Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 18 trang Trang đầuTrang đầu ... 678910 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 173
    Số bài viết
    104

Từ: Swansea City - Giấc mơ của thiên nga

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FartLikeMe Bài viết
    Great Sờ To Rỳ :bravo: .... Chủ thớt thấy được giá hãy bán vì PL là cái cối xay Sờ Tá Mí Nà :fufu:... nhất là chuỗi trận khắc nghiệt Bóc Xìn Đê .... và phải tập trung 2 mặt trận C1 + PL ... GOOD LUCK
    đồng ý, vì chấn thương mà có 2 giai đoạn khốn đốn, chứ không là có thể cạnh tranh với M.U cái cúp rồi

Số bài viết
    201

...Gì mà lượt trận 32 gặp Mu...Chủ thớt ghi nhầm bàn thằng rồi kìa...đọc mà hồi hộp vãi !

Wenger : " Sau này xuống địa ngục tôi sẽ cảm thấy dể chịu vì ở trên này tôi đã nhận quá nhiều đau khổ "

Số bài viết
    6,237

dc đá C1 thì lại lo cầu thủ train by club và train by nation :daudau: đk ít thì mỏng, chấn thương là toi chúc chủ thớt kiếm dc các con hàng ngon nhé, xem xét mua sinclair, rồi mấy chú trong nước nhé

Số bài viết
    104

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoakieprong Bài viết
    ...Gì mà lượt trận 32 gặp Mu...Chủ thớt ghi nhầm bàn thằng rồi kìa...đọc mà hồi hộp vãi !
    Thanks bạn nhé, mình đã edit lại rồi, mình đá lúc thua với hòa 5 trận liên tục cũng nản vãi nhưng vẫn cố gắng đi hết mùa giải cho xong stories, cũng may lúc đó tập trung training lại tactic và team meeting liên tục chứ không chắc tèo sớm

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    dc đá C1 thì lại lo cầu thủ train by club và train by nation :daudau: đk ít thì mỏng, chấn thương là toi chúc chủ thớt kiếm dc các con hàng ngon nhé, xem xét mua sinclair, rồi mấy chú trong nước nhé
    cũng đang xem xét ku Sinclair nếu mua nó về chắc train thêm 1 đội hình 4-2-3-1 nữa, đang nhăm nhe Livermore và Dembele của Tottenham !

Số bài viết
    2,858

Sang mùa 3 thằng Chels rao bán V.Moses giá rẻ mà trông lực ngon hơn Sinclair đó bạn :wy:

Số bài viết
    104

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Sang mùa 3 thằng Chels rao bán V.Moses giá rẻ mà trông lực ngon hơn Sinclair đó bạn :wy:
    mình đang vào mùa 2 mà mà mùa 2 có ku nào thải ra ngon ko nhỉ giá thằng nào cũng cao ngất ngưởng

Số bài viết
    2,858

Bạn tìm ở transfer list ý,thi thoảng có con hàng ngon lắm,cái này tùy save :haha2:

Số bài viết
    39

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Bạn tìm ở transfer list ý,thi thoảng có con hàng ngon lắm,cái này tùy save :haha2:
    ok, để xem săn được e nào ko

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

dự là mùa sau rớt hạng và vô địch europa

Số bài viết
    39

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    dự là mùa sau rớt hạng và vô địch europa
    em được đá C1 mà thím, mà e đang săn đầu người mà không thằng nào chịu về cả, thằng thì giá ngất ngưởng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới