac này cho các trận lượt đi tính từ ngày 12 tháng 4 gặp Norwich

Cách test:
    1. Download và import: http://www.mediafire.com/?297z4z8bajx3c61
    2. Chuyển DMR về DLP (defend), 2 FB về FB(Support)
    3. Dùng cho trận sân khách, patch 13.2
    4. Phản hồi kết quả cho mình ^^

Lưu ý:
    1. Đây là phiên bản dự định mới của 2Combo, không còn là 4-4-1-1, mà là 4-2-3-1 deep
    2. Đây chưa phải bản hoàn chỉnh, vì thế tốt nhất không nên mạo hiểm với kết quả thật của bạn, theo mình nếu bạn sẵn sàng test, hãy load một file save nào đó.
    3. Bản test này dùng cho 13.2
    4. Bạn tuỳ ý sử dụng Shout, OI, và tuỳ chỉnh, tuy nhiên hãy phản hồi lại mình

Rất mong sự giúp đỡ của các bạn!

Số bài viết
    492

Từ: Testers needed for 2Combo(1.2)

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dzunglv Bài viết
    Đây có thể gọi là bản beta của 2Combo mới (1.2). Với bản cũ rất nhiều người đã than phiền rằng họ hầu như không có cơ hội, vì thế mình đang cố gắng hi sinh một chút phòng ngự để ghi bàn. (Bạn không thể chơi phòng ngự và cầu hoà một nửa số trận trong mùa giải nếu bạn đang cầm một đội bóng lớn, như Man utd chẳng hạn)

Vì đây là bản thử nghiệm nên mình đang hi vọng có thêm các kết quả để đưa ra đội hình cân bằng nhất cho patch 13.2. Mình rất mong kết quả thử nghiệm từ mọi người, vì thế bất cứ ai sẵn sàng, hãy thử nó và post lại cho mình kết quả!

Một số trận Away dùng 2Combo (1.2): (Riêng trận city vì vài phút đầu bóng ngắn không hiệu quả nên mình đã mạo hiểm dùng 2Combo(1.2). Kết quả rất tuyệt.

Mình bắt đầu sử dụng tac này cho các trận lượt đi tính từ ngày 12 tháng 4 gặp Norwich

Cách test:
    1. Download và import: http://www.mediafire.com/?297z4z8bajx3c61
    2. Chuyển DMR về DLP (defend), 2 FB về FB(Support)
    3. Dùng cho trận sân khách, patch 13.2
    4. Phản hồi kết quả cho mình ^^

Lưu ý:
    1. Đây là phiên bản dự định mới của 2Combo, không còn là 4-4-1-1, mà là 4-2-3-1 deep
    2. Đây chưa phải bản hoàn chỉnh, vì thế tốt nhất không nên mạo hiểm với kết quả thật của bạn, theo mình nếu bạn sẵn sàng test, hãy load một file save nào đó.
    3. Bản test này dùng cho 13.2
    4. Bạn tuỳ ý sử dụng Shout, OI, và tuỳ chỉnh, tuy nhiên hãy phản hồi lại mình

Rất mong sự giúp đỡ của các bạn!
    Bác úp cái thông số trận đấu có CCC xem phát. Xem có nhiều cơ hội hơn ko

Số bài viết
    141

Từ: Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Em vừa thử TAC bác, nói chung là không như mong đợi lắm, đá 3 trận giao hữu đầu mùa gặp đội yếu mà thắng rất chật vật, vừa vào đầu giải đá thua liền Deportivo 3 -0, em thấy 2 DL và DR dễ thọt quá, đang dùng Jaanmat và Drenthe mà cứ bị nó đua qua rồi tạt vào dễ như ăn kẹo. Được mỗi combo 2 em đá với Malaga ăn 1-0, nhưng thằng này đang dạng khủng hoảng mùa trước em còn ăn nó 3-0, 4-0. Không hiểu là dùng TAC này thì có thêm Shout gì không hoặc chỉnh intrucsion gì lại không hả bác?

Mới xem lại, em chưa update lên 13.2, có lí nào là do thế ko nhỉ???
    Bạn thử đợi familiarity lên cao hơn xem sao. Bình thường mình để giao hữu cho asst cầm, đến khi bắt đầu mùa giải thì fami cũng kha khá rồi.

Dù sao thì bạn cũng nên update lên 13.2. Nhưng chiến thuật này tạo ra dành cho 13.1.3 nên đấy chắc không phải nguyên nhân đâu. Nếu không cải thiện tình hình bạn thử chình Run from deep của hai tiền vệ cánh thành sometimes nhé, ở mức giữa ấy.

Số bài viết
    15

up lên link khác giúp mình đi mình ko download dc......Pl

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của samfisher Bài viết
    up lên link khác giúp mình đi mình ko download dc......Pl
    Bây giờ mình sẽ upload bản cập nhật, bạn download nhé. Mình sẽ sửa lại original post bây giờ.

Số bài viết
    70

Bác dzunglv ơi sao cái Tac 1combo khi đá ở 13.1 thì bá đạo mà sang đá 13.2 nó quá bác ơi, em vẫn để như cũ và kể cả cho 2 cánh cầm bóng nhiều hơn nhưng đá bị thua liền 4 trận rồi ! Bác có điều chỉnh gì cho bản 13.2 này giùm em với !

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lemdzung Bài viết
    Bác dzunglv ơi sao cái Tac 1combo khi đá ở 13.1 thì bá đạo mà sang đá 13.2 nó quá bác ơi, em vẫn để như cũ và kể cả cho 2 cánh cầm bóng nhiều hơn nhưng đá bị thua liền 4 trận rồi ! Bác có điều chỉnh gì cho bản 13.2 này giùm em với !
    Em đành trích lời một cao nhân FM bên UK, "tac nào mà không gặp vấn đề nào đó khi một bản patch mới về ME ra đời, dự là tac dỏm"

Trường hợp này túm lại là cũng bình thường thôi, có điều trường hợp bác lemdzung hơi lạ. Theo như tổng hợp thông tin của mình thì: 1COMBO trong patch 13.2 rất mạnh, nhiều người đã chuyển hẳn sang chỉ dùng 1COMBO cho cả sân khách và sân nhà. Trong khi 2COMBO thì có chút vấn đề về tạo cơ hội. Nhưng nhiều người vẫn sử dụng 2COMBO trong trường hợp chiến lược đặc biệt (tập trung phòng ngự)

Dù sao thì mình đã cho ra bản cập nhật mới nhất cho COMBO tactic. Mình sẽ upload lên ngay bây giờ đây!

Số bài viết
    466

Hiện tại 3 Combo coi như phế với 13.2 rồi. Mình đang dùng tạm trở lại Feed Me More của Mít Hưu

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Hiện tại 3 Combo coi như phế với 13.2 rồi. Mình đang dùng tạm trở lại Feed Me More của Mít Hưu
    mít hưu có phải mr Hough không bác. Dạo này hay thấy rình mò trong thread mình mà không thấy nói năng gì..

3COMBO là một tac chiến thuật để hỗ trợ cho 1COMBO thôi, không phải một tac riêng rẽ đâu. 1COMBO có nhược điểm là không dùng được Shout, hạn chế dùng OI và không thay đổi được Team Mentality. Vì thế khi HLV muốn dùng 1COMBO với những tuỳ chỉnh nói trên, trước tiên chuyển sang 3COMBO là được!

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới