Share game FM24 (PC)

Trang thứ 29 trong tổng số 29 trang Trang đầuTrang đầu ... 19272829
Hiển thị kết quả từ 281 tói 288 trong tổng số 288
    Số bài viết
    2,773

Từ: [Tactics] Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dzunglv Bài viết
    Đây là mùa 3 hả bác tuanhuyndai? Em nghe bác kể mùa 3 bác khởi đầu chật vật cơ mà?
    Nhầm đấy mùa mà mở đầu chật vật là mùa 2 khi đó mình vẫn loay hoay với 2combo và 3combo

Số bài viết
    2,773

Từ: [Tactics] Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

Thành tích của các cầu thủ trụ cột, tình hình chuyển nhượng mùa 3 và tình hình chuyển nhượng mùa 3. Hai ngôi sao của đội Will Hughes và đặc biệt Nainggolan anh ta lại phá kỷ lục của chính mình mùa trước với 15 thẻ vàng và 4 thẻ đỏ (1 trong 2 cầu thủ hổ báo nhất giải ngoại hạng :daudau.
    Đây cũng là mùa giải đánh dấu sự trưởng thành của Will Hughes với danh hiệu European Golden Boy

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Thành tích của các cầu thủ trụ cột, tình hình chuyển nhượng mùa 3 và tình hình chuyển nhượng mùa 3. Hai ngôi sao của đội Will Hughes và đặc biệt Nainggolan anh ta lại phá kỷ lục của chính mình mùa trước với 15 thẻ vàng và 4 thẻ đỏ (1 trong 2 cầu thủ hổ báo nhất giải ngoại hạng :daudau.
    Đây cũng là mùa giải đánh dấu sự trưởng thành của Will Hughes với danh hiệu European Golden Boy
    Phục bác khoản mua bán đó http://imgur.com/a/d7Vej#0

Số bài viết
    2,773

Tại mấy thằng đấy cứ đòi lên lương rồi ra đi riết ký hợp đồng mới thì nó đòi lên lương khủng mình không đáp ứng nổi nên phải để các em nó đi tìm chân trời mới thôi (tháng nào cũng âm vài triệu tiền lương :

Số bài viết
    2,773

Trận cuối cùng tranh cúp C1 với TOT bác Dzunglv xem xong có thể giải thích dc cho mình hiểu không. Mình xem xong trận này cũng không biết tại sao có kết quả như vậy luôn.
    Bị dẫn bàn từ khá sớm, san hòa ngay lập tức rồi vượt lên dẫn trước với cú đúp của Destro, ngôi ao Will Hughes bị chấn thương rồi ăn hai thẻ đỏ liên tục và 1 quả phạt đền , cầm chắc thua rồi mà hổng hiểu máy thằng đệ tử nó hổng phục trọng tài hay sao ấy còn 9 thằng mà cũng có bàn quyết định mới ghê chứ ( chắc lúc này bọn nó chơi với 200% sức hay sao đấy, mặc dù trước trận này đã bị MC đoạt cúp Ngoại hạng rồi mình nghĩ chắn cũng xuống tinh thần luôn mới đúng chứ)
    http://imgur.com/a/R4v4d

Số bài viết
    2,773

Mùa đầu và mùa 2 mình mua bán quá đà nên mùa 3 hổng dám mua ai nữa
    http://imgur.com/a/Y54Mo

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Trận cuối cùng tranh cúp C1 với TOT bác Dzunglv xem xong có thể giải thích dc cho mình hiểu không. Mình xem xong trận này cũng không biết tại sao có kết quả như vậy luôn.
    Bị dẫn bàn từ khá sớm, san hòa ngay lập tức rồi vượt lên dẫn trước với cú đúp của Destro, ngôi ao Will Hughes bị chấn thương rồi ăn hai thẻ đỏ liên tục và 1 quả phạt đền , cầm chắc thua rồi mà hổng hiểu máy thằng đệ tử nó hổng phục trọng tài hay sao ấy còn 9 thằng mà cũng có bàn quyết định mới ghê chứ ( chắc lúc này bọn nó chơi với 200% sức hay sao đấy, mặc dù trước trận này đã bị MC đoạt cúp Ngoại hạng rồi mình nghĩ chắn cũng xuống tinh thần luôn mới đúng chứ)
    http://imgur.com/a/R4v4d
    Em thấy ngôi sao của bác phải là hai thằng Haidara, Corchia mới đúng, (Haidara: Pass 58, Cross 7 Tackle 2). Dường như trận đó bác mất người ở cánh sau khi bị thẻ đỏ, hai thằng này nó trở thành tiền-hậu vệ cánh của bác luôn, chuyền gấp đôi các vị trí khác. Chắc bóng lúc nào cũng qua chân tụi nó. Với hai thằng này đá tốt như vậy đội bác rất dễ gây đột biến, vì bọn máy ko kèm được hậu vệ của bác.

Trước ở Leeds em định mua 2 ku này. Đứa nào cũng đắt

Số bài viết
    2,773

Em thấy ngôi sao của bác phải là hai thằng Haidara, Corchia mới đúng, (Haidara: Pass 58, Cross 7 Tackle 2). Dường như trận đó bác mất người ở cánh sau khi bị thẻ đỏ, hai thằng này nó trở thành tiền-hậu vệ cánh của bác luôn, chuyền gấp đôi các vị trí khác. Chắc bóng lúc nào cũng qua chân tụi nó. Với hai thằng này đá tốt như vậy đội bác rất dễ gây đột biến, vì bọn máy ko kèm được hậu vệ của bác.

Trước ở Leeds em định mua 2 ku này. Đứa nào cũng đắt
    Hàng Newcastle cầm mấy đội ngang cơ nó hoặc thấp hơn không mua nổi đâu. Dao trước mới chơi chọn Thiên nga trắng hỏi mua thằng Haidara nó hét 1 phát 20m bỏ dép chạy luôn (mới mùa đầu em nó giá trị khoảng 1-2M mà nó hét giá trên thiên đàng). Còn mấy thằng trụ cột của nó thì toàn đại gia để ý dễ gì mua dc.
    Mùa 2 mình hô biến thằng Ben Arfa cho MC dc 64 củ, Cisse cho Atletico 40 củ, Anderson sang TOT gần 20 củ, Obertan sang West 10 củ. Mùa 3 thì nhưng bác thấy đó Cabaye sút sang SLB giá 52, Gaitan sang Atletico giá 34 củ, Debuchy sang OM 17.5 củ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 29-08-2013 vào lúc 09:02 PM

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới