Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 18 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456715 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 173
    Số bài viết
    104

Từ: Swansea City - Giấc mơ của thiên nga

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bill_0612 Bài viết
    Như thế này là tới cuối mùa Swansea có thể lên xếp thứ 3 rồi. Chắc suất dự C1...! Chúc mừng Kazi..!
    Đang xếp thứ 5 mà bạn, như bạn thấy đó, điểm số giữ các đội từ 1 đến 6 xê xích nhau có 1,2 điểm. :daudau3:
    Xảy chân một phát là xuống luôn

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    hóng ri vìu của bạn ..................................................
    thanks bạn ủng hộ, mình cố gắng post sớm

Số bài viết
    466

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Cánh múc thêm vrsalijko hoặc Wallace , tiền vệ múc free Hagreaves , Dzagoev , Diskerud ( nếu còn ) ko thì defour , simao , Cork , Yttergard Jensen ...
    Dzagoev lên update mới hết Free rồi !!!

Số bài viết
    346

Mình cũng đang cầm Swansea ở fm 12 . mới mở đầu đã gặp mu, chel ,new , bị vã cho 0-1 0-4 hòa đc new. khởi đầu thất vọng vãi :daudau: chủ thớt cho hỏi cách mua mấy con hàng kia phát, mình thì toàn bị từ chối vì cầu thủ k muốn đến :daudau:

◔̯◔

Số bài viết
    146

Thanks nhé, ngoài đời rất kết anh Michu nhưng vô game set AMC thọt quá , để về train thử

Số bài viết
    186

xúc ngay uchida cho cánh phải ,đảm bảo thành công lối chơi của swansea,giá cũng rẻ nữa

Số bài viết
    39

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VP_10 Bài viết
    Mình cũng đang cầm Swansea ở fm 12 . mới mở đầu đã gặp mu, chel ,new , bị vã cho 0-1 0-4 hòa đc new. khởi đầu thất vọng vãi :daudau: chủ thớt cho hỏi cách mua mấy con hàng kia phát, mình thì toàn bị từ chối vì cầu thủ k muốn đến :daudau:
    mình cũng chả có mẹo gì lắm, ban đầu mình hỏi giá trước khoan đưa giá ra. Sau khi nó reject hoặc ra một cái giá thì bạn trả theo khả năng bạn có thể chi và kèm theo đó một lời khen về nó. Ví dụ thằng Albin Ekdal, mình hỏi giá thằng Cagliari reject thì mình vào xem thông tin nó thì thấy có vài CLB Ý trả giá. Mình ra một cái giá cao hơn khoảng 500k đến 1m thì nó ok luôn. Sau đó vào phần trả lương, bạn trả hơn mức nó yêu cầu khoảng vài 2-3k 1 tháng là ok thôi.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kaolaga00 Bài viết
    Thanks nhé, ngoài đời rất kết anh Michu nhưng vô game set AMC thọt quá , để về train thử
    trước mình cũng set AMC cho Michu ko thành công nên mình train thành tiền đạo luôn.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của skyfm2012 Bài viết
    xúc ngay uchida cho cánh phải ,đảm bảo thành công lối chơi của swansea,giá cũng rẻ nữa
    mình tìm kiếm 2 hậu vệ có khả năng tấn công tốt, để mình xem Uchida sao nhé, thanks bạn đóng góp ý kiến.

Số bài viết
    38

ando bác set thế nào vậy . đá có ra gì ko bác

Số bài viết
    39

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bkt_buzz Bài viết
    ando bác set thế nào vậy . đá có ra gì ko bác
    anderson đá tốt mà bạn, mình thấy để ball wining thì phát huy tốt nhất năng lực của anderson.

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kaziboy8905 Bài viết
    mình cũng chả có mẹo gì lắm, ban đầu mình hỏi giá trước khoan đưa giá ra. Sau khi nó reject hoặc ra một cái giá thì bạn trả theo khả năng bạn có thể chi và kèm theo đó một lời khen về nó. Ví dụ thằng Albin Ekdal, mình hỏi giá thằng Cagliari reject thì mình vào xem thông tin nó thì thấy có vài CLB Ý trả giá. Mình ra một cái giá cao hơn khoảng 500k đến 1m thì nó ok luôn. Sau đó vào phần trả lương, bạn trả hơn mức nó yêu cầu khoảng vài 2-3k 1 tháng là ok thôi.
    trả lương phải ít hơn mức nó yêu cầu chứ kỳ kèo mấy lần là nó xuống lương thôi ayha:, chả bao giờ mình chả quá mức nó yêu cầu cả Còn nếu nó đã từ chối về đội bạn thì nó đã ko thèm đàm phán rồi :fa:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    492

Cái tác Mr huơu mấy bạn chỉnh vai trò của cầu thủ như thế nào vậy...mình thấy nó khóa hết cả rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới