Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    98

Hỏi cách để assit manager gia hạn hợp đồng cho cầu thủ

cứ tới giữa mùa hoặc cuối mùa. là hàng loạt cầu thủ + staff cần gia hạn. nhìn vào muốn nản chẳng lẽ click từng thằng mà gia hạn chắc chết. mấy thằng trong đội 1 thì ko sao nhưng khoảng 10 thằng cầu thủ trẻ rồi 1 đống staff cần gia hạn.
    Thể chỉnh như thế nào để thằng trợ lí nó gia hạn hợp đồng dùm mình hết mớ đó ????

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,209

Từ: Hỏi cách để assit manager gia hạn hợp đồng cho cầu thủ

Staff bạn phải tự gia hạn thôi. Còn đội trẻ thì vào phần CLB Tên bạn chọn staff responsiblity, xong chuyển qua tap U18 & Resever team có mục tùy chỉnh đó

Số bài viết
    98

còn đội chính mình muốn trợ lí làm dùm luôn thì sao ạ. mình ngại làm ba cái khoản này

Số bài viết
    308

vậy khỏi chơi FM đi bạn .

Nếu có ai đó hỏi tôi : bạn hâm mộ đội bóng nào.
    tôi sẽ trả lời ngay rằng Liverpool xa tít chân trời ngay tại con tim

Số bài viết
    24

Hay nhất là gia hạn và mua sắm cầu thủ mà bạn lại ngại thì đúng là nên gỡ FM

Ảnh đại diện của hitler1609
    hitler1609 đang ngoại tuyến Quốc trưởng hội núp Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,412

Không nên có lười cũng phải làm giao cho trợ lý ko gia hạn đc thì sao mất trắng cầu thủ, hoặc gia hạn với tiền cao hơn thực tế năng lực =>>> hết tiền lúc đó có khi bạn bị sa thải thì ráng chịu

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr.bap Bài viết
    cứ tới giữa mùa hoặc cuối mùa. là hàng loạt cầu thủ + staff cần gia hạn. nhìn vào muốn nản chẳng lẽ click từng thằng mà gia hạn chắc chết. mấy thằng trong đội 1 thì ko sao nhưng khoảng 10 thằng cầu thủ trẻ rồi 1 đống staff cần gia hạn.
    Thể chỉnh như thế nào để thằng trợ lí nó gia hạn hợp đồng dùm mình hết mớ đó ????
    chỉ cần gia hạn đội 1 và staff thôi, staff thì cứ 5 năm vào, làm gì mà nhiều, bọn đội trẻ thì cần quái gì gia hạn, 99% những thằng trong đội trẻ là hàng phế thải, chỉ những thằng nào mình tự tay đi mua về thì mới cần quan tâm thôi

Số bài viết
    43

vào phần phân công nhiệm vụ ấy, chọn người để gia hạn với độ 1, khi đó người mà mình chỉ định sẽ tự động làm, mình chỉ cần đi nghỉ mát là bọn nó lo đâu vào đấy, nếu tốt thì mình tại vị, nhiều khi đi nghỉ mát 6 tháng về thì nhận thông báo mình bị đuổi việc từ khi nào ấy...nó nói là do mình phớt lờ đề nghị...vui vãi...dẫn dắt ĐTQG hay hơn CLB...ĐTQG thì ít trận hơn tha hồ mà đi nghỉ mát..hehe

Số bài viết
    56

Vào phân công nv, cho thằng giám đốc bóng đá làm. Tùy trường hợp có khi thằng giám đốc bóng đá nổi tiếng có thể gia hạn với giá rẻ hơn mình. Nhưng tui thích tự gia hạn hơn vì tụi giám đốc thường chỉ gia hạn 2-3 năm, tui toàn làm 1 phát 5 năm với mấy thằng giỏi

Số bài viết
    184

e đang cầm barca. vậy cái đội barca B mình chỉnh cho thằng khác gia hạn dc k hay mình fải tự gia hạn?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới