Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 41
    Số bài viết
    210

Từ: [MU TacTic] 4-5-1 Sexy nhưng không hở hang

Đúng rùi set poacher mới ghi bàn hiệu quả vậy chứ! Set như trên hình đó bạn! Mình có kèm theo tactic lun rồi đó!
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyvut814 Bài viết
    chắc set falcao Poacher rồi nhể? set cụ thể thế nào bác............

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    88

Nể mỗi PhaaanCao Chứ tac thế kia thì

Số bài viết
    6

Thay gần cả đội hình thế kia còn tac MU gì nữa

Số bài viết
    49

ủa nhìn đội hình trên thì lấy đâu ra 8 cầu thủ Home grown UK mà đá Premier League và 4 cầu thủ trained by club để đá Champions League nhỉ Mình cũng đang cầm Liverpool, nhưng cũng bị vướng cái này, nhiều lúc thấy nhiều cầu thủ ngon mà múc rồi ko biết để đâu @@
    thấy mỗi 4 thằng UK: Bale, Rooney, Welbeck, Smalling???

Số bài viết
    210

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vutatthang91 Bài viết
    ủa nhìn đội hình trên thì lấy đâu ra 8 cầu thủ Home grown UK mà đá Premier League và 4 cầu thủ trained by club để đá Champions League nhỉ Mình cũng đang cầm Liverpool, nhưng cũng bị vướng cái này, nhiều lúc thấy nhiều cầu thủ ngon mà múc rồi ko biết để đâu @@
    thấy mỗi 4 thằng UK: Bale, Rooney, Welbeck, Smalling???
    Đủ home grown mà! @@ Team mình giờ còn Rafael, Fabio, Evans, Fletcher, Rooney, Wellbeck là do CLB train còn Bale, Smalling, Jones là do CLB khác tại anh train. Cộng lại là 9 em đủ DK rồi! :ok: . Qua mùa sau mình có thêm Adryan, Doria ,Powell và Angelo nữa là thêm 4 em home grown đủ chiến tới lúc chán game! :notbad:

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    930

Thay MU bằng đội hình All Stars thì cầm Swansea còn hơn...........................

Số bài viết
    606

Mùa 1 vừa về chơi nguyên đội hình mới @@.Tài chính nhìn những con hàng thế kia thì đúng là vãi quá .
    De Gea ngon vcc ra vẫn xúc Ste về ,Javi vừa về Bayer hè rồi mà cầm MU bạn đã mua được ngay .Quả là bá đạo
    Bạn View quả ảnh chuyển nhượng lên cho anh em tham khảo giá cả nhé

Số bài viết
    210

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangho Bài viết
    Mùa 1 vừa về chơi nguyên đội hình mới @@.Tài chính nhìn những con hàng thế kia thì đúng là vãi quá .
    De Gea ngon vcc ra vẫn xúc Ste về ,Javi vừa về Bayer hè rồi mà cầm MU bạn đã mua được ngay .Quả là bá đạo
    Bạn View quả ảnh chuyển nhượng lên cho anh em tham khảo giá cả nhé
    Thực ra là mình xúc mấy em này trong 3 năm nhưng nói chung vậy chứ mùa đầu mình chỉ xúc Bale, Gotze, De rossi với mấy cầu thủ trẻ kia thôi! Javi,mình xúc từ cuối mùa 2 do Bayern đá thất thường em nó được ra list nên xúc rẻ! còn Ste cuối mùa 3 mình hốt chơi cho về làm dự bị De Gea Còn giá cả thì mình không quan tâm thích là xúc thôi ayha: Do MU mình chơi có thằng nào đấy bỏ tiền ra mua lại đội bóng của nhà Glazer rồi nên không còn nợ tháng 9 mil bảng Anh nữa nên tài chính dư dả :yoyo:

Số bài viết
    27

Mình chơi MU vào game 1 phát có mỗi 30M quỹ chuyển nhượng, bạn mua bán kiểu gì share bí quyết anh em phát ~~

Số bài viết
    210

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sillyleech1 Bài viết
    Mình chơi MU vào game 1 phát có mỗi 30M quỹ chuyển nhượng, bạn mua bán kiểu gì share bí quyết anh em phát ~~
    MU mùa đầu shopping thoải mái mà! bạn bán Nani 30 mil bảng Anh, Young 26,5 mil bảng Anh anderson nữa là có cả mớ tiền mà shopping rồi! quỹ lương cũng sẽ tăng đáng kể do mấy chú này đá dở mà toàn nhận lương khủng!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới